PDA

View Full Version : sao game này cofig onl khó vl thế

pplpkpo
04-02-16, 10:30 PM
cofig, mở port hamachi cả tiếng méo xong ,mấy game mở onl hết r

HellsAngel
05-02-16, 08:09 AM

Mở qua hamachi thì quan tâm port piếc j` thím :v
Chạy đ.c máy ảo thì đổi IP thôi chứ j` đâu....

pplpkpo
05-02-16, 10:44 AM
Mở qua hamachi thì quan tâm port piếc j` thím :v
Chạy đ.c máy ảo thì đổi IP thôi chứ j` đâu....

gì z thím làm trên máy thật config hamachi mới đc làm trên máy ảo dùng IP ảo sao mà config onl đc

HellsAngel
05-02-16, 12:58 PM
gì z thím làm trên máy thật config hamachi mới đc làm trên máy ảo dùng IP ảo sao mà config onl đc

C cài hamachi lên máy ảo r` config IP hamachi trực tiếp vào server nhé, sao phải chơi kiểu đường vòng thế làm gì cho mất công =.,="

pplpkpo
05-02-16, 11:49 PM
C cài hamachi lên máy ảo r` config IP hamachi trực tiếp vào server nhé, sao phải chơi kiểu đường vòng thế làm gì cho mất công =.,="
1.win xp mini cài hamachi khi login vào bị lỗi
2.máy ảo chạy khá nặng mặc máy nhà ram 8gb vẫn ko thích máy ảo cho lắm

--- Chế độ gộp bài viết ---

mà quan trọng chạy ảo hay mấy thật cũng z như quan trọng config lên online có thành công ko

HellsAngel
06-02-16, 08:04 AM
1.win xp mini cài hamachi khi login vào bị lỗi
2.máy ảo chạy khá nặng mặc máy nhà ram 8gb vẫn ko thích máy ảo cho lắm

mà quan trọng chạy ảo hay mấy thật cũng z như quan trọng config lên online có thành công ko

Thế thì cũng tùy =)) Mình toàn mở thẳng server online, qua hamachi mới thử 1 lần chẳng bao h bị lỗi login hamachi cả :-?
Máy nhà mình cũng 8gb mà máy ảo của mình vẫn chạy đ.c (Có thể máy ảo mình tự build nhẹ hơn bản của bạn)

hoalong1120
06-02-16, 04:24 PM
Đặt cái title đã thấy mất cảm tình rồi

pplpkpo
06-02-16, 04:26 PM
Đặt cái title đã thấy mất cảm tình rồi

ai kêu xem đâu mà mất cảm tình =))

Thế thì cũng tùy =)) Mình toàn mở thẳng server online, qua hamachi mới thử 1 lần chẳng bao h bị lỗi login hamachi cả :-?
Máy nhà mình cũng 8gb mà máy ảo của mình vẫn chạy đ.c (Có thể máy ảo mình tự build nhẹ hơn bản của bạn)

mở hamachi quen r, vài thứ mở WAN vẫn dc =))

hoalong1120
06-02-16, 04:30 PM
Bạn viết nó nhảy lên TOP tôi bị nhìn, đọc luật lệ diễn đàn chưa mà đặt cái tiêu đề kiểu thế?

netcenter
29-02-16, 12:34 PM
Xời, quá dễ :)) card 200k tui team làm cho

pplpkpo
22-03-16, 02:04 PM
làm xong r =)) =)))))))))))))))))))))))))))

tului
15-07-16, 11:19 PM

Bạn HellsAngel cho mình hỏi, config ip hamachi cho máy ảo thế nào vậy bạn ? có thể hướng dẫn mình rõ chút đc không? mình thử config mà chẳng đc :D

HellsAngel
30-07-16, 09:38 PM
Bạn HellsAngel cho mình hỏi, config ip hamachi cho máy ảo thế nào vậy bạn ? có thể hướng dẫn mình rõ chút đc không? mình thử config mà chẳng đc :D

Chuyển config card mạng trên máy ảo thành bridge c nhé :D
Xong chạy server bt

ZhouJieLun
30-07-16, 09:39 PM
Config sao thỏa mãn điều kiện máy ảo có mạng là ổn rồi:)>-