PDA

View Full Version : [JX] Share Code Website [Tích hợp viết Tin Tức VLTK - KT - TLBB - Nhiều Games]

hoangcungclub
14-02-16, 12:16 PM
qua năm mới không có gì mới chỉ có cái code Website cùi nầy đang code nhưng dạo nầy bận quá thôi share cho AE phát triển tiếp.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PassWord: like1cainhe

( Lưu Ý: chỉ để AE nào ko có thì download về code sơ lại dùng, còn ai PRO thì đừng comment làm AE mất lòng.)

Share BẤT CỨ CÁI GÌ Ở CLBGAMESVN NẦY CŨNG PHẢI NÓI TRƯỚC, KHÔNG KHÉO TRẨU NÓ VÀO PHAN BỪA LẠI NẢN RA NỮA.

hichay
14-02-16, 12:17 PM
không dùng nhưng vẫn thanks :)
---------------------------------------------------

hoangcungclub
14-02-16, 12:19 PM
không dùng nhưng vẫn thanks :)
---------------------------------------------------

okei ông bạn.

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

bthhhz
14-02-16, 12:28 PM
Có rồi nhưng vẫn download đc ko :v

Code này hình như lúc trước có thằg share rồi riasino gì gì đó :3
Gốc của nó là phongthanweb.com =))

NotIAm
14-02-16, 01:20 PM
Không dùng nhưng vẫn tks :)

30CHARRRRRRRRRRRRR

trongkha779
14-02-16, 02:34 PM
Thanks vì tinh thần chia sẻ của bạn =P~

trongkha779
14-02-16, 02:41 PM
Có rồi nhưng vẫn download đc ko :v

Code này hình như lúc trước có thằg share rồi riasino gì gì đó :3
Gốc của nó là phongthanweb.com =))

Bác này nói ra có nhiều hàm ý nhỉ ! Người ta share thì cứ download về sài , còn phải hỏi nữa ! :^o

bthhhz
14-02-16, 03:03 PM
Bác này nói ra có nhiều hàm ý nhỉ ! Người ta share thì cứ download về sài , còn phải hỏi nữa ! :^o

Tôi với hắn đang chém. có gì sai. Nếu ko làm đc cứ lót dép hóng mà xài nha
Tôi vẫn đang lót dép đây bạn =))

.R.I.P.
14-02-16, 03:53 PM
Ko xài. Nhưng thank nhiệt tình vì những đóng góp ko mệt mỏi cho 4 rum nói chung và riêng vl jx nói riêng. Cảm ơn bác và bác bthhhz gì ấy quên nick mất rồi :)>-

mt.gny
02-03-16, 09:03 PM
tks bạn nheeee
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

canhenvn
01-04-16, 04:54 PM
qua năm mới không có gì mới chỉ có cái code Website cùi nầy đang code nhưng dạo nầy bận quá thôi share cho AE phát triển tiếp.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PassWord: like1cainhe

( Lưu Ý: chỉ để AE nào ko có thì download về code sơ lại dùng, còn ai PRO thì đừng comment làm AE mất lòng.)

Share BẤT CỨ CÁI GÌ Ở CLBGAMESVN NẦY CŨNG PHẢI NÓI TRƯỚC, KHÔNG KHÉO TRẨU NÓ VÀO PHAN BỪA LẠI NẢN RA NỮA.
Tks bác. E hỏi ngu phát. Nhưng mở nó như nào bác? có phải cài IIS ko ạ? mở bằng dreamware được ko bác nhỉ?

sysco
07-05-16, 01:29 PM
bác cho em hỏi tí config cho sever linux được không bác ?