PDA

View Full Version : Không vào được game

snuwolf
11-12-08, 11:29 PM
Bạn ơi sao mình cài vào máy,vào được đến màn hình chọn nhân vật.Khi ấn vào bắt đầu thì nó không vào cứ dứng ở đó,nhiều khi quay ngược trở lại màn hình đăng nhập là sao nhi??? Ai giúp mình với:adore:

chai-en
12-12-08, 05:34 AM
Bây giờ chơi game thôi lúc đầu hơi khó đăng nhập bạn hãy thoát ra vào lại 3 lần là đc
Hướng dẫn tạo acc thủ công
Mở IE lên :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Database chọn Zebra
Sau đó chọn table LOGIN
Không đọc kỉ hướng dẫn của ghostdiamond (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) rồi

snuwolf
12-12-08, 07:47 AM
Mình thoát ra vào lại chục lần có dược đâu .hjix

ghostdiamond
12-12-08, 02:29 PM
coi lại 8 cai file chay server cái nào báo lỗi thì sửa lại IP do bạn cấu hình IP chưa thật sự chính xác hãy xem lại coi sao

f-fantasy
13-12-08, 09:23 AM
Theo mình nghĩ thì các bạn nên chờ cho cái link số 7 chạy xong hết rồi hãng đăng nhập vào game . Các bạn nhấn CtrL + ALT + Del rồi nhìn vào số CPU ÚAGE khi khởi động link số 7 thì là ~100% chờ khi nào nó nhảy về còn 2 hay 3% thì lúc đó các bạn hãng đăng nhập vào từ Client .

nhamhieu
14-12-08, 12:57 AM
Trước hết bạn phải chờ cho server run xong xuôi. Khi đó vào Task Manager sẽ thấy CPU chỉ còn khoảng vài %.
Đăng nhập mấy lần đầu chưa đc cứ thoát ra vào lại vài lần là được àh.
Mình cũng đã bị y như bạn rồi. Giờ vô nhân vật vi vu.

nhatdear
15-12-08, 05:50 PM
Cái scence server của mìh chạy cứ 20 phút lại báo lỗi stack error, cũng bị đứng ở màn hình đăng nhập, ai chỉ giúp ? thx