PDA

View Full Version : Có tý tự sướng kaka

1vuonchuoi9
08-03-16, 03:13 PM
làm phô ảnh cho topic sôi động :3
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mylove09
09-03-16, 09:57 AM
Tôi bước chân vào sro trước các bạn khá lâu mà cũng ko biết mấy cái này là cái gì. Lạc hậu quá :)

Mạo muội hỏi có phải nó là vip skill gì mà share trên ragezone ko

Thấy mấy sro khác cũng có hiệu ứng chữ Vip trên đầu

BladeKnight109
09-03-16, 11:41 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cho mình hỏi, mấy cái danh hiệu ở trên đầu nhân vật là định dạng gì vậy bạn? Có thể cho mình xin hình ảnh của phần đó được ko.
Cảm ơn bạn trước.

1vuonchuoi9
09-03-16, 01:25 PM
Tôi bước chân vào sro trước các bạn khá lâu mà cũng ko biết mấy cái này là cái gì. Lạc hậu quá :)

Mạo muội hỏi có phải nó là vip skill gì mà share trên ragezone ko

Thấy mấy sro khác cũng có hiệu ứng chữ Vip trên đầu

Nếu nói bạn bước vào sro trc mình thì chưa chắc đâu nhé, mình mở ol sro từ thời là bản Emu nhé :))
còn cái này ko phải là vip skill, khác hoàn toàn.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cho mình hỏi, mấy cái danh hiệu ở trên đầu nhân vật là định dạng gì vậy bạn? Có thể cho mình xin hình ảnh của phần đó được ko.
Cảm ơn bạn trước.
thì vẫn là dạng ddj hình ảnh bt thôi bạn, thêm bớt vào khá nhiều để dc hiển thị cho từng cái

xlinh
09-03-16, 03:27 PM
có sự lai ghép khá táo bạo ...:-bd...đúng là 1vuonchuooi có khác...:D

hình ảnh ko sắc nét lắm nhỉ...:-t...tối quá hơi khó nhìn

hoangphan1
16-03-16, 05:25 PM
Thôi cũng chẳng có gì. Thớt đăng thì tiện tay khoe luôn :-) .
Ảnh convert bị giảm chất lượng, hơi mờ. Các bạn thông cảm. Còn chữ thì tự design nên nhìn không đc bắt mắt lắm.
-----------------

MrKenny
16-03-16, 05:49 PM
@1vuonchuoi9 : Cái níck này nhớ của 1 người quen không biết phải không nếu phải có gì Chym cho xin nick liên lạc lai nha^^

letrung1
17-03-16, 02:20 PM

Quá đẹp ^_^.................................

pollute5
08-06-16, 10:51 PM
cứ tưởng chuối vs XLinh là 1 người chứ nhỉ :v
Màu mè ghê ;))

ochohieucac123
08-06-16, 10:54 PM
vãi đào mộ làm giật mình tưởng ông nào làm JX có gì mới chứ:burn_joss_stick:

thuanphatkb
25-08-16, 02:09 AM
Nếu nói bạn bước vào sro trc mình thì chưa chắc đâu nhé, mình mở ol sro từ thời là bản Emu nhé :))
còn cái này ko phải là vip skill, khác hoàn toàn.

--- Chế độ gộp bài viết ---

thì vẫn là dạng ddj hình ảnh bt thôi bạn, thêm bớt vào khá nhiều để dc hiển thị cho từng cái

Bác tùng .. mylove kia thì mình nghĩ cùng là dân đời đầu đó ..... từ hội sro huyền thoại cơ mà ... giờ vẫn sống .. kinh dị thật :D

khainqps01237
25-08-16, 07:48 AM

khanhbabe
31-08-16, 08:45 AM
cho em xin link cài 1 bản sv SRO offline với
mà bác nào giỏi võ team cho em cái luôn, em dùng win 10 cài SQL 2008rr không biết sài tnào