PDA

View Full Version : Share lại 1 webgame php cho ae

SoulLegend
01-03-16, 08:07 PM
Demo : Chưa Mở Online :v
Hình Ảnh : không có ( Test sẽ biết :v )

Link Down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thông Tin Game :
- Việt Hóa 90%
- Không Lỗi :D
- Web chạy với dạng Php Script

Hưỡng Dẫn :
Vào phpmyadmin tạo 1 db , tạo xong vào thư mục BancoDeDados để import file carro.sql
Chỉnh Sửa File Config.php cho hợp với cấu hình mysql
vào game với link : localhost
Đăng kí và test game

P/s : Vào mysql => Table Users => Tìm Cột Rank => Chỉnh thành Admin => Vào link : Localhost/admin => test tiếp :v

Nhớ Thanks :D
Đợt Share Tiếp Theo : Game 52labai ( free hoàn toàn nhé :D )

pykhung
01-03-16, 09:12 PM
có pro nao test thử chưa nhỉ8-x

Nch93
01-03-16, 09:15 PM
game gì vậy a e :( giá như bác nào hảo tâm cho xin bản 1 click mì ăn liền :(

shokboy03
01-03-16, 09:19 PM
có pro nao test thử chưa nhỉ8-x

chắc kiểu như cuộc chiến bãi đỗ xe

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SoulLegend
01-03-16, 09:22 PM
Game Dạng Như Đua Xe ý bác :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pykhung
02-03-16, 03:05 AM
Game Dạng Như Đua Xe ý bác :D

hok bài 52 lá của bác haha :D:>

hxhhxhz
02-03-16, 08:44 AM
thấy hay hay .. bác cho e xin cái video hướng dẫn cụ thể hoặc hướng dẫn cần những gì và bước cài như thế nào đi ạ .
tks thớt . .bài hay

SoulLegend
02-03-16, 12:10 PM
Bạn inbox link facebook dưới chữ kí của mình đi
Mình sẽ teamviewer hưỡng dẫn cụ thể cho bạn :D

nobitajx2
02-03-16, 06:48 PM
Mình cài không thấy nó đua, nhấn vào đua nó chỉ báo kết quả không biết có phải lỗi không ?

hxhhxhz
02-03-16, 07:10 PM
Mình cài không thấy nó đua, nhấn vào đua nó chỉ báo kết quả không biết có phải lỗi không ?

cài làm sao vậy bác.. chỉ với ...........................

theanh2013
02-03-16, 08:51 PM
Ai test chưa cho kết quả đi?
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

BeeZone
02-03-16, 09:55 PM

Game dạng textbase làm j có hiện lên đua xe :)