PDA

View Full Version : [KT] Xin full các thứ cần để cài KT offline

zuakon98
19-02-16, 11:21 AM
Như tiêu đề, e có tìm trên diễn đàn ùi nhưng link hầu như die hết nên không piết làm sao. Ai có cho em xin lại full vs ạ

tvnnam
19-02-16, 02:03 PM
Muốn mở online thì qua đây bên mình hưỡng dẫn từ a đến z <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình thấy câu hỏi và câu trả lời của bạn chẳng liên quan...... Xin full các thứ cần để cài KT offline chắc bạn chưa tìm kỹ rồi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zuakon98
20-02-16, 05:16 PM
Mình thấy câu hỏi và câu trả lời của bạn chẳng liên quan...... Xin full các thứ cần để cài KT offline chắc bạn chưa tìm kỹ rồi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

b ơi mình cần là kiếm thế 1 chứ ko phải 2, thế mình ms bảo là mình có kiếm nhưng link die hết ùi
:((

chinh
20-02-16, 05:28 PM
trên diễn đàn đã có, tự kiếm đi nhé chú e ;;);;);;)

zuakon98
20-02-16, 06:23 PM
trên diễn đàn đã có, tự kiếm đi nhé chú e ;;);;);;)

link die ùi a ơi, e đã vào hầu hết

cyberc
21-02-16, 09:43 PM
klq ai chỉ e fix F1 ko hiện gì với

volamchina1
22-02-16, 07:52 AM
Nhận cài sever KT 2 VH tạm đủ để các bạn tập dev
1 - sever + patch
2 - web reg acc
3 - Navicat + Database add đồng thường
tất nhiên là có tính phí gọi là tiền caphe thuốc lá nhé