PDA

View Full Version : giup tui up tu lient 1.3.1 xuong 1.2.6 voi

letuandi1988
14-01-09, 07:34 AM
tui ko bit donw cai nao:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Directory (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) - <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)27-Jun-2008 20:48 60M<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)27-Jun-2008 20:48 59M<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)27-Jun-2008 20:48 24M<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)29-Jul-2008 11:03 84M<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai bit cai nao up tu 1.3.1 xuong 1.2.6 chi voi thanks:ops:

anhnhuong
14-01-09, 11:55 AM
trời đất, có client 1.3.1 thì chơi 1.3.6 đi

anhnhuong
14-01-09, 01:57 PM
ko có vụ xuống 1.2.6 đc, nếu update với các file path trên thì -->> phiên bản cập nhật quá cao.

lamchi_khanh10
14-01-09, 03:17 PM
tui nghĩ cần gì bạn phải hạ bản client của mình xuống thấp (có muốn cũng không dc).
bạn đang chơi 1.3.1 thì copy file gshop của gunbound dán vào server và client rồi chơi bình thường.

anhnhuong
14-01-09, 03:24 PM
tại chủ topic cài bản 1.2.6 mừ

lamchi_khanh10
14-01-09, 07:44 PM
tui nói cho biết nè
tui tìm không thấy cái client 1.3.6 mà chỉ thấy client 1.2.2, nhưng mà client 1.2.2 không chơi dc. bí quá tui vào web cua DEC down patch về để up mong cho nó lên 1.3.6 nhưng mà không có. vậy nên tui up client 1.2.2 lên 1.2.8 và không ngờ là no chơi dc.
chỉ vậy thôi. Tôi đâu có khuyên mấy bạn cài bản 1.2.6 làm gì.:pudency:

anhnhuong
14-01-09, 09:23 PM
cài 1.2.6 để cài TGHM off của bác khiêmgold mới post

flygon
15-01-09, 09:09 PM
tui nói cho biết nè
tui tìm không thấy cái client 1.3.6 mà chỉ thấy client 1.2.2, nhưng mà client 1.2.2 không chơi dc. bí quá tui vào web cua DEC down patch về để up mong cho nó lên 1.3.6 nhưng mà không có. vậy nên tui up client 1.2.2 lên 1.2.8 và không ngờ là no chơi dc.
chỉ vậy thôi. Tôi đâu có khuyên mấy bạn cài bản 1.2.6 làm gì.:pudency:

tùy chứ , vì mỗi bản update của TGHM thì tọa độ map lại thay đổi , nếu sv có tọa độ map tương thix với client thì bạn mới có thể vào hang động đc , ko thì ...:beat_plaster: