PDA

View Full Version : [JX] Phó Bản Kiếm Gia Cột Phản đam

vuduymanh
04-02-16, 10:22 PM
sao cái kiếm gia phó bản đánh cột nó phản dame ghê quá :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

VoNguoiTa
04-02-16, 11:07 PM
Câu hỏi rất hay =))

Nó phản dagame to vì nó mang kỹ năng vòng sáng phản dagame bự chứ sao.
Pro mà hỏi vậy là chết rồi =))

Ducthinh682
05-02-16, 11:33 AM
Mình mò cái phó bản kiếm gia này 2 tuần nay rồi vẫn ko biết bật tính năng này lên làm sao. bạn có thể hướng dẫn hoặc share cho mình với đc không :(

vuduymanh
06-02-16, 01:55 PM
Mình mò cái phó bản kiếm gia này 2 tuần nay rồi vẫn ko biết bật tính năng này lên làm sao. bạn có thể hướng dẫn hoặc share cho mình với đc không :(

script\missions\maze\npc_dialog.lua
tìm đoạn
LIMITS = {
MIN_TEAMSIZE = 2, ---cái này là số người đi
FLAG_CHECKTIME = 1,
}

NewWorld(949,1548,3143)
add lệnh bài để vào phó bản mỗi acc 1 cái
PT nhau rồi vào nhớ đúng mỗi giờ vào báo danh
AddItem(6, 1, 2623, 1, 0, 0)
vào trong rồi ấn vào cái bia đá,
đánh cột thắng thì sang cửa 2 ,nó phản dame chết :) ra ngoài ấn vào cái bông hoa sen vào tiếp chết 3 hồi là ra ngoài hẳn

dungnguyen1995
05-03-16, 02:22 AM
script\missions\maze\npc_dialog.lua
tìm đoạn
LIMITS = {
MIN_TEAMSIZE = 2, ---cái này là số người đi
FLAG_CHECKTIME = 1,
}

NewWorld(949,1548,3143)
add lệnh bài để vào phó bản mỗi acc 1 cái
PT nhau rồi vào nhớ đúng mỗi giờ vào báo danh
AddItem(6, 1, 2623, 1, 0, 0)
vào trong rồi ấn vào cái bia đá,
đánh cột thắng thì sang cửa 2 ,nó phản dame chết :) ra ngoài ấn vào cái bông hoa sen vào tiếp chết 3 hồi là ra ngoài hẳn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuduymanh
05-03-16, 06:53 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái tính năng này có săn npc rồi mà đâu cần add npc nữa
mình dùng bản vr3 của bác đô

killer20099
05-03-16, 08:06 AM

kinh nghiệm khi gặp max phản dame là chỉ để skill 1x đánh cho dame giảm lại và nga my buff xe ko chết thôi :)
phản dame cao mới hay chứ hạ xuống là hết hay rồi\:D/\:D/\:D/

hungnha18
05-03-16, 12:10 PM
chào bác vumanhduy, bác ơi cho em hỏi còn map nào chưa mở không như phó bản kiếm gia nè , nếu có thì cho em file npc và cách làm luôn nha cảm ơn bác

dungnguyen1995
05-03-16, 12:50 PM

Em xài ver 3 nè a, xa phu tắt lên phó bản kiếm gia, e vô mở ra, và e lên chả thấy npc nào hết :(

Ducthinh682
06-03-16, 09:45 AM
đúng rồi các npc như Tiểu Chu Chu trên map thí luyện cốc bị tắt hết rồi. lên map thí luyện cốc thì k thấy 1 npc nào

DuongDaiCaJX
07-03-16, 02:17 AM
bị lỗi trong autoexec thôi, có 1 dòng bị lỗi, copy code autoexec lên đây fix cho.

Ducthinh682
07-03-16, 11:13 AM
fix cái npc Tiểu Chu Chu trên maps thí luyện cốc hả anh!!!!

1stduc
10-08-16, 07:20 PM
Anh dùng skill 6x của TN mà bùm chứ trụ đấy chả đời nào mà ai đi dame 15x vô cả . Nếu ko thì dùng 5 độc buff bùa vào lấy DM đặt bom 2x < bom độc > tý chết kk