PDA

View Full Version : Blood and Soul server files + client

kuden10
07-03-16, 04:52 PM
thể loại game nhập vai 3D tương tự giống như Long Online

Link Sever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!iNIiWKha!rBKON-bqBrPFiQsBbpj8quRDNNmA3bO1_X_bBFXx6sE
Link client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!6NZx2YwR!ZvHrVVqu5wPqh_lDJg7yQjg4oOQ5O3CKrEyiJmU EkDg

- Hướng dẫn :
- chép sever theo đường dẫn > C:/Blood and Soul
- các bạn tải server chạy star > đợi nó khởi động xong > mở client chạy game.exe vào game
- Mở trình duyệt web chạy địa chỉ đăng ký vào game <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

letrung1
07-03-16, 07:21 PM
Pas giải nén thím ơi :))
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

tuidangvui
07-03-16, 07:26 PM
pureevil.ru
link gốc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

letrung1
07-03-16, 09:17 PM
pureevil.ru
link gốc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thank bác. game 32bit... không liên quan lắm. cho cái skin forum đi bác :D

CutePhuongNhi
07-03-16, 11:30 PM
Con này là Liệp Linh online share lâu rồi và đã có ông việt hóa gần full.

kuden10
08-03-16, 03:48 AM
Con này là Liệp Linh online share lâu rồi và đã có ông việt hóa gần full.

maxvolume
08-03-16, 07:22 AM

đấy là bên tuan565 còn bên rage thì :-&

con này share từ thời napoleon , ko biết còn cười cái giọng , sv này mở chơi cho vui thôi chứ đem lên online nó hack tè le ra

shokboy03
08-03-16, 09:39 AM

con này share từ thời napoleon , ko biết còn cười cái giọng , sv này mở chơi cho vui thôi chứ đem lên online nó hack tè le ra

Kiểu thanh niên bảo thủ thường toàn thế :))

CutePhuongNhi
08-03-16, 12:06 PM
Con Liệp Linh có con Back door,có việt hóa cũng chỉ để chơi off ko mở được online,mà game này chán bỏ mẹ..

kuden10
08-03-16, 12:50 PM

vậy sao cậu ko vào đây share với anh em và hướng dẫn cho anh em như mình .. chỉ được cái ngồi hóng 8-}

--- Chế độ gộp bài viết ---

Con Liệp Linh có con Back door,có việt hóa cũng chỉ để chơi off ko mở được online,mà game này chán bỏ mẹ..

online được nha bạn .. sever bên ragezone share thì chưa full đâu bạn ... bảng của mình gồm cả tool quản lý các kiểu .. mình đang việt hóa đây

trinhdat
08-03-16, 12:54 PM
Con này chạy giống hệt Loong online có web quản lý tk việt hóa được.nhưng đồ họa thì chán

kuden10
08-03-16, 01:01 PM
Con này chạy giống hệt Loong online có web quản lý tk việt hóa được.nhưng đồ họa thì chán

game 32 bit mà bạn .. thích hợp cho máy cấu hình yếu cài off để chơi

maxvolume
08-03-16, 02:32 PM
vậy sao cậu ko vào đây share với anh em và hướng dẫn cho anh em như mình .. chỉ được cái ngồi hóng 8-}

--- Chế độ gộp bài viết ---

online được nha bạn .. sever bên ragezone share thì chưa full đâu bạn ... bảng của mình gồm cả tool quản lý các kiểu .. mình đang việt hóa đây

sồn sồn như cái l... , tôi nói cậu nghe , trước hết, tôi nói phần cậu, cậu là cái gì, cái thá gì, người ta nói con liệp linh này share rồi , có người đang việt hóa gần full, cậu bay vào quất cái mặt cười thế này : =)) , rồi bảo người ta sao ko ngon thì đưa link share lên cho xem, thì tôi thấy cậu =)) nên tôi mới đưa link , và góp ý cậu phần dùng cái mặt cười đấy, lớn rồi chứ ko phải con nít đâu mà đem cái mặt cười đấy áp vào topic, nhìn tức lắm cậu, đấy là tôi đọc qua topic, chứ chẳng liên quan gì tới người đã nói có link share rồi, còn cậu, đọc lại comment của cậu đi nhé, cậu share lên thì người ta vào comment góp ý, chứ có phải chửi vào mặt cậu đâu mà sồn sồn lên thế, ngứa à .

p/s : đọc cho kỹ lại comment của cậu và của ng khác đi rồi hãy trả lời topic nhé, chứ đừng đọc sơ qua rồi vào comment ngay, đừng có tức, đã là con người với nhau thì đừng có cái kiểu này nọ, uhm, tôi ngồi hóng đấy, anh em tụi tôi ngồi hóng, thì đã sao nào ????