PDA

View Full Version : [MU] Help! Cần phần mềm ASTools VTM 1.2.3

hoangdangtrung
16-03-16, 01:16 PM
Như tiêu đề, mình đang cần phần mềm ASTools chỉnh sửa Client 1.02h FPT (Client 1.00.16 VTM)
Link ở bài này viết die rồi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai có thì cho mình xin. Mình chân thành cảm ơn.

PhamNinh
16-03-16, 01:29 PM
sử dụng magic han đi bạn

chỉnh sửa dc gần hết các file quan trọng. chứ k chỉ file text + slider

hoangdangtrung
16-03-16, 01:33 PM
sử dụng magic han đi bạn

chỉnh sửa dc gần hết các file quan trọng. chứ k chỉ file text + slider

nhưng MagicHand không sửa được file TextW.bmd.
nó chỉ sửa được file Text.bmd thôi.

dragonwall
16-03-16, 05:05 PM
Lục lọi trong cái đống "Tàn kinh cát" và phát hiện ra cái này. Mình test vội và up lên cho bạn :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - PentiumTools.1.06.rar

Hy vọng nó sẽ giúp được bạn.
Thân!

---------------------------------------------------------------------------------------
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
---------------------------------------------------------------------------------------

hoangdangtrung
16-03-16, 06:22 PM
Lục lọi trong cái đống "Tàn kinh cát" và phát hiện ra cái này. Mình test vội và up lên cho bạn :))

Hy vọng nó sẽ giúp được bạn.
Thân!

Mình xin cảm ơn bạn rất nhiều !!!

nampinn
16-03-16, 09:18 PM
Ai up lên host khác cho mình xin với, Fshare càng tốt.........