PDA

View Full Version : [JX] Share Server Nguyên Gốc Tận Nguồn Tân Kiếm Hiệp v2 ( Chưa tìm ra được Patch )

TS2GVN
24-02-16, 10:40 PM
Mình củng tình cờ lợt dợt nhặt được cái server này từ một người bạn của thaihoa91 hồi xưa giờ share lại mình thấy xếp hạng có tên nhân vật anh ấy

Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch thì các bạn tự tìm hiểu kiếm được nha mình củng chưa tìm ra được

NightMareII
24-02-16, 10:53 PM
Thanks 1 phát trước đợi update client :P

volamchina1
24-02-16, 10:53 PM
ko patch ko hướng dẫn thì = không chạy sever = niềm tin à

NightMareII
25-02-16, 12:07 AM
Có database không bạn , nếu dùng database thì dùng của server nào bạn :)

TS2GVN
25-02-16, 12:12 AM
Database thì bạn dùng database của thằng TKH ver 2 ấy , cái này là TKH nguyên bộ thấy cái patch kia vào chẳng vào được đâu :))

bthhhz
25-02-16, 06:39 AM
Sửu nhi share server =))
30 chả cá bò viên

minhduc_aa
25-02-16, 09:34 AM
Sửu nhi share server =))
30 chả cá bò viên

Đào Văng Mộ đã lục tìm được bài báo nói về sửu nhi của anh bthhhz khi anh ấy quan ngại về tình hình Biển Đông dậy sóng gây không khí lạnh tăng cường tràn về Bắc Bộ>:)

"Tình hình là bỏ tiền mua dùm domain cho thằng sửu nhi có yahoo là satthusro
Lúc đầu nó nhờ mua dùm thì kêu có card chuẩn bị sẵn hết rồi
Khi giao domain xong thì nó lại kêu pm thằng có yahoo hotrotansat để nhận tiền =)
Đặt giao kèo từ trưa ngày 23/1 đến 3h chiều ngày 24/1 nếu ko có tiền thì thu hồi domain
Đúng 5h chiều ngày 24/1 nó vẫn ko giao tiền mình thu hồi domain
Đết ngày 25/1 Sửu nhi satthusro pm kêu là Bán domain lừa đảo Nó bảo mình nhận tiền rồi mà thu hồi lại domain
Sau khi nó xem log mình ko nhận dc tiền xong thì nó lại còn già mồm ) chửi rủa lung tung

Mình cũng đã mua domain rồi.
thành viên nào trên 100 bài viết và 10 tks thì inbox cho mình mình sẽ share quản lý domain cho nhé )

P/s ost lên đây cho mọi người mỗi người biết 1 chút về những thể loại này .đánh bị lừa vào lần sau
Log chát yahoo vs nick satthusro"
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TS2GVN
25-02-16, 08:09 PM
Bạn ăn nói cho rõ ràng và đang hoàng đi cứ quăng log chat lên hay bạn chỉ thích phát lát đến thế

Thật sự mình có mua 1 domain từ bạn và cho hotrotansat khi nhưng sau đó hotrotansat im lặng thì mình ôm domain để làm gì khi cả đóng domain mình đang có để mở server ,

Thật sự bạn ăn nói không có 1 chút văn hóa khi tui đã inbox bạn , :-t

keo_ngot1418
25-02-16, 10:01 PM
chuyện có tí mà mấy ông um sùm cã tháng nay :-&:-&:-&:-&:-&