PDA

View Full Version : [MU] Lỗi khi cài forum vbb pro giúp với

pykhung
16-03-16, 12:59 AM
em cài forum mu vbb thiên kim được share trên clb mình cài trên localhost và mở trên localhost thì ok nhưng khi dùng máy tính vào thi bị lôi như sau pro nào giúp em fix với cảm ơn nhiều;;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zipcode
16-03-16, 01:48 AM
em cài forum mu vbb thiên kim được share trên clb mình cài trên localhost và mở trên localhost thì ok nhưng khi dùng máy tính vào thi bị lôi như sau pro nào giúp em fix với cảm ơn nhiều;;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn xem lại css cái này đa phần lỗi là do css của theme

pykhung
16-03-16, 02:33 AM
Bạn xem lại css cái này đa phần lỗi là do css của theme

bạn nói rõ hơn được hok ạ sửa trong css thì mình sửa j ạ;;)

lequangvu
16-03-16, 08:12 AM
Vào admin config lại đường dẫn domain chính của forum là ok, chủ thớ post sai box chú ý lần sau nhé

8gamevn
16-03-16, 01:04 PM
sửa đường dẫn là ok

Vào admin config lại đường dẫn domain chính của forum là ok, chủ thớ post sai box chú ý lần sau nhé

vẫn còn yêu nghề vậy anh :D

pykhung
16-03-16, 06:04 PM

thank anh nhiều để em chỉnh lại xem sao

lequangvu
16-03-16, 08:56 PM
sửa đường dẫn là ok

vẫn còn yêu nghề vậy anh :D

Chẳng có gì làm rảnh thì vào ngó tý thôi mà chú em, forum im lặng quá cũng ớn :P