PDA

View Full Version : Web vÀ db3.25 cho ai chƯa ĐĂng kÝ Đc

vip_pro_au
24-11-08, 09:20 PM
Điểm qua 1 số forum tình trạng 1 số bạn vẫn còn lay hoay với cái web3.25 và database. Hôm nay mình sẽ share db và web3.25 do mình fix lỗi bảo đảm đăng ký thành công 100%, ngoài ra bạn có thể mua 1 số avartar mà sql không cập nhật
B1:- Download 2 file này về máy
LINK:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 7cf95ad7
Sau khi dowload xong bạn giải nén cả 2 file ra (định dạng file .rar) (mình tính đặt pass nhưng mà hơi thù nó nên hem thèm đặt)
B2:
Bạn vào thư mục "DB_VIP_PRO_AU" Coppy hết các thư mục
B3:
Bạn vào thư mục cài "MYSQL4.0" HAY "SQL5.0" gì đó tùy bạn cài. xong bạn mở thư mục data và xóa các thư mục (audition, auditionlog, auditionlogin, itemdb, mesenger) rồi dán các thư mục đã coppy từ "DB_VIP_PRO_AU". Nếu trong thư mục DATA của bạn chưa có các file như trên để xóa, thì cứ việc dán vào là được.
B4: Bạn vào thư muc "WEB_VIP_PRO_AU" vừa giải nén coppy nó vào (thư mục nào có chữ "www") do mình quên nến hem nhớ!!!! (Chắc cái này ai cũng biết) rồi dán vào.
B5: (Mệt đấy :beauty:) Đăng ký tài khoản (he...he...)
bạn vào IE gò vào (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) và đăng ký là ok.
đây là web fix lỗi nên không có mua thú 3.25 chỉ có thể mua quần ,áo, giày, phụ kiện mà thôi. các bạn nên tìm các bài trong forrum về cách add avartar để có thể mua đồ nhiều hơn. CẢM THẤY BÀI VIẾT CÓ Ý NGHĨA THANK 1 CÁI NHA!!!!!!
:haha:ÀH QUÊN NỮA TRONG ĐÂY MÌNH ĐÃ ĐĂNG KÝ SẴN 2 TÀI KHOẢN VÀ MUA NHIỀU ĐỒ CHO BẠN CHỈ CẦN ĐĂNG NHẬP VỚI TÊN TÀI KHOẢN NHƯ SAU
+Nếu chơi con trai
ID: tinhyeu
PASS: 123456
+Nếu chơi con gái
ID: caothuong
PASS:123456

trungqwe
27-11-08, 01:38 PM
Mình làm theo hướng dẫn của bạn rốt cuộc vẫn khôngddawng kí được !
Cho mình hỏi thêm chút cái web bạn share chạy trên easywebphp 2.1b phai không ?
Mình paste nó vào thư mục www khi vào web thì giao diện nó hiện lên. Đăng kí xong kô thấy hiển thị thông tin nhân vật và đăng nhập với nick đã đăng kí cũng không được.
Mình dùng client 3.25 và server 3.25 Huuduyen share.

vip_pro_au
27-11-08, 08:19 PM
đã nói bạn nên dùng sever của mình mới đăng kí được chứ dùng server của anh duyên thì pó tay. server của mình là file "DB VIP_PRO_AU" đó cứ giải nén và dán vô data của anh duyên. là chạy được.
phần web bạn cài đặt giống y chan bản v1.6 có nghĩa là cần có (php, đĩa cài hệ điều hành) mà cái vụ cài web của auv1.6 thì trên mạng thiếu gì có điều là thư mục web khác thui. bạn nên làm lại đi vì theo bài viềt là bạn hiện đang dùng data của anh duyên nên mới thế. 1 điều nữa là web 3.25 anh duyên share ko phù hợp với data của mình, cách tốt nhất là bạn nên xóa cái web đó và thay web đó bàng web mình share. chúc bạn thành công nếu rãnh mình post video hay 1 bài chỉ cách làm

ZiC_9x
30-11-08, 12:30 PM
Hay
Nhưng k biết cách xài
Zải nén thì fảii ra file để add vào trong mysql chứ!
Sao toàn file .MYI

trungqwe
30-11-08, 02:44 PM
Cái thư mục php để cài web của các phiên bản au đều giống nhau phải không ? Mình có cái thư mục php của phiên bản 1.6 có dùng được không nhỉ ? Thì ra là cài web trên IIS thế mà mình cứ tưởng cài với easyphp nên không đăng kí được là phải !
Nhân tiện cho mình hỏi luôn mình chạy client 3.25 của huuduyen + server huuduyen (database của bạn) khi vào trong đăng nhập với tài khoản tinhyeu - caothuong đều vào được đồ trong tủ đồ mặc được nhưng khi thoát ra lại trở về ban đầu và cũng không mua đồ được (cái này chắc là do web chưa hoàn thiện). Với lại giao diện của mình bị lỗi nửa tiếng Việt nửa tiếng Tàu.Bạn xem giùm mình cái phải sửa thế nào ? Thanks nhiều !:adore:

vip_pro_au
30-11-08, 05:05 PM
cái dụ này thì anh chưa bít nhưng mua đồ thì dc mà có thể do quá trình upload có thể bị lỗi. để mai anh up cái dạng nén acv lên rồi em giải ra đi nha anh thấy dạng nén *rar hay bị lỗi lắmuh quên em thử zo php cái phần "php-?.exe "("?"quên chữ gì ùi em kiếm cái tựa như zay nha) thử chạy xem có hiện chữ gì không? nếu hiện chữ là ko dc ùi. cần coppy vô chỗ khác (ổ đĩa khác cho chắc) rồi mở ra mà trống trơn thì mới ok còn hiện chữ là thua. nhớ nha!!!!!!cái đó là anh rút kinh nghiệm từ auv1.6 đó

vip_pro_au
30-11-08, 06:04 PM
cái đó em chỉ cần dán đè lên các data chứ ko cần add zo sql

nguyenlx12
30-11-08, 06:23 PM
bạn vip_pro_au có cái soft nào tự động mở lại khi cái link ( thường là link 2 DBagentPay ) nó cứ don't send hoài, mình bỏ lỗi don't send của Win thì nó ko hiện lên don't send nữa nhưng nó vẫn mất tiu

AlexHiếu
01-12-08, 05:03 PM
Vào dc web rồi nhưng sao nó có cái hình chữ nhật có ngôi sao che hết 1 phần của web

vip_pro_au
02-12-08, 12:29 PM
***cái này hình như máy bạn bị gì thì phải. bạn thử cài web lại hay mượn máy ai cài xem có bị che ko. mình cũng từng bị 1 lần nhưng mình quên cách khắc phục ùi. để mình up lên web khác vào ngày mai. web này là lấy từ au sea. chứ ko phải của anh duyên.
***còn DBagentPay bạn kia bị ko phãi lỗi gì mà do :
+bạn ko chịu set ram ảo lên
+ram của bạn ko đủ 256 nên máy chạy ko nỗi
+bạn thử ra tiệm phần mềm mua phần mềm c++ đi có thể ko có cái này nó ko chịu chạy
chỉ 3 lí do trên trường hợp này mình bị hoài mà. ^^