PDA

View Full Version : Saiyuki - Mã Nguồn

CutePhuongNhi
27-02-16, 07:42 AM
最游记完整code :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!60IWjYpQ!CbJVtt6xAiZfkXuFXWcQYaY6-rnbxQpcnZ56AX5a8yU

Sourse code Saiyuki .bh : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!Gg4VHSRQ!mJJ5S4c0S5yFzyQjd4e1xSfSwmqLSMrbhY0ryjZ QxVA

Sayuki_relize _by:HuLiGaN: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!2tp2gQKS!F-cVHrUL-KOA86pAgU6UyWTejMHH4kzQV1F7HACu-eA

Web zyj.wushen.com: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!f1JlnCyY!hDGv_fqNeN8IVfAMugyq9_k9n339x8iMMqDI_jU RFzg

Mở file .BH <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Việt hóa: ZYJ \ Server \ Data \ Config

Tool unpack client:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!2tp2gQKS!F-cVHrUL-KOA86pAgU6UAUSWEFGAM

Chỉnh KNB Jinding = 999999 jinpiao = 999999 jiaozi = 999999

Con này việt hóa đa số bằng hình ảnh .dds nhé,để chơi vui thôi :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
27-02-16, 08:55 AM
Con này là túy tây du nhất nhất du ký gì mà =))
Dịch bằng gg trans hả =))

CutePhuongNhi
27-02-16, 09:49 AM
Con này là túy tây du nhất nhất du ký gì mà =))
Dịch bằng gg trans hả =))

>:) Chỉ có thể là GG :)) việt hóa được con này chơi ngon đấy, bác biết tên client eng con này tên gì ko cho xin cái link.

ZhouJieLun
27-02-16, 10:18 AM
>:) Chỉ có thể là GG :)) việt hóa được con này chơi ngon đấy, bác biết tên client eng con này tên gì ko cho xin cái link.

Dịch thẳng từ trung luôn :v

::H[2]T::
28-02-16, 11:04 PM
Link Tool unpack có pass nhé
:Laluot_191::Laluot_191:

skriptank
29-02-16, 07:07 AM
Game đẹp quá nhỉ, yêu cầu cấu hình server sao thớt

CutePhuongNhi
29-02-16, 08:35 AM
Game đẹp quá nhỉ, yêu cầu cấu hình server sao thớt

Ram 2GB có card màn hình cùi là chơi được rồi.

ochohieucac123
29-02-16, 09:24 AM
game nay hư cấu vl :)):)):)):))

changerlife
29-02-16, 11:09 AM
tools Unpack Client có pass nhỉ,bạn nào có pass hoặc có tools này share cho mình dzí

hungbk1985
02-03-16, 03:23 PM
tools Unpack Client có pass nhỉ,bạn nào có pass hoặc có tools này share cho mình dzí

toàn kiểu này khác gì đánh đố nhau