PDA

View Full Version : can ghostdiamond giup do minh !

myloveaq
01-12-08, 05:44 PM
SEVER CUA BAN SHAZE MÌNH DÃ CÀI THÀNH CÔNG VÀ ĐĂNG NHẬP OK ROAJ NHƯNG THỈNH THOẢNG VÂN THẤY LỖI O SEVER ScenesServer_r .
VA ĐÂY LÀ HÌNH ẢNH CỦA MÌNH BỊ LÀM SAO Ý CO FẢI LÀ DO MÌNH CÀI LỖI FONT KO MA KHÔNG ĐỌC DC CÁI JÌ CẢ KICK VAO NPC THI KHO HIEN CHU JI CA BẠN HƯỚNG DẪN CHO MÌNH NHÉ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

f-fantasy
01-12-08, 08:48 PM
xài client của china đi bạn....................

anhangde
01-12-08, 10:34 PM
Bạn có lick Client china không?Share to me!

ghostdiamond
01-12-08, 11:20 PM
Bạn đang sài server nào vậy, hình như server mình share ko có nhân vật level 168 có thể bạn dùng database của server evil trong đó có 2 nhân vật, còn cái server mình share + database thì chỉ có acc trong acc chưa tạo nhân vật, bạn sài server mình nhưng dùng database của server khác có thể xãy ra lỗi thử sài lại database của mình xem còn lỗi ko

ghostdiamond
01-12-08, 11:26 PM
đây là link down client full TQ:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

f-fantasy
01-12-08, 11:32 PM
chỉ cách việt hóa đi ghost ơi unpack ra rồi sao mà pack nó lại vậy mấy cái file tbl dùng cái tool trong bộ tool sao ko mở được nhỉ

Online ko cho tui cái nick YM :D

ghostdiamond
01-12-08, 11:42 PM
mấy cái file tbl ko mở trực tiếp đc phải chuyễn nó sang xml rồi edit nó xong chuyển lại thì đc
bác muốn việt hóa client thì có 2 cái client 1 TQ 1 vng sau có unpack file datas.pak ra, dùng tool TBLtoXML chuyển các file tbl sang xml rồi so sánh giũa vng và TQ việt hóa ko dấu do scrip encode là Gb2313 nên việt hóa co dấu ko đc

ghostdiamond
01-12-08, 11:53 PM
bây giờ buồn ngũ rời mai viết tut hướng dẫn việt hóa

f-fantasy
02-12-08, 02:12 AM
ok thanks, đêm nay tui nghịch, việt hóa tên các item và các option trong game đựoc ko vì vào game toàn tiêgns tàu hiểu chết liền :))