PDA

View Full Version : [TLBB] help me lỗi thêm pet mới vào sv !!!

toshidotoke
05-02-16, 10:07 AM
Chả là mình có tập thêm pet mới qua bài hướng dẫn của mod sói mình thêm model các thứ vào client. thì nó chạy rùi nhưng đến khi thêm file MonsterAttrExTable.txt vào sv thì nó báo lỗi sau mong bác nào biết cách fix chỉ giúp cho em với [-O<
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

makute7413
05-02-16, 11:43 AM
Sao mình ko xem được cái ảnh :|

toshidotoke
05-02-16, 11:57 AM
Sao mình ko xem được cái ảnh :|

để mình up lại đây bác <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> em dùng sv 3.35 của bác em muốn thêm con pet Tôn ngộ không thêm trong client xong xuôi hết rồi nhưng thêm vào sv nó báo lỗi như trên ảnh. em ngồi lần mò cả sáng không giải quyết được chắc khả năng của em chỉ có thế thôi :Laluot_92:

makute7413
05-02-16, 03:36 PM
Up đoạn khai báo con Tôn Ngộ Không lên đây bạn. Có thể thì cả file MonsterAttrExTable.txt luôn cũng được. Mình cũng bắt đầu từ add pet nên rất hứng thú mấy vụ này :D

famypo
05-02-16, 04:26 PM
Up đoạn khai báo con Tôn Ngộ Không lên đây bạn. Có thể thì cả file MonsterAttrExTable.txt luôn cũng được. Mình cũng bắt đầu từ add pet nên rất hứng thú mấy vụ này :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây file MonsterAttrExTable.txt: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nó báo sai cái gì đó ở MonsterAttrExTable.ini mà mình thấy cái file này có gì đâu mà sai ^:)^

vocweb
09-02-16, 01:07 PM
Pet Tôn Ngộ Không? ôi, niềm mơ ước.

Add vào mà bị trắng tinh là do thiếu file .dds

toshidotoke
09-02-16, 02:38 PM
Pet Tôn Ngộ Không? ôi, niềm mơ ước.

Add vào mà bị trắng tinh là do thiếu file .dds

dds thêm ở file nào trong client thế bác !!

vocweb
09-02-16, 03:26 PM
material

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)