PDA

View Full Version : Server tghm nƯỚc ngoÀi (hot)

mrtghm
09-01-09, 10:40 AM
Thong tin server : SERVER 1.3.6 o nuoc ngoai (Australia)
Kinh nghiem : x1000
GOLD : x10
Ti le rot do :x1000
Vao game danh vong co san 35k,tu chan dai thua.
Tui can khon hien co ban LC12,thong soai an ky 500 diem Danh vong,cac loai ngoc +20 ML,+20SL,+20TL,+20LL.....
.Co ban day du nguyen lieu Hoang Hon,HTT,TKT,phu back kim.....
Co ban KNB o nguoi QUAN LY DAU GIA.Gia 40k/1KNB.....Server mo voi tinh cach lau dai 2,3 nam hoac hon tuy theo so luong nguoi choi.
Neu ai co ban TGHM DEC chi viec copy them 1 ban , sau do download file PATCH 1.3.6 khoang 35MB ve :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Giai nen file patch1.3.6 duoc 2 folder : Patcher va element.Chep 2 folder do vao ban sao the gioi hoan my.Nho la 2 folder do phai overwrite len 2 cai folder cu thi moi chay game duoc.
Sau do vao folder launcher chay launcher.exe
Neu ai ko co ban TGHM DEC thi chi can tai Client 1.3.6 bat ky roi giai nen file PATCHClient1.3.6 vao la choi duoc
Sau day la link dang ky acc rat ngan gon,dang ky xong vao choi ngay
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chuc cac ban choi vui ve.

anhnhuong
09-01-09, 12:03 PM
trời
BOX game off mừ, qua bên BOX game online ne mà giới thịu hem. Prive server chơi ngán lắm

kquocan
14-01-09, 03:36 PM
bạn ơi link bị gì rồi ko down được bạn giúp mình coi lại dùm nha bạn cám ơn bạn nhiều

anhnhuong
14-01-09, 03:59 PM
nếu bạn mún chơi private server thì đây nè
CLICK here để chọn cho mình thứ cần chơi (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)