PDA

View Full Version : [TLBB] Share tool vào game nhanh và fix lỗi dis game

Binos
26-02-16, 09:03 PM
Như tiêu đề , chả có gì làm hết , nói chung cũng rảnh , nên làm 2 con này mong box tlbb càng ngày phát triển hơn
:-|

bộ tool gồm 2 file . exe , file 1 70kb , file 2 gòm 99kb

Tool Sạch và công cụ cần thiết để chiến game , trước giờ mình biết máy bác sài toàn .bat hay cmd :3 , nói chung cũng có gì mới , nay chuyển 2 em này thành .exe dưới dạng VB
nên thay đổi không khí 1 tí

Link

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ae test cho em ý kiến để phát triển thêm !
:))

Metalcore
27-02-16, 10:51 AM
Như tiêu đề , chả có gì làm hết , nói chung cũng rảnh , nên làm 2 con này mong box tlbb càng ngày phát triển hơn
:-|

bộ tool gồm 2 file . exe , file 1 70kb , file 2 gòm 99kb

Tool Sạch và công cụ cần thiết để chiến game , trước giờ mình biết máy bác sài toàn .bat hay cmd :3 , nói chung cũng có gì mới , nay chuyển 2 em này thành .exe dưới dạng VB
nên thay đổi không khí 1 tí

Link

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ae test cho em ý kiến để phát triển thêm !
:))

cái này bt mà bạn ai cũng làm đc nhưng cũng tks bạn đã có lòng :D

supergames
02-04-16, 08:36 PM
Sao đây bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 765b7488e6e76e/analysis/
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5b3ef72c3fdb19/analysis/1459604490/
...................... Có virus à

BMK
02-04-16, 09:22 PM
toàn mấy anti vớ vẫn báo có virus!

wermanhme1990
02-04-16, 09:55 PM
toàn mấy anti vớ vẫn báo có virus!

Anti vớ vẫn, không có virus thì việc gì nó báo, vấn đề là mấy con virus đó có gây hại cho máy, ăn cắp thông tin cá nhân hay không, chứ nếu chỉ để chống cracker thì không can gì, mà mấy em Trojan, Malware tốt nhất đừng dùng.

supergames
02-04-16, 09:57 PM
Anti vớ vẫn, không có virus thì việc gì nó báo, vấn đề là mấy con virus đó có gây hại cho máy, ăn cắp thông tin cá nhân hay không, chứ nếu chỉ để chống cracker thì không can gì, mà mấy em Trojan, Malware tốt nhất đừng dùng.

thấy trojan e cứ cách xa ầ mấy em malware nữa