PDA

View Full Version : Patch Christmas v2.0 cho Noel...

KhuongCK_Dev
26-11-08, 09:00 AM
MuOnline Christmas Patch 0.2

Chúc all memb CLB noel zui ze....

Patch Gồm :

1.Christmas Devias

2.Nhạc nền 1 số map đã dc đổi thành nhạc NOEL

Atlans - Silent Night
CryWolf1St - Over The River And Through The Woods
Devias - Santa Claus Is Coming To Town
Devias Church - We Wish You A Merry Christmas
Dungeon - Frosty The Snowman
Icarus - Last Christmas
Kalima - Carol Of The Bells
Lorencia - Jingle Bells
LostTower - Deck The Halls
Noria - Christmas Is Coming
Tarkan - Here Comes Santa Claus

Size : 15.36 MB

Download MuOnline Christmas Patch 0.2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download MuOnline Christmas Patch 0.2 from RapidShare : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mirror : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[Guide] How To Make A Cool Christmas Event Using MuOnline Christmas Patch 0.2 :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Noob
26-11-08, 11:08 AM
Chú ơi...Sao cháu chép cái Pacth vào chạy ok....Nhưng khi chạy file reg on music gì đó xong vào tới Loading cái nó biên mất lun ko vào đc server :(( Là sao hả chú....Hix giờ sao mà vào Game đây chời

Trời ơi tự nhiên chạy file Music On.reg xong ko vào đc game lun.Xóa bỏ cái đk đó ở đâu zậy:beat_plaster:

prince
26-11-08, 02:24 PM
xóa trong cái regedit, khóa current_machine_user->webzen->config

Destruct
26-11-08, 02:31 PM
Các anh em cứ tiếp tục hoạt động good vào nhé! Des đang loay hoay với bản 0.97D Ver 3 nên không lên mạng nhiều được ^^!
PB -> Good job!

Mr.Noob
26-11-08, 03:00 PM
xóa trong cái regedit, khóa current_machine_user->webzen->config
Thanks Bác đã fix lại đc rồi.Thế ko đăng ký thì sao nghe đc nhạc đây.....:beat_shot:

Trai Đất Việt
08-12-08, 11:57 PM
Thanks Bác đã fix lại đc rồi.Thế ko đăng ký thì sao nghe đc nhạc đây.....:beat_shot:

Theo tôi bạn chẳng cần phải nhấn gì cả. Nếu bạn dùng phiên bản SS3-P2 thì down link bên dưới về giải nén và chép đè lên thư mục Mu đang chơi. (Hơi nặng chút, vì nhạc có lời tuyển chọn)

Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>