PDA

View Full Version : Cần ACC chùa của RAP yêu cầu cá mập Xém vô đây

CLAWRIDE
06-12-08, 09:49 PM
Nếu bạn có ACC chùa , vào đây giúp anh em ... dow ở trang đó rất lâu mà lại còn giới hạn dung lượng tải , mong bạn hiểu cho .....:ops:

Thứ 2 phần lớn các đường dẫn này dành cho dân xài Premium:beat_shot: ( thường là dân sao đĩa chứ không thuộc thành phần mem như anh em mình:sure: )....

Mong bạn :) tải và upload sang host khác:pudency: ( nhưng chỉ khi bạn có thời gian và thực sự đang rảnh rỗi :beauty:), nghĩ cho bạn và cho Anh em ...
:after_boom:

Cám ơn bạn đã đóng góp ...:after_boom:

CLAWRIDE
06-12-08, 09:52 PM
đến 100% phim của bạn gửi là của RAP , mong bạn lưu ý ...

Đợi 1 >6 ngày nữa CLAW sẽ có 1 số phim tốc độ load cao , ngon đuôi FLV , mong anh em ủng hộ ....

Các Host của CLAW là host ngon :) Premium cho Upload và chỉ có người trong diễn đàn đó biết hehehe ...

nhưng đường dẫn trực tiếp là download ngay , nhanh Okey không phàn nàn gì cả ... mong anh em hưởng ứng ...

@ Cá mập Xám :Ev... mong bạn giảm thiểu đường dow RAP nhé Okey

Là mod thì nên đặt sở thích của mem lên hàng đầu OKEY

cá mập xám
06-12-08, 11:00 PM
Để qua topic kia tôi cho luôn 1 cái Host để Leech Rapid share! tốc độ leech khỏi chê :) có lúc lên 4GB 1s :)) qua đó tick nó lên trên nhé!

cá mập xám
06-12-08, 11:10 PM
lúc nào online thì dán cái Topic kia của Kev lên nhé! ước gì mình đc lên Mod giải trí nhỉ! hoạt động cho máu!

Trai Đất Việt
08-12-08, 02:38 PM
Đọc bài hướng dẫn theo link bên dưới cũng rất Ok cho các bạn download.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cá mập xám
08-12-08, 07:37 PM
Khó hiểu sao bác TD này cũng ko tick hộ nó lên trên nhỉ! cái Topic "Chú ý kia kìa" có host để down từ RS rồi mà! cứ thế này ... chả muốn đóng góp đóng ghiếc gì nữa!
Nản cả ng! nói còn chẳng ai nghe!

Trai Đất Việt
08-12-08, 07:44 PM
Khó hiểu sao bác TD này cũng ko tick hộ nó lên trên nhỉ! cái Topic "Chú ý kia kìa" có host để down từ RS rồi mà! cứ thế này ... chả muốn đóng góp đóng ghiếc gì nữa!
Nản cả ng! nói còn chẳng ai nghe!

Hic đâu có phải mod khu vực bạn nói đâu, đã vào xem nhưng không Stick được vì không có đủ quyền hành "Sờ ri nhé bạn :haha:"

cá mập xám
08-12-08, 07:45 PM
Haizzzzzzzzzzzz, thôi vậy! ko sao đâu mà!