PDA

View Full Version : Guide cài JX cho newbie

BoyClassic
14-01-09, 02:48 PM
- Guide bằng hình dể hiễu .
- Xem hình trên chú thích dưới .
- Chỗ nào khoanh tròn Đõ thì đánh dấu vào
- Làm được đừng quến thank nhá :biggrin:
I/ Dowload:
1.SQL Server 2000

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Đăng kí cái acc để dowload ( có rùi thì thôi )
2.SERVER

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
3.Patch [ dowload về giải nén chép vô Client ]

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

4.Client [ dowload về cài rồi xóa hết trừ file data ]

5.Ai muốn xài Tool Account Manager thì phải dow cái này cài vào máy vì tool đó viết trên nền C#

II/ Cài Đặt :
1.Loopback
START -> Control Panel -> Add Hardware
Làm như hình
Làm như hình
Làm như hình
Làm như hình
Làm như hình
Làm như hình
Làm như hình
Chĩnh IP cho Loopback :
START -> Control Panel -> Network Connections
Làm như hình
Edit IP lại như hình !
2.SQL Server 2000
Làm như hình
Làm như hình
Làm như hình
Làm như hình
Làm như hình
Làm như hình
Làm như hình
Làm như hình
Xai Key :

cpvyx-78m3j-28pcq-8hwr7-m9388
H6TWQ-TQQM8-HXJYG-D69F7-R84VM
R7MPM-R36DT-F38FC-RPPCX-XJG7M
KRJQ8-RQ822-YRMXF-6TTXC-HD2VM
RBDC9-VTRC8-D7972-J97JY-PRVMG
Làm như hình
Đánh dấu Default
Làm như hình
Làm như hình
Làm như hình
Đến đây chĩ cần Next rồi nó tự cài 2 hay 3 phút
To be continue (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cài xong phần ỡ trên thì Reset máy lại cài tiếp.
3.Cài SQL cho Server
Extract SERVER.rar ra chỗ náo đó ổ E chẵng hạn .
Làm như hình
Làm như hình
Chọn đừong dẫn đến mục db\account_Data.MDF
Ok
Làm như hình
Đổi pass là sa
Đổi pass là sa
OK....
4.Cài FRONT CHINA
- Bỏ đỉa Win vào
- START -> Control Panel -> Regional & Language Options
Làm như hình
Làm như hình
Bấm OK đợi nó cài Front rồi reset máy là xong .
5.Cài Client để chơi game
Làm như hình
Cài xong vào chỗ vừa cài Client , Delete hết trừ file data ra
Extract cái Patch dowload lúc ở trên ra như hình
Copy tất cã các file
Paste hết vào client
Vào setting -> serverlist.ini
Delete hết rồi copy đoạn code này vào :

[list]
RegionCount=1
Region_0=Vo Lam Truyen Ky
[Region_0]
Count=1
0_Title=SkyNet-JX
0_Address=192.168.0.20
III/ Chạy Server
- Đây là bộ JX Startup xài dễ dàng của server khác , đã tích hợp với SERVER này và chạy 100% ko lỗi nào hết , chĩ cần xài đúng pass sa thôi .
1.Vào test thữ xem có đúng pass sa chưa
Chạy thữ S3RelayServer đễ thữ thì OK . Tắt nó đi !
Vào Startupcfg.ini sữa chỗ tô đen lại thành đường dẫn mà bạn cài SERVER lúc đầu . Phần LoginInfo ko sữa gì hết !
Chạy JX Startup
Bấm Start
Đợi nó chay xong 5 Successfull
Bấm Hide all windows of server

Vào Client chọn vltk.exe để chơi:biggrin:
>>>>>>>>>>>>>>>> The End <<<<<<<<<<<<<<<<<

My.Ami.Pro
14-01-09, 02:57 PM
hướng dẫn gì mà có chừng đó rùi chạy lun hả??????????????

nghiamt
14-01-09, 03:29 PM
Chưa hoàn thiện bạn à....Làm hoàn chỉnh đi nhé..Good lắm đó...mà server của mình đúng ko :D...nhìn cái IP là bít

BoyClassic
14-01-09, 03:40 PM
mi_Able_56;171121']hướng dẫn gì mà có chừng đó rùi chạy lun hả??????????????
Spam gì lắm thế nhãm nhí , dài quá thì cách ra thế cũng spam :ops:
---------------------------------------------------------------------------------------------------
To : nghiamt sever cũa ông đó chỉnh sữa tí để dể chơi:biggrin:

nghiamt
14-01-09, 05:21 PM
Hì! Server tui config pass sa làm chi...sao ko để trắng ý...Mà nè cái JxStartup kia của ông trắng à hay có bị dính Virus ko...mấy bản tôi dùng toàn dính virus mỗi bản của Aka ko dính nhưng mà cùi wa' toàn phải Ctrl + Alt +Del mới tắt đc

BoyClassic
14-01-09, 05:27 PM
No Virus chạy ok 100% tích hợp cho server luôn rồi:biggrin:

BoyClassic
14-01-09, 05:33 PM
Hì! Server tui config pass sa làm chi...sao ko để trắng ý...Mà nè cái JxStartup kia của ông trắng à hay có bị dính Virus ko...mấy bản tôi dùng toàn dính virus mỗi bản của Aka ko dính nhưng mà cùi wa' toàn phải Ctrl + Alt +Del mới tắt đc
Sữa pass sa đễ xài phần mềm Account Manager
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>Đâu cần Crl Alt Del đễ tắt bấm nút Stop thôi tự tắt hết :biggrin:

nghiamt
14-01-09, 06:21 PM
Vậy up cái đó lên cho mình đi bạn :D

louis18
14-01-09, 07:40 PM
Mình đã tạo thành công mọi thứ , đã tạo được nhân vật nhưng nó lại ko cho vào mới chết.

Ai biết lỗi gì hok , và cho mình cách khắc phục luôn cảm ơn lắm lắm:adore::adore::adore:

BoyClassic
14-01-09, 07:57 PM
Vậy up cái đó lên cho mình đi bạn :D
dow cái server luôn đi cái đó ít quá up ko đc =.=

louis18
14-01-09, 11:32 PM
Cho xin phần mềm tạo acc cho jx , link galaxy nhé , ko bik sao ko down được ở mediafire.

nghiamt
14-01-09, 11:51 PM
Up lên mediafire hoặc galaxy đc hết mà bạn!!!!!!!!!

BoyClassic
15-01-09, 12:30 AM
Up lên mediafire hoặc galaxy đc hết mà bạn!!!!!!!!!

cũa you đây :biggrin:

louis18
15-01-09, 12:34 AM

cũa you đây :biggrin:

Sao ko giúp mình vậy bạn T_T:adore::adore::adore::adore:

BoyClassic
15-01-09, 12:51 AM
Sao ko giúp mình vậy bạn T_T:adore::adore::adore::adore:
bạn xài sever khác thì ra ngoài hỏi mình có sent bạn rồi mà :ops:

louis18
15-01-09, 02:13 AM
Mình đã cào song xuôi server của bạn , nhưng đăng nhập vào rồi thì nó báo là server đã đầy hoặc bảo trì.

Lưu Ý là tớ đã tạo được nhân vật nhưng ko cho vào game.

Thua : đã test mở map , đường truyền , Ip .

louis18
15-01-09, 02:18 AM
Gameserver của tớ thông báo là charaterDBloading Fail

BoyClassic
15-01-09, 02:28 AM
Mình đã cào song xuôi server của bạn , nhưng đăng nhập vào rồi thì nó báo là server đã đầy hoặc bảo trì.

Lưu Ý là tớ đã tạo được nhân vật nhưng ko cho vào game.

Thua : đã test mở map , đường truyền , Ip .
Server đã chạy xong 5 cái successt chưa cài như hướng dẩn trên là chạy đc thôi ban ah
Lúc đang nhập lúc đầu sẽ lâu một tí cỡ 1 hay 2 phút

louis18
15-01-09, 02:33 AM
Tất cả đã hoàn hảo rồi mà , đã tạo được nhân vật luôn rồi nhưng khi đăng nhập vào game thì ko được.

nghiamt
15-01-09, 12:47 PM
Hjx nhầm hàng à you...tôi cần cái Startup cơ mà :(

louis18
15-01-09, 01:26 PM
Làm ơn giúp tớ.

Tớ đã làm đầy đủ ko thiếu 1 bước.

Đã vào được game , Đã Tạo Được nhân vật , nhưng khi tạo song rồi log vào thì bị thông báo là server đã đầy or bảo trì.

Gameserver nó thông báo : CharaterDBLoad Fail.

Ai biết là lỗi gì ko.

Tớ đã cài lại mấy lần , quét sạch virus và cài SQL server lại từ đầu.

Đã mở Map , vì có mạng nên ko set mạng ảo.

Ip từ serverlist đến những cái khác đều đúng hết.

Vậy mà vẫn ko chơi được buồn phát sợ:pudency::adore:

thaihoa91
15-01-09, 01:42 PM
Làm ơn giúp tớ.

Tớ đã làm đầy đủ ko thiếu 1 bước.

Đã vào được game , Đã Tạo Được nhân vật , nhưng khi tạo song rồi log vào thì bị thông báo là server đã đầy or bảo trì.

Gameserver nó thông báo : CharaterDBLoad Fail.

Ai biết là lỗi gì ko.

Tớ đã cài lại mấy lần , quét sạch virus và cài SQL server lại từ đầu.

Đã mở Map , vì có mạng nên ko set mạng ảo.

Ip từ serverlist đến những cái khác đều đúng hết.

Vậy mà vẫn ko chơi được buồn phát sợ:pudency::adore:

Bạn xài Server ai share vậy ? Mình nhớ là chỉ có Server DNTmaster share 1 server khá lâu mới bị thui ! Còn lại các Server hiện giờ đều ko bị lỗi này !

BoyClassic
15-01-09, 02:24 PM
Hjx nhầm hàng à you...tôi cần cái Startup cơ mà :(

Ặc ông ko nói cái nào tui sao bít :pudency:

louis18
15-01-09, 02:44 PM
Mình xài server của giangleloi share á , cái sv vip trung quốc gì đó T_T

thaihoa91
15-01-09, 03:46 PM
Mình xài server của giangleloi share á , cái sv vip trung quốc gì đó T_T

Hãy kiếm Server Cubin, giữ nguyên maps, Script và Settings của Server Giangleloi share ! Còn lại thì Copy các file từ Server Cubin wa Server Giangleloi hết ! Thử xem ! ^__^

anhanh3
16-01-09, 01:47 AM
sao tui tải sever về ma ko có file JXStaruo:ops:

BoyClassic
16-01-09, 09:12 PM
sao tui tải sever về ma ko có file JXStaruo:ops:
sao lại ko có nhĩ :surrender:
Ko có thì dow :

nghiamt
17-01-09, 11:06 AM
File startup đó vẫn dính virus bác ạ :D

BoyClassic
17-01-09, 12:56 PM
File startup đó vẫn dính virus bác ạ :D
lạ nhỉ virus kis9 củng bó tay sao :ops: toàn hàng vip

nghiamt
17-01-09, 01:58 PM
KIS xịn wa ko giết đc đâu =))...thử BKAV mà xem

love_GUN^_^
17-01-09, 04:45 PM
minh xai client cua vina cai` co dc ko ban :ops:

BoyClassic
17-01-09, 08:33 PM
vẫn được mà sẽ ko thấy vài thứ tốt nhát xài clietn TQ .

BoyClassic
17-01-09, 08:35 PM
KIS xịn wa ko giết đc đâu =))...thử BKAV mà xem
xài cái BKAV lỏm rồi bác ơi dow về tỗ nặng máy , tẫy chay thăng này rồi :go:

trangti1609
18-01-09, 03:22 PM
sao mình start sv rồi mà hok vào game đc hok vào được khúc tạo nv lun

kenin1987
19-01-09, 10:51 PM
ban oi
cai link down file sever.rar bi sao roi ấy ko down đc
đề nghị bạn check lại
cái severstarup hình như dính virus rồi
bạn kiểm tra lại dùm nha

BoyClassic
20-01-09, 01:09 AM
ban oi
cai link down file sever.rar bi sao roi ấy ko down đc
đề nghị bạn check lại
cái severstarup hình như dính virus rồi
bạn kiểm tra lại dùm nha
đã check link vẫn hoạt động bình thường , cã 2 cái galaxy và mediafire :surrender:

hesmanx
20-01-09, 08:25 AM
sao tôi đăng nhập vào game mà ko thấy SV ai chỉ dùm

kid2490
20-01-09, 06:58 PM
sao tôi đăng nhập vào game mà ko thấy SV ai chỉ dùm
bạn vào chỉnh lại cái sever list như lúc đầu đi,copy cái code của chủ topic vào là ko thấy đâu.Cho hỏi sao tôi tạo dc nv rùi mà nó ko cho vào??

kenin1987
20-01-09, 10:02 PM
cho hoi lam sao de co skill 9x vậy
đánh hoài mà chẳng thấy skill 9x
ngược lại cho skill 120 luôn
tiện thể cho hỏi luôn làm sao chỉnh máu cho boss hk đánh 1 phát chết liền, tui đánh hoài mà nó ko chết ah

hesmanx
21-01-09, 11:45 AM
Tạo acc làm sao vậy bạn sao tôi tìm wài ko thấy tool tạo acc
Có cách nào tạo acc mà ko xài tool ko

sang96
22-01-09, 08:32 AM
sao download client cua kingsoft lau qua
vay may pac'

thaihoa91
22-01-09, 09:36 AM
sao download client cua kingsoft lau qua
vay may pac'

LinkDown của KingSoft tức lấy từ bên TQ nên down lâu là phải rùi ^__^

nicolai207
22-01-09, 04:18 PM
Đã test thữ thành công nhưng chỉ tui hướng dẫn add map tống kim vào xã phu với ~,.,~:beat_plaster:

kenin1987
22-01-09, 04:33 PM
ko ai biết chỉnh sửa sao cho đánh boss 1 phát chết luôn ah
ai biết chỉ giùm tôi với nha

hthhth
08-02-09, 04:48 PM
mấy cái hình toàn dấu X ko sao coi :|

minhdangvnn
20-02-09, 05:30 PM
cho mình hỏi ai có update.pak nào dơ nhanh nhanh tí không chứ MD đưa cho cái link dơ lâu quá:cry:

conangau
24-02-09, 03:50 PM
Minh bi loi o buoc chay JXStartup. No chay duoc 4 buoc dau toi buoc S3Replay thi bi dung.
Co ai giup minh duoc ko?

thaihoa91
24-02-09, 04:30 PM
Minh bi loi o buoc chay JXStartup. No chay duoc 4 buoc dau toi buoc S3Replay thi bi dung.
Co ai giup minh duoc ko?

Post hình ngay khúc S3Replay đi bạn ơi !

giangleloi
24-02-09, 07:35 PM
connect DB error rồi phải ko you?

dungdzo
24-02-09, 10:07 PM
sao ko vô dc chỗ tạo nv vậy mấy bro chỉ em với hhuhu:((

tiencongaicon
28-02-09, 08:01 AM
bạn ơi mình không nhìn thấy hình ảnh hướng dẫn:(

lecongphu
06-03-09, 08:54 PM
downloadgame trọn bô+ hướng dẫn

lamthuyhien18
08-03-09, 02:47 PM
...............................

hau8234
27-03-09, 08:43 AM
Hướng dẫn hình mà hình die cả là sao thế ??????

sylong21
27-03-09, 08:41 PM
BẠN ƠI CHO MÌNH HỎI LÀ LÚC CHỌN ĐƯỜNG DẪN ĐẾN MỤC db\account_Data.MDF RÙI ĐỔI PASS THÀNH SA, SAO MÌNH ĐỔI HOÀI KO ĐƯỢC,ĐỔI XONG MÌNH VÔ LẠI THÌ VẪN NHƯ CŨ

thaihoa91
27-03-09, 09:09 PM
BẠN ƠI CHO MÌNH HỎI LÀ LÚC CHỌN ĐƯỜNG DẪN ĐẾN MỤC db\account_Data.MDF RÙI ĐỔI PASS THÀNH SA, SAO MÌNH ĐỔI HOÀI KO ĐƯỢC,ĐỔI XONG MÌNH VÔ LẠI THÌ VẪN NHƯ CŨ

Bạn đừng lo ! Đổi xong thì đừng vào chỉnh pass sa nữa ! Cứ để như vậy là OK àh !

sylong21
27-03-09, 09:33 PM
Nhưng mình chạy thử S3RelayServer thì nó lại hiện ra là "conect DB error"

thaihoa91
28-03-09, 02:35 PM
Nhưng mình chạy thử S3RelayServer thì nó lại hiện ra là "conect DB error"

Do bạn dặt pass sa lúc Attack Database trong SQL Server 2000 đó ! Bạn xài Server nào của ai share thế ?

amen012
04-07-09, 12:57 PM
Hix link hình X hết là saoo , lừa gạt đồng bào !

hakuoh
08-07-09, 10:41 AM
Hình die hết rồi có ai chỉnh lại đi
Mà lúc cài xong Network Adaptor thì chỉnh IP lại thành như thế nào zậy???

thaihoa91
08-07-09, 11:00 AM
Hình die hết rồi có ai chỉnh lại đi
Mà lúc cài xong Network Adaptor thì chỉnh IP lại thành như thế nào zậy???

Chỉnh IP sao mà giống với Server đó ! (Ip của Server thế nào thì chỉnh IP máy như thế)

hakuoh
08-07-09, 12:33 PM
Cho em hỏi làm sao đk đc acc đây , mà sao lúc vô game nó cứ hiện mỗi cái nền, chẳng đăng nhập đc

nhoc1994
08-07-09, 01:24 PM
HD full = hình ảnh

thaihoa91
08-07-09, 08:29 PM
Cho em hỏi làm sao đk đc acc đây , mà sao lúc vô game nó cứ hiện mỗi cái nền, chẳng đăng nhập đc

Đăng ký acc và vào nền game chứ ko đăng nhập dc là do Client còn thiếu thì Down Patch Client Full về có rùi Copy tất cả các file giải nén dc Paste nó vào thư mục Client --> trong thư mục Client có file JxStartupClient.exe giúp bạn đăng ký acc nhanh !

LinkDown Patch Client Full và hướng dẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

badboy1410
08-07-09, 10:59 PM
Mấy anh cho em hỏi, em đã khởi động sever đc rùi, tạo nhân vật cũng xong rùi nhưng khj vào nó báo " đang kết nối với sever " rùi chạy wài hoặc zô đc ùi nhưng nó cứ hiện cái thông báo ấy trong khi em đã sử dụng kênh chat đc rùi, ai giải đáp giùm em với ( em xài sever JXPKS, client china )

thaihoa91
09-07-09, 08:15 PM
Mấy anh cho em hỏi, em đã khởi động sever đc rùi, tạo nhân vật cũng xong rùi nhưng khj vào nó báo " đang kết nối với sever " rùi chạy wài hoặc zô đc ùi nhưng nó cứ hiện cái thông báo ấy trong khi em đã sử dụng kênh chat đc rùi, ai giải đáp giùm em với ( em xài sever JXPKS, client china )

Vui lòng Post hình GameServer.exe khi game.exe báo " đang kết nối với sever "

phien-nhatrang
01-03-10, 02:40 PM
Mình đã tạo thành công mọi thứ , đã tạo được nhân vật nhưng nó lại ko cho vào mới chết.

Ai biết lỗi gì hok , và cho mình cách khắc phục luôn cảm ơn lắm lắm:adore::adore::adore:

bạn vô server/setting/->copy cái severlist.ini pase vô clien(pase vô setting trong clien đó)làm được thì thank mình nha bạn.

lkt123
17-05-10, 08:49 AM
sao thay hinh ảnh gì hết vậy bác ơi :(

notfile
17-05-10, 10:25 AM
Close topic này đi
tôi nhớ không nhầm thì ông này copy bài này bên forum khác rồi paste sang đây
copy nên khong copy được ảnh !!!!

TheFox
02-06-10, 04:59 PM
Hình die hết rồi :|

boganic
01-08-10, 12:59 PM
máy mình lúc chạy vlstartup nó báo Fail: reclient db - 192.168.1.19 liên tục
máy mình có dùng cả wifi nên Df Gateway là 192.168.0.1 nếu chỉnh máy thật thành 192.168.1.1 cho giống ở máy ảo thì ko vào được. Thử rút modem thì dfg tự chuyển thành 192.168.1.1 và máy thật với máy ảo ping được với nhau nhưng vẫn bị báo Fail: reclient db - 192.168.1.19.

Có ai chỉ cho mình cách chỉnh thế nào với ko :(

Mr.Phát
02-08-10, 12:16 AM
bạn nên disable cái mạng WF đi chỉnh cái mạng ảo thành IP đag dùng ;))

boganic
02-08-10, 07:20 AM
mình đã thử rút wifi ra cắm trực tiếp vào modem rồi chỉnh ip máy thật là 192.168.1.5,dfw là 192.168.1.1, máy ảo vẫn là 192.168.1.19,dfw là 192.168.1.1 thì vào được mạng bình thường, 2 máy ping thông nhau nhưng chạy vlstartup vẫn bị lỗi Fail: reclient db - 192.168.1.19 ko biết là tại sao nữa :-<

mabu1250
05-01-11, 10:05 PM
cai 4 ngay roi ,tao acc dc nhung ko vao dc ,bi loi playerdbloading failed ,co ai chi cach khac phuc dum voi

thaihoa91
05-01-11, 10:14 PM
cai 4 ngay roi ,tao acc dc nhung ko vao dc ,bi loi playerdbloading failed ,co ai chi cach khac phuc dum voi

Bạn chưa cài FONT China và chưa chuyển languages máy về Chinese (PRC)

thomkute
05-01-11, 11:10 PM
bị gì đây anh thaihoa em giải nén patch của anh sever no fon anh send
config đồ hết tới chạy gamesever đợi khoản 3' nó hiện cái bản này lên nè ??

thaihoa91
06-01-11, 12:09 AM

Lưu ý là để riêng, Server là 1 thư mục riêng, Client là 1 thư mục riêng, bạn mà để chung thì rất dễ lỗi như hình !

Sir.THÀNH™
06-01-11, 01:07 AM

Lưu ý là để riêng, Server là 1 thư mục riêng, Client là 1 thư mục riêng, bạn mà để chung thì rất dễ lỗi như hình !

lỗi này mà lạ á, thời mới vào clb, toàn bị lỗi này .cũng không biết cách fix ,nhưng cài đi cài lại thì đc

thaihoa91
06-01-11, 05:49 AM
lỗi này mà lạ á, thời mới vào clb, toàn bị lỗi này .cũng không biết cách fix ,nhưng cài đi cài lại thì đc

Ông đọc kỹ câu của tui đi ! Lạ ở chỗ :

Mr.Admin
07-07-11, 09:03 PM
anh PRO Thaihoa 91 oi! a share gium e JX full tinh nang+Kim o+Ngua Vip+ di chuyen wa lai giua cac map+ skill giong VNG

Lam Giup E nha!

frostchick
11-05-12, 01:14 PM
link hình bị die hết rồi bạn ơi :((:((

xosever
24-05-12, 12:34 PM
tks bạn nhé, mình đang cần cái này

tinxox
30-05-12, 03:09 AM
Bạn ơi có thể giúp cái này với . Ở cái phần cài sql 2000 mình đã để pass : 1234 thay vì là để blank , nếu lỡ đã cài có pass cua sql 2000 . Thì làm sao để tiếp tục cài đặt server JX vậy . Có ai đó có thể giúp đỡ cho mình phần này không . Mình sẽ thanks 10 phát . cám ơn rất nhìu^:)^^:)^ ^:)^ ^:)^

0kazaki
30-05-12, 06:24 AM
Bạn ơi có thể giúp cái này với . Ở cái phần cài sql 2000 mình đã để pass : 1234 thay vì là để blank , nếu lỡ đã cài có pass cua sql 2000 . Thì làm sao để tiếp tục cài đặt server JX vậy . Có ai đó có thể giúp đỡ cho mình phần này không . Mình sẽ thanks 10 phát . cám ơn rất nhìu^:)^^:)^ ^:)^ ^:)^ Đăt pass cũng không sao bạn ah khi bạn attack db bạn cũng phải xóa pass mặc định của nó thui

tinxox
31-05-12, 02:56 AM
Đăt pass cũng không sao bạn ah khi bạn attack db bạn cũng phải xóa pass mặc định của nó thui

Thanks bạn nha tui làm được rồi