PDA

View Full Version : Hướng dẫn pack

ghostdiamond
01-12-08, 11:48 PM
Cũng mở file ztpaks lên
Làm theo hình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chọn đường dẫn tới thư mục cần unpack ở đây mình pack thư mục datas.pak vừa unpak xong
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sau đó OK đợi chuong trình check rồi bấm PAK
vậy là pack rồi đó
Mặc định khi pak xong nó nẳm ỡ C

myloveaq
04-12-08, 11:13 AM
giúp mình vói khi mình unpack 1 file la 2,01mb khi unpack song dung lượng là 20mb ji đó minh chỉnh sửa rui pack lại tại sao vẫn 20mb vậy cho vao clien ==>không nhận nữa rồi giúp minh f với !

dongthuc
05-12-08, 09:49 AM
giúp mình vói khi mình unpack 1 file la 2,01mb khi unpack song dung lượng là 20mb ji đó minh chỉnh sửa rui pack lại tại sao vẫn 20mb vậy cho vao clien ==>không nhận nữa rồi giúp minh f với !

nhấn nút giữa ,rùi nhấn nút pak,xong kekekeke.

myloveaq
05-12-08, 01:11 PM
cám ơn nhé ! !

tuankietnt
29-12-08, 11:11 PM
giúp dùm mình với.sao mình pack thư mục GUI nó lai thanh file datas.pak.Lỗi chỗ nào vậy.mình đã chỉnh gui.pak ở dòng dưới luôn rồi.Nếu mình đổi tên cái file datas.pak nó mới tạo ra thành gui.pak thì được ko?Giúp mình với rồi mình chỉ các bạn các việt hóa cấp tốc luôn.chỉ cấn copy và pát thôi.

ghostdiamond
01-01-09, 02:16 PM
à cái đó dễ thôi do chương trình chỉ pak thành datas.pak nên khi bạn pack gui nó ra datas.pak ban chi việc đỗi tên thành gui.pak là đc