PDA

View Full Version : Evil zo giúp với!

anhangde
02-12-08, 01:21 AM
Cậu có thể share pacht Client hiển thị được chữ cho server cậu share không?Server thi good nhưng vào chạy client thì nản quá

f-fantasy
02-12-08, 02:20 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e5a197ae

1.70Gb - Client China

ghostdiamond
02-12-08, 07:17 AM
pác share client china cũng vậy à mình thử rồi do server của evil là vesion 1.x mà ổng cho cái patch của server 3.x nên o thấy là đúng

evilbaby1
02-12-08, 07:20 AM
hehe tại quá nhiều bản server nên nhầm . :pudency:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

f-fantasy
02-12-08, 03:58 PM
Vì mình xài patch của Ghost với client VNG vẫn bị mất font chữ nên chuyển qua xài client China cho lành

anhangde
03-12-08, 01:08 PM
Evil oi!link kia la pacht của server cậu share day a`?

sdonku
11-12-08, 08:24 AM
ai giúp em với nha em cài dc rồi nhưng vô tạo nhân vật thì không đăng nhập vô được còn cái login trên cái dịa chỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này thì nó báo lỗi. ai chỉ em cách sửa dc hem. e post hình không được chỉ có link thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>