PDA

View Full Version : [KT] Xin bộ web KT2 :D

trungpro2398
08-03-16, 08:55 PM
Tình hình là em tìm mãi vẫn không ra bộ web KT2 nào ai có lòng cho em xin với :D

nghichtu91
08-03-16, 10:07 PM
Tình hình là em tìm mãi vẫn không ra bộ web KT2 nào ai có lòng cho em xin với :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hân hạnh tài trọ html :v

BMK
09-03-16, 12:16 AM
nếu bạn đang có dự định mở để chơi nhóm thì inbox mình qua facebook giờ cũng đang rãnh nếu có vps này nọ thì mình thiết kế cho bộ web quản lý tài khoản độc quyền ở vn cho và home cũng độc quyền :))

trungpro2398
09-03-16, 11:43 AM
nếu bạn đang có dự định mở để chơi nhóm thì inbox mình qua facebook giờ cũng đang rãnh nếu có vps này nọ thì mình thiết kế cho bộ web quản lý tài khoản độc quyền ở vn cho và home cũng độc quyền :))

Mình để giải trí với mấy tầm 30 người ở group fb pk vui ấy mà :D

pykhung
09-03-16, 01:24 PM

Thấy bac toàn có share rùi mà
nhưng nhìn code của bác toàn em thấy băn khoăn là tại sao code dk tài khoản lại dùng account.sql mà code nạp thẻ lại dùng jxaccount.sql chẳng lẽ code nạp thẻ đó chỉ là nạp thẻ vào 1 chỗ nào đó để mình tự chỉnh lại sao ta:-" chứ hok phải như kt win nạp vào trược tiếp nhận vật luôn^:)^

toandaik@
09-03-16, 01:30 PM
Thấy bac toàn có share rùi mà
nhưng nhìn code của bác toàn em thấy băn khoăn là tại sao code dk tài khoản lại dùng account.sql mà code nạp thẻ lại dùng jxaccount.sql chẳng lẽ code nạp thẻ đó chỉ là nạp thẻ vào 1 chỗ nào đó để mình tự chỉnh lại sao ta:-" chứ hok phải như kt win nạp vào trược tiếp nhận vật luôn^:)^

Nạp thẻ đó mình để nguyên của kt1 các bạn dùng thì phải sửa lại code cho hợp với db account