PDA

View Full Version : [MU] Help me Client MU

nampinn
24-02-16, 10:12 AM
Mình có lấy client của MU HN về chép đè các file của UGK V14 về nhưng bị lỗi này, các bác giúp em với ạ:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

UGK V14 em lấy ở đây ạ:

Domino9990
24-02-16, 10:19 AM
Mình có lấy client của MU HN về chép đè các file của UGK V14 về nhưng bị lỗi này, các bác giúp em với ạ:

UGK V14 em lấy ở đây ạ:

theo khuyến cáo của ugk không nên xài phiên bản ugkshield ver 14 vì;
.xung đột với hệ thống
.báo lỗi hệ thống
.treo hệ thống dẫn đến hỏng hóc
.tool kick được share tràn lan
theo khuyến cáo của mình thì mình còn cài chưa thành công nữa :( nếu bạn là newbie thì đừng cài ugk14 làm gì cho phí thời gian

nampinn
24-02-16, 10:21 AM
theo khuyến cáo của ugk không nên xài phiên bản ugkshield ver 14 vì;
.xung đột với hệ thống
.báo lỗi hệ thống
.treo hệ thống dẫn đến hỏng hóc
.tool kick được share tràn lan
theo khuyến cáo của mình thì mình còn cài chưa thành công nữa :( nếu bạn là newbie thì đừng cài ugk14 làm gì cho phí thời gian

Hihi, vậy thì không có clinet nào chạy SV được rồi, hic.............

vanhai32
24-02-16, 10:47 AM
mấy h rồi còn xài antihack ugk v14 free,ugk khuyến cáo rồi nhé,hỏng máy ráng chịu

nampinn
24-02-16, 10:49 AM
mấy h rồi còn xài antihack ugk v14 free,ugk khuyến cáo rồi nhé,hỏng máy ráng chịu

Bạn có aintihack nào ngoài UGK cho mình xin với, mình chơi off nên không muốn mua Lic.

tanlockgvn
24-02-16, 11:02 AM
mình thấy có gì sai sai. chơi off thì antihack làm gì. tự hack tự chống lun á

nampinn
24-02-16, 11:11 AM
mình thấy có gì sai sai. chơi off thì antihack làm gì. tự hack tự chống lun á

Không phải, server mình có cài sẵn Antihack V14 mà mình lại không biết bỏ ra bằng cách nào nên phải dùng client có antihack V14

vanhai32
24-02-16, 11:20 AM
server nào mà xài antihack v14 lh yh mình xem giúp được gì

nampinn
24-02-16, 11:39 AM
server nào mà xài antihack v14 lh yh mình xem giúp được gì

Bạn cho mình xin yahoo của bạn được không?
................................................
Máy tính quét từ sáng giờ chưa hết virut :D

vanhai32
24-02-16, 11:48 AM
mu_datviet .

nampinn
24-02-16, 11:57 AM
mu_datviet .

Cậu chờ mình cài lại máy tí nhé.................................

nampinn
24-02-16, 01:00 PM
mu_datviet .

Cảm ơn cậu, Caimuonline sửa giúp tớ rồi.
Chân thành cảm ơn cậu nhiều.