PDA

View Full Version : hoanganhquan chỉ tui cái này y

letuandi1988
13-01-09, 08:57 AM
:ops:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)hoanganhquan10a11 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thành Viên
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ðề: Xin hỏi về vấn đề reg acc
Thank you tất cả các bạn tớ đã fix dc cái lỗi đó tiện tơ nói luôn nhưng tơ ngồi wan' net nên kô nhớ file: cái bài hướng dẫn của GB nếu sủa lại cái này thì perfect lun.Các bạn tìm 1 file trong phần config mà phải chỉnh sửa 1 số thứ ngay trên đầu ý, như là dbserver:... , username passport, sa .... nói chung là như thế các bạn xem phần thú 2 trong file đó là MySQL cái đoạn cuối có useername các bạn chỉnh lại là passport va pass la 123456 --> Thành công lun nếu bạn chỉnh sủa đúng các file còn lại

xin chi ro~ file tên gì nằm thư mục nào cho anh em bít mà sữa với ông

:ops::ops::ops:

saudoi
13-01-09, 07:20 PM
cái file đầu tiên trong HD của flyon , ông sưu tầm mấy cái HD của flyon lại sẽ rõ , để tui tìm phụ choa ......