PDA

View Full Version : co ai co sever pw1.3.6 full lam ơn up lên cho anh em chơi đi

letuandi1988
15-01-09, 07:28 AM
tui cần pwsever 1.3.6 ai có up dum với
sever flygon up lên làm hoài ko kết nối SQL dc với sever va IWed ko mỡ dc chán
anh em ráng giúp tết cho anh em khác trong forum còn chơi lúc tết nửa
ai có xin up dùm. thanks very much:haha:

anhnhuong
15-01-09, 12:01 PM
^_^
chán nhỉ, tui cũng đợi dài cổ như ông rồi, tui chịu ^_^, tết bún thật

hoanganhquan10a11
15-01-09, 09:21 PM
tui cần pwsever 1.3.6 ai có up dum với
sever flygon up lên làm hoài ko kết nối SQL dc với sever va IWed ko mỡ dc chán
anh em ráng giúp tết cho anh em khác trong forum còn chơi lúc tết nửa
ai có xin up dùm. thanks very much:haha:

Sever đấy tôi cài thành công cả chục lần rồi.Xem lại thật kỹ các bước đi và lưu ý kô vô được iweb có thể do lúc config web gunbound chỉ thiếu 1 chỗ tôi không có file đó ở đây nên kô chỉ được, lúc nào rảnh mang đi post lên cho.Chơi sever 1.3.6 là mới nhất rồi còn j` tôi đang đợi sever 1.3.9 giống của DEC mà sao nó chưa ra chức năng xây dựng gia viên nhỉ giới thiệu từ khi mới ra mà bây h vẫn chưa thấy đâu

anhnhuong
15-01-09, 10:17 PM
cài đc là do ông có client 1.3.6 thui, tụi tui client thấp ko cài đc

bacnam7287
31-01-09, 11:17 AM
Sever đấy tôi cài thành công cả chục lần rồi.Xem lại thật kỹ các bước đi và lưu ý kô vô được iweb có thể do lúc config web gunbound chỉ thiếu 1 chỗ tôi không có file đó ở đây nên kô chỉ được, lúc nào rảnh mang đi post lên cho.Chơi sever 1.3.6 là mới nhất rồi còn j` tôi đang đợi sever 1.3.9 giống của DEC mà sao nó chưa ra chức năng xây dựng gia viên nhỉ giới thiệu từ khi mới ra mà bây h vẫn chưa thấy đâu
Ông có thể share server 1.3.9 cho tui được hem. yahoo: bacnamsumvay123, Hoặc nếu ở HN cho tôi đến copy luôn nhé. Cảm ơn trước!

hoanganhquan10a11
05-02-09, 06:56 PM
Nếu ông đến được thì đến chứ tôi kô ngồi up lên mạng được đâu lâu lắm.Nick tôi nè đang vội kô vào YM đcj thông cảm:

Boy_tim_lanh_lung912