PDA

View Full Version : The Warlords

boybenqn
02-01-09, 02:21 PM
Thấy games này cũng khá hay . Share anh em nhân dịp năm mới :
- Server :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ICYtOzMwMnozNTM=- EncryptPE :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Client : ftp:/ / 218.93.127.166/tmz/TheWarlords_1250_client.exe
- Vài hình ảnh :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chúc mừng năm mới tất cả anh em clb

hongtu1
06-01-09, 09:09 PM
boybenqn cậu có HD post lên dùm ,server này mình cài dc rồi nhưng ko kết nối dc với client,mình ko hỉu tại sao.Mà sao server chỉ chạy dc một lần duy nhât khi bật máy ,từ lần sau chạy cái Msgserver nó báo "close after 3 second" sau 3 giây là nó tắt là sao vậy cậu có biết thì bảo giùm.thank nhé

thecong
07-01-09, 02:32 PM
bạn ơi coi lai dùm sao ma không dow dc client còn server thì có pass

hongtu1
08-01-09, 04:32 PM
bạn ơi coi lai dùm sao ma không dow dc client còn server thì có pass
pass la : cuocsongmoi >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

thecong
08-01-09, 04:39 PM
Úi cha mÃi mỚi tÌm ĐƯỢc cÁm Ơn bẠn nhÌu nha

boybenqn
12-01-09, 08:20 AM
Đây là hướng dẫn :

thanmeo2012
12-01-09, 10:52 AM
Đây là hướng dẫn :

Khoâng taøi naøo tìm ra file ODBC bác share file đó coi nèo:haha:

hongtu1
13-01-09, 11:31 AM
Cảm ơn boybenqn Mình cài dc rồi chơi rất cool nhưng có 2 lỗi ko biết do đâu:server chỉ chạy dc 1 lần,muốn chạy lại phải reset may,lỗi tthurs hai là vào đằg nhập chỉ dc 1 lần trong 1 lần chay sever.Liệu có phải thiếu file ODBC trong server ko,server cậu share ko có.Boybenqn cậu biết ko chỉ giúp mình với

thecong
13-01-09, 02:29 PM
đúng đấy bác shart cái ODBC đi hộ cái nha bác tui chỉ biết làm ODBC cho SQL server 2000 thôi còn cái đồ này chịu

kenjinzen
08-02-09, 07:49 AM
xem lại hộ em cái server vs client cái bro ơi :(

KhuongCK_Dev
08-02-09, 09:01 AM
Hic...chắc phải về học thêm tiếng TQ ....

thecongcntt
14-05-09, 05:02 PM
Ai hảo tâm up lại hộ mình mấy cái link SV.download client English về đang muốn thử n0 xem có login đc ko mà link die hết rồi

hongtu1
15-05-09, 10:18 AM
Đúng rồi,có ai còn SV này hảo tâm up hộ cái link SV đi.TUi mat tat SV roi jo muon lay lai