PDA

View Full Version : Thăm dò upload client full Wrath of The LichKing

huongphieubat
26-11-08, 12:06 PM
Để tránh vết xe đổ của bộ tool WOW, huongphieubat sẽ up client WOTLK lên cho mọi người dễ thở khi phải down từ downloader của Blizzard nhưng chỉ up khi nhận được trên 50 lời đề nghị, dưới thì sr, kế hoạch hủy bỏ. Đơn giản vì client tới hơn 11G, up lên khác cực (tốn thời gian, tốn tiền) mà hok ai down hoặc vài ng down xong rùi bỏ đó, vài tháng sau link die lại chửi tui. Tự nhiên làm ơn mắc oán!. Vậy he, từ 50 lời đề nghị trở lên, ko thì kế hoạch hủy bỏ!!

cá mập xám
27-11-08, 09:39 PM
có thành ý nhưng mà hình như down từ Bli nhanh hơn :D với lại Kev có acc Rapid nên toàn kiếm patch ở Rapid, donw cũng nhanh :D
Client có lẽ ko cần lắm, nhưng nếu bác có thể tìm hộ đống Addons mới cho WTLK thì tốt quá :) up lên cái gì cũng đc, hoặc là kiếm link cũng đc :D

huongphieubat
29-11-08, 03:49 PM
có thành ý nhưng mà hình như down từ Bli nhanh hơn :D với lại Kev có acc Rapid nên toàn kiếm patch ở Rapid, donw cũng nhanh :D
Client có lẽ ko cần lắm, nhưng nếu bác có thể tìm hộ đống Addons mới cho WTLK thì tốt quá :) up lên cái gì cũng đc, hoặc là kiếm link cũng đc :D

Vấn đề down ở blizzard về tốc độ ko bàn đến nhưng đối với những ai ko có sẵn net ở nhà thì làm sao mà down trọn bộ mấy G cái client của WOTLK. Khi up lên tui đã chia ra các part với dung lượng 250MB/part về khỏi cần cài chỉ cần giải nén ra là chơi dc!!

Về các addons có thì có nhiều nhưng ... chán rùi hok share! :sure: 1 mình mình độc diễn, độc thoại thì post lên 4rum có ý nghĩa j nhỉ?! Chả thấy ai có bài feedback nào có giá trị, toàn spam!

serkan
30-11-08, 06:16 PM
Addons cho WoW thì vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) hoặc wowmatrix.com mà down.
Addons cũng chỉ dùng vài cái quan trọng thôi. VD như: Atlas, QuestHelper, Omen, ...

P/s: Thanks bạn huongphieubat vì rất nhiều thứ bạn share.
Mọi người ko phải ai cũng đọc hiểu TA nên tiếp cận với các game nước ngoài hơi khó. Với lại, ko phải ai cũng có 1 máy tính có thể chơi được WoW (mặc dù cấu hình yêu cầu để chơi WoW khá nhẹ). Tớ thấy trong 4rum này mọi người chỉ chủ yếu quan tâm đến các game như MU, VLTK, ... bởi vì nếu so với WoW thì nó nhẹ hơn rất nhiều :D

giangleloi
01-12-08, 10:29 PM
hix minh 2cũnngg mún test cái này mà ko bik start từ đâu

Trai Đất Việt
02-12-08, 06:34 AM
Nhưng nhìn thấy 11G quả là up lên cũng khổ, dowload cũng gian nan. Thôi thì anh em cứ xẻ chia. Biết đâu sẽ có ích!

huongphieubat
03-12-08, 09:04 PM
hix minh 2cũnngg mún test cái này mà ko bik start từ đâu
Anywhere u want. Mỗi bài là 1 server hoàn chỉnh độc lập với tất cả công cụ đi kèm. Cứ thế down về chơi, thix vọc thì cứ thoải mái ^^! (tốt nhât có tính kiên nhẫn khi chơi vì mún xài hết tính năng thì phải dịch TA hơi nhìu :beat_shot:)

ngoctai12345
30-01-09, 02:03 PM
ai có patch WOW 2.4.3 không
cho mình links với