PDA

View Full Version : Mình Đăng Nhập Rùi Nhưng Không Thấy Chữ Start Game

lovesick00
01-12-08, 08:06 PM
Mình Cài Đẵt Đầy Đủ Từng Bước Rùi .. Tạo Tài Khoản , Đăng Nhập Ok Lum Rùi .. Nhưng Sao Khi Mình Đăng nhập Tài Khoản Vào Không Có Nút Start Game Mà Thay Vào đó là Chữ Dowload Full Game ... Mong Các bạn Giúp Đỡ Với, Mình Cảm Ơn Nhìu ...

giangleloi
01-12-08, 08:11 PM
bạn config lại gunbound-force beta.ini cho đúng rồi chạy gunbound-force beta.exe mà chơi ,chạy nxlauncher nó ko dc ,khó chịu lắm

hoanganhquan10a11
13-01-09, 01:14 PM
config gunbound-force beta.ini ra sao hả bạn

kenjinzen
13-01-09, 06:46 PM
ý giangleloi là :
Đầu tiên bạn phải chắc chắn cài client v585 (gunbound-force) sau đó bạn vào thư mục cài đặt (c:/gunboundWc) mở file gunbound-force.ini lên sau đó chỉnh sửa cho đúng
Còn theo ý mình : bạn lỗi đường link tới file fetch.dll hoặc fetch.php ^^!
Good luk

TheShinichi
14-01-09, 07:29 AM
ý giangleloi là :
Đầu tiên bạn phải chắc chắn cài client v585 (gunbound-force) sau đó bạn vào thư mục cài đặt (c:/gunboundWc) mở file gunbound-force.ini lên sau đó chỉnh sửa cho đúng
Còn theo ý mình : bạn lỗi đường link tới file fetch.dll hoặc fetch.php ^^!
Good luk

Nhảm nhí !

Chả lẽ ngoài cái fetch ra, chú không còn cái lý do nào khác hay hơn để spam à ?:beat_shot:

TheShinichi
14-01-09, 07:31 AM
Mình Cài Đẵt Đầy Đủ Từng Bước Rùi .. Tạo Tài Khoản , Đăng Nhập Ok Lum Rùi .. Nhưng Sao Khi Mình Đăng nhập Tài Khoản Vào Không Có Nút Start Game Mà Thay Vào đó là Chữ Dowload Full Game ... Mong Các bạn Giúp Đỡ Với, Mình Cảm Ơn Nhìu ...

Cần cung cấp thêm thông tin :

1- Bạn dùng Game server nào ?
2- Database nào ?
3- Client nào ?
4- Trước đó từng cài vào máy ~ client nào ?

kenjinzen
14-01-09, 08:03 AM
Nhảm nhí !

Chả lẽ ngoài cái fetch ra, chú không còn cái lý do nào khác hay hơn để spam à ?:beat_shot:

Thì nhiều khả năng là như thế >"< ai spam làm j >:P để rồi xem .. ghét