PDA

View Full Version : 1 acc có thể đăng nhập 2 PC !!!

datbase269
25-12-08, 06:22 AM
cái lỗi này fix kiểu ji đây nghe noi ben gbviet.net no fix dc roi ha ??? ko biết là fix như thế nào vậy !!!

bachcotsau
25-12-08, 11:49 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vào link này xem chi tiết nha bạn, tuần sau mình sẽ share .Vào thứ 3 hoặc thứ 4 là chậm nhất .

kenjinzen
25-12-08, 12:06 PM
do file gme thôi mà bạn ^^! mình fix đc ùi

bachcotsau
25-12-08, 08:40 PM
Vạy bạn hãy chỉ cách fix của bạn cho mọi người biết đi, nếu là file .gme thì có thể sửa lại để hacker nó hack .

kenjinzen
25-12-08, 09:07 PM
à tớ ko dám vượt mặt bachcotsau ^^! nhưng hôm trước tớ bị lỗi này rùi chép .gme khác vào là ok thôi =]] nếu nói sai thì thôi xin lỗi =]]

bmtriet
25-12-08, 10:11 PM
Sao các bạn chơi wa lan được vậy có bí quyết nào kô ? mình toàn bị lỗi 201 ! buồn wa' ! cài gần tuần lễ rồi mà chơi chưa được ! đúng là GÀ : huhuhu

kenjinzen
25-12-08, 10:39 PM
chơi qua lan cũng bị 201 ak :| hiz hiz pm nizk tớ đi :| zinken_9x để tớ xem nào

datbase269
26-12-08, 06:14 AM
thế là thế nào, người thì bảo ở file Setting.txt người thì bảo ở file .gme. vậy fix ở đâu đây trời, mở server gunbound hơn 1 tháng rồi mà không fix được lỗi này, ai cao tay xin dạy bảo!!!

giangleloi
26-12-08, 06:20 AM
setting thì hacker ko hack dc còn gme chỉ chống ở client thôi->chỉnh setting

kenjinzen
26-12-08, 11:15 AM
à uhm còn phải config file setting.txt trong 836x nữa ^^!

bachcotsau
26-12-08, 12:24 PM
Config trong DB

Tes >>> server của mình nhé.Open cho các bạn tes...
acc: 123456
pass: 123456

Chỉnh trong file sau để vào dc server
Gunbound-Force.ini

[Gunbound-Force]
Url_Fetch=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Url_ForgotPwd=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Url_Signup=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Url_FindId=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Url_Softnyx=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Url_Ad=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ip=gb.webhop.info
Port=8372
AppId=400
Version=585
CookieDomain=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
CookieName=Softnyx_Eng
LastGame=Gunbound

[Gunbound]
AppId=2101
Url_Notice=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Url_ManualPatch=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Url_FullDownload=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Url_Fetch=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

GunBound.INI

[Gunbound]
BrokerServerIP=gb.webhop.info
BrokerServerPort=8372
BuddyIP=gb.webhop.info
BuddyPort=8352
GameLanguage=1

Nhớ vào thư mục GBviet chạy file GbVn.exe nhé nếu chạy file login ở ngoài để chọn server thì nó lại bị đè mất đó .
GBviet nó không biết dùng GG ngay từ đầu nên mới phải tạo server GG cũ nên mới bị hack ngày từ đầu, nếu dùng Client của tôi làm thì sẽ có ver mới ngay từ đầu và tự động cập nhật GG bản mới nhất .