PDA

View Full Version : Server tương đối giống VNG

ghostdiamond
20-12-08, 10:58 PM
Đây là bộ server tương đối giống VNG load map đầy đủ có 2 nước Tống và Ngụy và Khu trung lập. Tinh quái động , bạch cốt động , giao long động... có quái (server khác ko có)
Server :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ệt hóa phần help:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ệt hóa phần graphical user interface (gui.pak) đc khoảng 90% do nguyen bang việt hóa:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ình còn nhiều server khác với full item đồ xịn nhưng các server này đã được chỉnh sưả nhiều , npc thì lung tung, mấy động thì không có quái... và phát sinh nhiêu lỗi chưa biết khắc phục.
Lưu ý: các bạn khi cài server nên dùng MySQL 5.0 với Navicat 8 sẽ dễ dàng quản lý hơn bạn nào làm nhiều về server offline chắc biết
Pass giải nén :winzt.5d6d.com

chai-en
21-12-08, 05:55 AM
Hên quá, là người đầu tiên.
Cảm ơn vô cùng.

Mình còn nhiều server khác với full item đồ xịn nhưng các server này đã được chỉnh sưả nhiều , npc thì lung tung, mấy động thì không có quái... và phát sinh nhiêu lỗi chưa biết khắc phục.
À nghĩa là cái sv trên kô bị những cái này hả bạn.

ghostdiamond
21-12-08, 12:51 PM
đồ xịn ở đây là mình nói đồ cuối (kim cương) server mình share đồ cao nhất là cấp 158 thôi các bạn cố gắng tìm hiểu khi nào rành thì mình sẽ share server ngon hơn đúng chất là server private

phamduong
21-12-08, 12:56 PM
kô bị cả full item đồ xịn luôn hả :haha:
server này đánh mấy con boss tím có bị miss kô bạn?

nhamhieu
21-12-08, 03:34 PM
Thanks very much!!!
Mình bỏ lun cái server cũ (ko ép đồ được) wa server mới chơi ép đồ thả phanh lun.
Giờ đang thử mày mò chỉnh shop kaka.

chai-en
22-12-08, 04:45 PM
Ai có tool nào chỉnh cái sv này cho mình xin với.
Chỉnh shop rồi item đó. Cảm ơn nhiều nhiều

kid1110
22-12-08, 11:59 PM
Ghost ơi, Server này hình như thiếu những chức năng gia tộc hay sao ý

1. Không thể chiếm đc NPC nào hết.
2. Không có chức năng Chiến xa trong bảng Gia tộc.

Hay là chức năng Gia tộc server này ko có.

Bạn biết tất cả các lệnh dành cho GM ko, chỉ mình với, mình chỉ biết mỗi lệnh //levelup

minhhuan94
01-01-09, 09:45 AM
Patch vào client VNG hay CN cũng đều được phải ko
tui chưa có đk thử

ghostdiamond
01-01-09, 02:12 PM
Patch vào client VNG hay CN cũng đều được phải ko
tui chưa có đk thử
patch vào cái nào cũng đc, bản patch này sài chung voi server

ghostdiamond
01-01-09, 02:14 PM
Ghost ơi, Server này hình như thiếu những chức năng gia tộc hay sao ý

1. Không thể chiếm đc NPC nào hết.
2. Không có chức năng Chiến xa trong bảng Gia tộc.

Hay là chức năng Gia tộc server này ko có.

Bạn biết tất cả các lệnh dành cho GM ko, chỉ mình với, mình chỉ biết mỗi lệnh //levelup
2 vấn đề trên mình còn đang tìm hiểu còn lệnh admin thì trước tiên mình phải là admin vào game nhập lệnh //help nó sẽ hiện ra các lệnh của admin còn nếu bạn muốn chi tiết hơn mình sễ gui file lệnh admin cho bạn

tony86
11-01-09, 12:22 AM
Tại sao lúc gõ ID và pass, đăng nhập thành công, đã hiện ra nhân vật, nhưng đến lúc bấm Vào game thì lại bị đá ra ngoài chỗ đăng nhập ID + pass ???

silverwing1205
11-01-09, 03:20 PM
lúc đầu chạy server thì đừng vào vội,server nó chưa load map hết ,chờ 2-3 phut rồi mới vào game.

tuan20083000
11-01-09, 03:24 PM
mình mới tập chơi àh nên không biết cài thế nào, mong các pác hướng dẫn mình cách cài nha
Thanks

nguyenphuoctho
31-01-09, 02:25 PM
Tại sao lúc gõ ID và pass, đăng nhập thành công, đã hiện ra nhân vật, nhưng đến lúc bấm Vào game thì lại bị đá ra ngoài chỗ đăng nhập ID + pass ???

tui bị giống lỗi trên, tui đ[ị bao lâu cũng bị, vào là nó thoát game luôn......... nhờ bác nào chỉ giúp. Cám ơn nhiều:pudency:

snuwolf
05-02-09, 06:32 AM
Bác ghost ơi.Gửi em xin mấy cái lệnh admin với

boy_playgames
23-02-09, 07:26 PM
Giup dum toi cai loi nay vao game deu duoc nhung cac nhan vat ko nhin thay nhau la sao tha

anzudragon
16-03-09, 08:01 PM
có bạn nào hướng dẫn cho mình cách tạo account ko ? mình mù IT lắm ! mình có vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng ko tìm ra được cách tạo account

hongtu1
27-03-09, 04:38 PM
cần cấu hinh máy nhiêu vậy?????????????????

faithful82
27-03-09, 06:10 PM
Đây là bộ server tương đối giống VNG load map đầy đủ có 2 nước Tống và Ngụy và Khu trung lập. Tinh quái động , bạch cốt động , giao long động... có quái (server khác ko có)
Server :
Patch :
Database:
Việt hóa phần help:Việt hóa phần graphical user interface (gui.pak) đc khoảng 90% do nguyen bang việt hóa:
Mình còn nhiều server khác với full item đồ xịn nhưng các server này đã được chỉnh sưả nhiều , npc thì lung tung, mấy động thì không có quái... và phát sinh nhiêu lỗi chưa biết khắc phục.
Lưu ý: các bạn khi cài server nên dùng MySQL 5.0 với Navicat 8 sẽ dễ dàng quản lý hơn bạn nào làm nhiều về server offline chắc biết
Pass giải nén :winzt.5d6d.com

Đã làm đủ nhưng ko chạy được Server, bạn xem giùm lỗi ở đâu với, toàn báo lỗi MySQl will been closed

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhockeke3
31-03-09, 07:33 PM

Có thể do bạn chưa set ram ảo?

hccong1990
01-04-09, 11:42 AM
Đã làm đủ nhưng ko chạy được Server, bạn xem giùm lỗi ở đâu với, toàn báo lỗi MySQl will been closed

Theo như cái hình bạn post thì chạy chưa được server bạn ơi, bấm vào cái nút xanh nó chưa chạy được mà!

hccong1990
01-04-09, 11:44 AM
Như vầy nhé: bạn down lại 1 bộ server nào đó đi rồi làm theo hướng dẫn mình nè:
1->Thường giải nén server sẽ có bộ database tên j đó ko nhớ rõ, bạn chép vào MySql\Data\ (sau khi cài Appserver xong).
2->mở cái file để config trong server lên chỉ cần chỉnh pass của root thôi nhé: ".....root:root....." là đc rồi, chỗ nào có ip thì đưa về 127.0.0.1 hết.
3->xong save nó lại thoát ra chạy server (lưu ý mỗi file chạy có số thứ tự nếu bạn ko chạy theo thứ tự thì server ko khởi động được).

TuaZga
01-04-09, 04:47 PM
gh0st ơi có thể hướng dẫn cụ thể từng bước cài CD giùm mình được ko?
thanks bạn

nhockeke3
02-04-09, 10:38 PM
Mình cài server ok rồi nhưng vào chơi làm mấy cái nhiệm vụ nó cho đồ sao toàn hiện ra hình cái khóa rồi có dấu hỏi chấm vậy!

pengoc1961988
28-04-09, 02:10 PM
cho hỏi dùng mysql nào vậy mình seach trên google dc cái này nhưng ko bít down cái nào

thanhduy254
03-05-09, 05:40 PM
bạn ơi cài chinh đồ ofline đây hả?
mình muốn chơi off mà ko biết down ở đâu ai chỉ mình cách cài đạt rùi down ở đâu nữa nha.pro nao` biết chỉ em với.có hình ảnh hướng dẫn thì em cảm ơn lắm lắm ạ.

chai-en
03-05-09, 05:46 PM
Bạn hãy tải hết mấy link mà ghostdiamond đưa lên đó.
Rồi vào đây xem hướng dẫn nè.

linhlopro
07-05-09, 03:07 PM
Tui chạy rui` mòa nó ra cái nài là seo ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
[QUOTE]QUOTE]