PDA

View Full Version : server season4 no crash

net80
22-11-08, 08:20 PM
Mới kiếm được cái link này đã test thử online cả tuần rồi thấy không bị crash nên share cho anh em <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trungkien0107h
22-11-08, 09:06 PM
Bạn test online hay offline ? Nếu test offline thì không chính xác đâu. Nếu test online, ổn định khoảng > 30 người online cùng lúc mà ko crash mà thì mới là tạm ổn.

mattroilan
22-11-08, 09:12 PM
bản này là bản cũ mà....Cash liên hồi....hình như có người posst rồi....

net80
23-11-08, 12:12 AM
Bạn test online hay offline ? Nếu test offline thì không chính xác đâu. Nếu test online, ổn định khoảng > 30 người online cùng lúc mà ko crash mà thì mới là tạm ổn.
Online cả tuần có thấy sao đâu

net80
23-11-08, 12:13 AM
bản này là bản cũ mà....Cash liên hồi....hình như có người posst rồi....
bản này dung lượng 16,2 MB đó ở đây chưa có bản nào có dung lượng lớn như thế

vietpro8x
23-11-08, 01:46 AM
bản này là bản đầu tiên của china share hic hic quá cũ

net80
24-11-08, 01:30 PM
bản này là bản đầu tiên của china share hic hic quá cũ
Event lllusion hoạt động tốt,class3 có thể đi bc8, dv7, cac map move ok, có thể dùng db ss3 ep2, và không crash.

prince
24-11-08, 11:33 PM
chủ yếu là các option của ss4 có work hay ko thôi chứ crash thì cái gs của RPGMaker fix dc. roi`, còn server của RPGMaker work dc. 1 số thứ của masterskill tree còn swich char xong vào là mất, liệu fix được ko?

phoxuaxua
25-11-08, 03:33 AM
chủ yếu là các option của ss4 có work hay ko thôi chứ crash thì cái gs của RPGMaker fix dc. roi`, còn server của RPGMaker work dc. 1 số thứ của masterskill tree còn swich char xong vào là mất, liệu fix được ko?

Prince co thể share cái Server của RPGMaker gì đó mà bảo fix lỗi crash đó được không?,mình test nhiều bản nhưng nói chung đều đôi khi crash khi nộp Quest Blood

còn masterskills khi chuyển nhân vật mất là do không có colum MasterSkills trong Character nên nó không lưu lại được, bạn vao Character tạo colum đó là ok

Thanks

Mr.Noob
25-11-08, 03:46 AM

Share SS4 của bác gọi là ko Crash em test phát xem nào....:))

Ronny
25-11-08, 04:39 AM
THis is OLD ! and BUGGED Sever !