PDA

View Full Version : Hướng dẫn cài FLYFF OFFLINE

huntersun
19-01-09, 10:56 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> FlyFF là 1 game bay nhảy Thế giới Hoàn mỹ.
Cấu hình tối thiểu:
Pentium-III 600MHz, Ram 256MB , VGA 64 MB Cấu hình yêu cầu : Pentium-IV 1.0GHz or better, Ram 512, Vga 256 MB

server:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hướng dẫn:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
MySql:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch update:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
web_new:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

*=_[-A.M.I-]_=*:Đây là server đâu tiên của chúng ta. nó mang vai trò quan trọng đới với Flyff.không nên bỏ đi như thế. và chính bạn cũng không có quyền...Thân

huntersun
19-01-09, 10:58 AM
Vài hình DEMO
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thecong
19-01-09, 04:11 PM
không có lient làm bằng niền tin

saudoi
19-01-09, 05:29 PM
client lên google tìm ,CÓ CẢ TỶ , ko thì dùng client của flyffvn.net mà sài ........... :D
ông hunter này nhanh thật , định lên post bài mà ổng chen chân trước rùi , dù saocungx thanks , nhìu....................

huntersun
19-01-09, 05:44 PM
Xin lỗi bà con ! Gửi link mà quên mất cái Client :surrender:. Chắc tại chơi Vi tính nhiều quá mờ mắt :sure: ! Thôi link nè . Tốc độ down = IDM thì khoảng 30-40 phút ! Còn down bình thường thì khoảng 1h20'. Mong bà con tha thứ vì sự chậm trễ :adore:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Khuyên dùng Link này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Khuyên dùng Link này

nghiamt
19-01-09, 05:50 PM
Bạn có thể nói 1 ít về cách chơi đc ko vậy :D nhìn có vẻ hay...à có quest ko :D

huntersun
19-01-09, 05:58 PM
Cách chơi mình có thể đi bằng W S A D . Và nhảy bằng Space Bar . Còn không thích đi bằng mấy nút đó thì đi bằng chuột !
Quest có .

nghiamt
19-01-09, 05:59 PM
À thấy có cả server lậu của trò này....có thể Việt Hóa Client đc hả bạn :-/

huntersun
19-01-09, 06:07 PM
À thấy có cả server lậu của trò này....có thể Việt Hóa Client đc hả bạn :-/
Ừa ! Thấy mình tải cái bản Patch của Server <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thấy vào cũng Việt hóa nhưng mà chưa có dấu ! Thấy nó kêu là VH 70% :hell_boy:

thl3ugjacui
19-01-09, 06:17 PM
Ai up lên link khác được không, mình không download được ở MediaFire hix:sure:

huntersun
19-01-09, 06:34 PM
Bạn muốn link nào !?? Mình upload lại cho

thl3ugjacui
19-01-09, 07:12 PM
huntersun ơi, up lên galaxy được không :beauty::beauty:

thecong
20-01-09, 08:19 AM
to huntersun này mình cài vào game thi thông báo một lỗi rất pro nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thecong
20-01-09, 08:22 AM
mà huntersun này sao giải nén cái server no bắt được một đống viút là sao nhi? à đây là hình server mình chạy vào khi nhấn play thì thấy như sau <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

namnth
20-01-09, 09:45 AM
Cái này hay đấy! Thử xem nào. Thanks vì đã share

huntersun
20-01-09, 09:53 AM
Bạn bị lỗi gì hông biết nữa ! Nhưng nói chung mình và mấy thằng bạn mình chơi được tốt !
Còn ai biết cách làm ADmin hông chỉ cho mình đy !

thecong
20-01-09, 03:35 PM
à cái này mình sửa được roài nhưng sao mình đánh mấy con boss thì nó bảo là bạn không thể tấn công một con vật mà bạn đang bị người khác tấn công là sao

saudoi
20-01-09, 04:06 PM
sao mình đánh mấy con boss thì nó bảo là bạn không thể tấn công một con vật mà bạn đang bị người khác tấn công là sao

sửa ở đây nè bạn

Worldserver.ini called: AllowKS=

cho hỏi , làm nhận NV ở đâu vậy?

thl3ugjacui
21-01-09, 07:55 PM
Hix, ai up hộ mình tất cả các link trên mediafire sang Galaxy được không, hix không down được:pudency:

huntersun
21-01-09, 07:58 PM
Sáng mai mình up cho ! Giờ mạng đang bị cùi nên up hông được ! Thông cảm !

huntersun
22-01-09, 09:21 AM
Đã Update link down .... 30 char

thl3ugjacui
22-01-09, 10:52 AM
hunter sun ơi sao mình Excute Database toàn báo lỗi không vậy, hix:surrender:
[Msg]Finished - Unsucessfully

huntersun
22-01-09, 11:07 AM
Bạn thử xóa DB đó rồi làm lại coi ! DB là cái .sql nặng nhất đó nha !
1 cái đó thôi !

thl3ugjacui
22-01-09, 07:21 PM
Mình xài MySQL 4.1 nên không được, giờ thì được rồi. Nhưng khi ấn PLAY nó báo lỗi:
A serious problem occured inside the display driver
thì giải ra sao nhỉ, còn đúng bước này thôi là ...:beauty:

langtuvn
22-01-09, 07:50 PM
Các bạn có thể download clien tại trang chủ game <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

langtuvn
22-01-09, 07:55 PM
bạn koi lại xem bạn đã cài Dotnetfx 3.5 chưa. Game này mình nhớ là cần cài Dotnet đó ^^

ttlsonline2
22-01-09, 10:41 PM
ai chỉ tôi cách xử lý lỗi "A serious problem occured inside the display driver " với .... làm hoài ko sửa đc =.=''

langtuvn
23-01-09, 06:42 AM
Ban muốn up link gì nếu clien thì có rất nhiều :
Bạn có thể dowload bang megaupload ghép 3 link này
hoặc đơn giản hơn bạn download bản V12 tại:
sau đó dowload bản patch mình làm tại :

ttlsonline2
23-01-09, 11:15 AM
không phải,... mình down đc hết rồi, nhưng cài xong gặp lỗi giống màn hình hiện lên bảng báo "A serious problem occured inside the display driver" ..... ai biết cách khắc phục thì chỉ mình với!

langtuvn
23-01-09, 11:28 AM
bạn xem lại độ phân giải màn hình . (Một vấn đề nghiêm trọng xảy ra bên trong trình điều khiển màn hình hiển thi )

thl3ugjacui
23-01-09, 12:23 PM
Bác thecong thấy bảo sửa được lỗi này mà, vào giúp mọi người đi pác:pudency:

langtuvn
23-01-09, 03:09 PM
lỗi này khi cài mình không thấy .bạn đã cài đủ dotnet 3.5 , xem lại moniter đang ở chế độ 60 hz hay 75 ....

thaihoang_html
23-01-09, 03:15 PM
Đã Update link down .... 30 char

Link bạn cho link gì vậy link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thiếu sao vào được :beat_shot:

thaihoang_html
23-01-09, 03:18 PM
Link sever của bạn có 300 con virut W32.n là thế nào :(

langtuvn
23-01-09, 03:24 PM
Server Game này lấy bên ragezon và mình nhớ không nhầm thì không những từng đó virut mà còn hơn nữa, có con gì mà nó làm cho Bkav không quét đc nó ấy ( add mấy cái link block trong file host ) Nhưng cài server xong cài lại máy thì lại ngon ngay ấy mà :D

thaihoang_html
25-01-09, 09:10 AM
Có thể up sang galaxy được không.Sever ý :(

langtuvn
25-01-09, 10:58 AM
Bác có thể dowload file server tại link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( dung lượng nhỏ thôi mà )

huntersun
26-01-09, 08:24 PM
Sorry bà con ! Link bị die link mới nè !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4A3457

My.Ami.Pro
27-01-09, 01:40 PM
Pác HUNTERSUN ơi cho sin cái hướng dẫn links galaxyz cái.THanks pác

huntersun
29-01-09, 05:14 PM
Đã update hướng dẫn = link Galaxyz
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 322C2F

boypro142
30-01-09, 08:40 PM
thanks you bạn đã share phiên bản ngon đến vậy:haha:

My.Ami.Pro
31-01-09, 10:38 AM
thanks you bạn đã share phiên bản ngon đến vậy:haha: ngon cái mốc xì. Bug nhiều no kể lun. ai fix được cái lỗi đánh quái được 1 phát là báo bạn không thể đánh quái vật mà 1 người khác đã đánh<đại loại thế>

langtuvn
31-01-09, 12:59 PM
Chắc server Bác này share có lỗi chứ server mình làm có vấn đề gì đâu ^^ Chắc phải Share lại server khác thôi !!!

My.Ami.Pro
31-01-09, 03:22 PM
Nói share thì share đi pác. nhanh lên nhé. chờ moi cả cổ

langtuvn
31-01-09, 03:32 PM
share bên kia rồi kìa còn cliens thì dowload bản của mình đó : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào đó dowload kìa bạn

My.Ami.Pro
31-01-09, 03:53 PM
ok. đã xong. chỉ chờ có hướng dẫn nữa thui

langtuvn
01-02-09, 02:15 PM
dowload cái hưỡng dẫn của Hun về cài đi bạn

VipRose
05-02-09, 07:43 PM
mi_Able_56;174151'] ngon cái mốc xì. Bug nhiều no kể lun. ai fix được cái lỗi đánh quái được 1 phát là báo bạn không thể đánh quái vật mà 1 người khác đã đánh<đại loại thế>

Cái này thì bạn vào file Word Server.ini (Đại loại thế). Mở nó bằng NotePad. Kéo xuống gần dưới cùng. Thấy dòng Allow KS thì đặt nó từ 0 thành 1 là ok.

My.Ami.Pro
06-02-09, 06:14 PM
Cái này thì bạn vào file Word Server.ini (Đại loại thế). Mở nó bằng NotePad. Kéo xuống gần dưới cùng. Thấy dòng Allow KS thì đặt nó từ 0 thành 1 là ok.
Nói hộ newbie thui. chứ mình là MOD bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chẳng lẽ không fix nổi lỗi này

zingzing77
09-02-09, 09:05 AM
:still_dreaming: nhìn games flyff cũng hay gúm , nhưng dowloads kái client về thì setup bị lỗi hoài , :beat_brick: đi dowload cả chục lần mún rơi nước mắt:sweat: giờ lại dowload lần nữa , hix.

langtuvn
09-02-09, 09:17 AM
Bác Download Bản Cliens V 12 Xong Vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> download bản Patch tiếng việt là chạy vô tư mà

VipRose
09-02-09, 05:58 PM
Các bạn nhớ sau khi cài đặt xong. Chạy 3 sv xong. Ấn
Ctrl + Alt + Del à Chuyển qua Tab Process. Click chuột phải vào Word Server chọn Set Priority à Chọn High (nếu máy khỏe) hoặc Above Normal (nếu máy yếu). Thì lúc chơi game mới ổn được.

langtuvn
09-02-09, 06:11 PM
Ok đây là một vấn đề cần thiết nếu máy chạy không đủ tốc độ :embarrassed: Nhưng như máy mình thì Ok luôn ;;)

VipRose
09-02-09, 06:12 PM
Máy tớ RAM 512Mb. Card màn hình 128Mb. Ram ảo set lên 3Gb mà vẫn phải cho lên Above Normal mới chơi được. Tuy nhiên khá giật.

langtuvn
09-02-09, 07:17 PM
Thế thì đúng rồi cấu hình đó phải để server khởi động chế độ ưu tiên mới Ok

westermost
09-02-09, 08:12 PM
Vì thế tui ghét cay dzụ Test ở nhà.Nên Test Online cho rồi.
Sẵn bác VipRose Add nick Y!M của tớ đi forever_love74123

langtuvn
09-02-09, 09:25 PM
hí hí hok trách gì hôm giờ server tớ khi nào cũng vai ba chục người test vẫn chưa sửa được cái lỗi mở khóa dungeon thì dis server

ttlsonline2
10-02-09, 03:31 AM
máy mình chắc đủ đô để chơi :D......nhưng mí hum nay đang gặp rắc rối chuyện gia đính nên hôk có thời gian vào T.T .... ngày xưa lúc mới có trò này bản nc ngoài cũng ham lắm :D

langtuvn
10-02-09, 11:12 PM
Chơi thì Pen III cũng Ok nhưng mà cài Server Offline thì cần cao hơn !

boypro142
15-02-09, 04:19 PM
Link Server toàn virus Đúng là nguy hiểm ><

FlyFF
16-02-09, 08:14 AM
Đấy là do máy bạn ấy dính virus thôi. Không phải cố tình. Hình như bạn ấy đã fix lại link rồi đó.

Sorry. Mạng đơ. Post liền 2 bài. MOD del giùm nhé.

langtuvn
17-02-09, 07:27 PM
Không sao hiện tại đây là hưỡng dẫn cơ bản nhất , còn hưỡng dẫn chi tiết để anh em fix được một số lỗi xong thì cùng share lên cho mọi người

My.Ami.Pro
19-02-09, 04:56 PM
hướng dẫn chi tiết cài server đây anh em

katy123
06-03-09, 09:23 PM
chán như con dán, cài cho đã, khi vào play thì hiện "A serious problem occured inside the display driver " bà nội cha nó:ah:

langtuvn
06-03-09, 09:39 PM
"Một vấn đề nghiêm trọng xảy ra bên trong trình điều khiển màn hình hiển thị "
Card màn hình chưa cài hoặc bị lỗi :-s:sweat:

My.Ami.Pro
07-03-09, 05:28 PM
vào nuez.ini chỉnh lại chỗ fullscreen 0 thành 1 đi. ok

katy123
07-03-09, 07:50 PM
oh thank, đễ test xem:big_smile:

thanhdinh2
17-03-09, 10:31 PM
bạn ơi sau mình chạy Neuz.exe thì nó tự động tắt luôn à?

huntersun
18-03-09, 02:57 PM
Đã update lại bà con vào tải lại nhá ! :adore:

My.Ami.Pro
20-03-09, 10:02 AM
bạn ơi sau mình chạy Neuz.exe thì nó tự động tắt luôn à?

không chạy được thế đâu. bạn phải sent to Shortcut cái neuz.exe rùi thêm vào phần target " sunkist" nhớ có khoảng trắng nha. nếu không thì vào đây sem nè:big_smile:

Chris Cheung
07-04-09, 05:12 PM
sao ko nhặt dc đồ mấy bác >..<... chỉnh đc rate exp và drop ko biết chỉnh rate tiền luôn =))

ai chỉ mã nhặt đồ (or tự rớt vào ng) và cách thay đổi số tiền hoặc rate penya

thx trước ha ^^'

My.Ami.Pro
07-04-09, 05:13 PM
lỗi ở server này là vậy đó. sang topic server VIP của tui mà down dùng nha

Chris Cheung
07-04-09, 05:18 PM
Thêm sv là down cái folder server, rồi sau đó vào Navicat thêm host đúng ko -.-!

hỏi vậy trước đang down làm thử nếu ko đc vào cũng có câu trả lời liền :boss:

trungkn86
26-04-09, 11:13 AM
Sài server dính max virus W32.... Nó ăn hết các file trong hệ thống....
Trong server ở mấy cái khởi động server có W32...xóa thì ko khởi động đc....thả cho nó... nó ăn hết các file >"<
Sao tôi khổ thế này

KevinXXX
27-04-09, 04:08 PM
Trước khi chép cái patch vn vào thì chạy Flyff nó update rất rất rất lâu vẫn chưa xong

Còn sau khi chép xong 2 cái patch của huntersun xong chạy cái file Flyff thì nó báo " The langue DDL 'VB6FR.DLL' could not be found.".
Còn chạy file login FlyFFVN thì đợi một hồi lâu nó báo lỗi : "A connection with the sevver could not be etabblliished CODE : 12029 RESULT:2."

Bác nào giúp em với,em gà mới vô nghề,đã làm đúng theo hướng dẫn nhưng nó thế này đấy,ức chế quá

My.Ami.Pro
27-04-09, 04:43 PM
đât là server cũ nhất, lỗi nhiều nhất , các bạn không nên dùng.
hãy dùng server full hoặc VIP

Mr.Tear
03-06-09, 12:10 PM
Error !!!!!!!!!!!!!!

Server :

mr.koy
27-06-09, 02:25 PM
cho em hỏi dùng client của vn này đc. ko <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

note87
03-07-09, 11:59 AM
ai bit chi dum cai'. vao trong sv roi ma ko thay con quai' nao` thi` danh' lam sao?

huuptag2008
03-07-09, 07:21 PM
cho em hoi caj nay voj?
sao em bam' chu~ H hoac Enter thj no bj djs la sao vay?
Njck Yahoo cua~ em ne`: anhmai_timem100

wizard
15-07-09, 01:30 PM
Link ngỏm rồi anh ơi, fix lại đi à !

letanhoa
17-07-09, 01:13 AM
Vui lòng cho mình hỏi tí.
Mình cài sever ok hết rồi, nhưng khi bắt đầu chạy game thì màn hình tối đen rất lâu, rồi sau đó tự thoát ra ngoài luôn.
Coi lại sever nó ghi thế này

User Disconnected! <TID : 0>, Reason: recvd=-1

Mình dùng cilent của VDC-Net2E, các công cụ cài sever của huntersun, sever của thaihoang_html bản quyền huntersun.

Các bạn vui lòng hương dẫn dùm mình. Thank first.

PS: trang down sever vip của bạn amy hiện đang bão dưỡng nên không down được.

fancy90
17-07-09, 06:15 AM
Bạn chỉ có thể dùng client v12 của amin share mới có thể vào được game còn mấy link kia do nước ngoài đã nâng phiên bản lên v13 nên v12 die hết

trangngoc2490
29-07-09, 04:08 PM
cho hỏi tí, hix có cách nào lượm đồ nhanh hơn ko? nhấp cả chục cái nó mới chịu nhặt 1 món, thứ 2 là... sao tui tăng skill và tăng điểm ko dc. cái bảng skill thì... đông cứng ko làm ji dc, nhấp nút H thì bị out ra ngoài >.< ( vào start--> H cũng bị out ra ngoài luôn) phải sửa lại như thế nào bây jio??

fancy90
29-07-09, 05:47 PM
có bạn à mua pet đê ko cần đụng vô nhặt đồ còn không bít mình nhắt đồ gì lun

trangngoc2490
29-07-09, 11:26 PM
ò pet thì mua được gòy, nhưng... ko nâng dc skill ( skill mới vào thì dc, nhưng khi tui vào class, chẳng hạn như magic, thì những skill... ko cho mình nâng :-| nó hiện ra mà như đông cứng) tiếp theo là vụ điểm thưởng, cứ nhấp chữ H là bị out ra ngoài nói chi nâng được hay ko T_T hiix ai biết cách khắc phục chỉ jiùm với.

vanmailaemtran
26-09-09, 06:47 PM
sao tui tai? cai' client ve` cai` co' dc. daux-(
hung' dan cai` dum` tui co' dc. khong:-s
thank nhiu`

fancy90
27-09-09, 10:00 AM
Link Client đây nè

hainhipro
03-12-09, 07:35 AM
thanks bro nha :JFBQ00191070412A:

nhattrung26
04-12-09, 01:33 AM
xem giúp mình lỗi này với các bro ơi, cần gấp đây giúp nhanh với nha:

My.Ami.Pro
06-12-09, 09:24 PM
nhầm server rồi,
cái đó chỉ dành cho server onl thui

YUKilkeyes
04-01-10, 04:00 PM
Cho mình hỏi đây là lỗi gì? Cách khắc phục.

(Sr em chưa đủ bài ==!)

Cái này mình setup đầy đủ theo hướng dẫn, vào đc tất cả, kể cả web offline, nhưng....đăng kí không được. Click vào register nó chỉ để user name, pass, re-pass, điền đầy đủ nhưng không tạo được tài khoản. Còn "cục" log vào game thì nhấn start thì nó...tịt ngòi luôn :-??

Dân Bách Phong
11-01-10, 01:41 PM
cái FlyFF này cài dễ bạn add nick chat mình vô đi rãnh thì mình hướng dẫn cho, nhưng bù lại chơi hơi khó Máy mình Ram 1.3GB Vga 96MB(Onboard) chơi sài Skill ko được là sao ta

angelfang456
29-01-10, 04:44 AM
Hix bạn huntersun ơi sao mình lam y như bạn ấy. Rồi lúc minh giải nén cái flyff server, mình hok vô đc cái file Loginserver.exe, 2 cái char zoi' word thì vô đc. Bạn có thể giải thích đc không ?

volam2421705
26-02-10, 10:55 PM
Ai làm ơn up lại tất cả link đi die cả rồi
Có. Các link bên trên đều là các link m88 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhanh nhất và chính thức để vào các trang chủ khác của |<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)nhà cái Mansion88 như: m88cvf, m88a, m88gin, m88mi, m88sb, ms88, m88 bet, m88 asia sport, m88vcf và m88so.com. Các đường link m88 này luôn được chúng tôi kiểm tra và cập nhật hàng ngày. Khi bạn không vào được m88 hay m88 bị sập

Empire
28-02-10, 05:39 PM
đơn giản là có hàng NEW hơn clb

1641996
28-02-10, 06:09 PM
cần link hướng dẫn đây link die sạch rồi

ShadowFall
27-03-10, 05:26 PM
Link die 100% từ client đến sever + HD ==> pác hunter up lại giùm anh em phát nào :(

KennieChan
08-08-10, 09:30 AM
bác nào up hộ e lên mediafire với.Dạo này bọn galaxy ko cho download free nữa :((

110220
20-09-10, 02:50 PM
Ai up hộ em mấy cái link server sang link host khác với,ko down đc ở Galaxyz :(