PDA

View Full Version : may anh cho em cai link Launcher để chơi game

boneym89
12-01-09, 03:45 PM
em down cái link launcher của anh 031599450 [-V.I.T-] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) thì ko dc link này nè:
" Và Launcher để chạy Client :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) !:embarrassed:"
có ai up lai cho em cái link moi ko.thank

boypro142
18-01-09, 03:12 PM
minh cung giong ban cai server xong thi ko co Launcher play

Naughty_boy9x
19-01-09, 03:28 PM
Các bạn càn cái này hả?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Launcher.rar

>> Thực ra thì không cần đến cái này đâu, bạn cứ chạy game.exe là chơi được thui mà, chủ yếu là cấu hình IP ở trong Registry

boneym89
19-01-09, 07:42 PM
ui thank bạn nhìu nha.mình vào được game rùi ma no ghi sai phien bản hay sao ý.

Naughty_boy9x
20-01-09, 02:56 PM
bạn mở file ldata.bmp (trong chỗ cài Client) = notepad và sửa lại dòng Version j` đó cho phù hợp với server

vipprovt
20-01-09, 02:59 PM
Hex main 1.03C làm sao vậy các bác!:hell_boy:

boypro142
20-01-09, 09:57 PM
Hex main 1.03C làm sao vậy các bác!:hell_boy:
chac ban hoi ve mu offline phai ko ban thu dung ultraedit xem sao