PDA

View Full Version : Share Server KKAH 1.9609

thientruongdx
23-12-08, 03:06 PM
Thấy các bạn có vẻ khó khăn ko kiếm đc Server KKAH 1.9xx nên hôm nay mình share bản 1.9609 này
Server này mình đã test
Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Còn đây là 1 số hình ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

saudoi
23-12-08, 08:59 PM
ông thientruongdx ơi , có launcher vô client 1.960 ko , cho tui xin với , down về ko biết làm gì ,
ah` , server trên có file wooo.dat ko .... để vô client của hexpor ah' ...
có share cho tui với nhé . THANKS>>

thientruongdx
24-12-08, 08:53 AM
Client của Hexpor đâu có sử dụng fule woool.dat đâu nó nằm hoàn toàn trong Laucher đó. Muốn sử dụng hoàn toàn Client của hexpor thì phải Unpack đc cái Laucher rồi config thôi.
Hôm trước mình kiếm đc cái Tool để việt hóa Lời chú thích của các NPC nhưng quên đâu mất rồi ý

saudoi
25-12-08, 07:33 PM
cho hỏi xí unpack laurcher dùng chương trình gì vậy ????
có giống như võ lâm ko ???:pudency:

thecong
07-01-09, 02:39 PM
đại ca ơi dow client 1.9609 ở đâu ra thế cai cua TQ ấy cho em cái link với

saudoi
08-01-09, 03:45 PM
đại ca ơi dow client 1.9609 ở đâu ra thế cai cua TQ ấy cho em cái link với

ui' zời, tưỏngcguyện gì khó . ĐÂY : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cứ từ từ down , hơn 1 G chứ mấy .....:biggrin::biggrin::biggrin::biggrin::biggrin: :biggrin::biggrin:

Alvin
08-01-09, 08:12 PM
trời vừa down client của trung quốc về xong đăng ký 1 cái account chơi thử online luôn haha phải nói là game này thấy gớm cực đỉnh giống như chinh đồ bye bye her her ^^

thecong
16-01-09, 02:00 PM
không biết dow thế nào cả ai chỉ với

thanmeo2012
16-01-09, 07:51 PM
link nè dán vào IDM down đi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5b0a5b645717893&FTP/woool/20080922/1/Woool_1960_Full_20080922.exe

trannhudit
21-06-09, 04:07 PM
Ai có thể hướng dẫn cách tạo account để chơi trò này không ?. Đã làm xong server mà không thể có acc mà chơi buồn quá. Cảm ơn nhiều./

wermanhme1990
19-12-09, 01:53 PM
D:\mirserver\Mir200\Envir\Robot_def\..\QuestDiary\ Ô¶³Ì¹ÜÀí\YCFSXX.txt
12/19/2009 1:36:32 PM file not found => D:\mirserver\Mir200\Envir\Robot_def\..\QuestDiary\ Ô¶³Ì¹ÜÀí\YCFSXX.txt

em bị lỗi này là lỗi gì vây
chỉ em cách khắc phục voi
em vào chơi mà ko có con quái nào là sao

boyholidays
20-07-10, 08:36 AM
cho mình hỏi muốn tạo ạc thì phải làm sao cài xong có ạc đâu mà vảo chơi với không.xin chỉ giáo.

dapcau
26-01-11, 02:04 PM
pro nào share cho Link Download Client 1.9609 KKAH với.

Thankssssssssssssssssssss
Tìm mãi chả dc

kapersky
27-09-11, 10:37 PM
56y6gggggggttttttttttttttttttttttttttttttttttttt

vutoan0203
07-01-12, 12:26 PM
trời vừa down client của trung quốc về xong đăng ký 1 cái account chơi thử online luôn haha phải nói là game này thấy gớm cực đỉnh giống như chinh đồ bye bye her her ^^