PDA

View Full Version : [JX] Cách tắt Kỳ Trân Các jx win

raica1979
30-01-16, 12:37 PM
Mình xóa list trong thư mục Settings/ buysell.txt và SuperShop.txt nhưng khi khỏi động sv thì hình item trong ktc vẫn còn chỉ khác là không mua được? :((
Ae hướng dẫn mình xóa với, hoặc chỉ cách xóa ktc load luôn càng tốt.

Script thì làm phát ăn ngay nhưng cái settings thì mình không hiểu chỉnh song nó cứ đơ đơ. như settings/Tong/Tongset.ini mình chỉnh cấp lập bang 50 nhưng ko được toàn báo không đủ 120 cấp[-O<
Thanks, ah sv ngaotuyet

Long.MR
30-01-16, 12:50 PM
Mình xóa list trong thư mục Settings/ buysell.txt và SuperShop.txt nhưng khi khỏi động sv thì hình item trong ktc vẫn còn chỉ khác là không mua được? :((
Ae hướng dẫn mình xóa với, hoặc chỉ cách xóa ktc load luôn càng tốt.

Script thì làm phát ăn ngay nhưng cái settings thì mình không hiểu chỉnh song nó cứ đơ đơ. như settings/Tong/Tongset.ini mình chỉnh cấp lập bang 50 nhưng ko được toàn báo không đủ 120 cấp[-O<
Thanks, ah sv ngaotuyet

Đồng bộ , chỉnh ở sever thì đồng qua client , chỉnh ở client thì đồng qua server.

raica1979
30-01-16, 12:59 PM
Đồng bộ , chỉnh ở sever thì đồng qua client , chỉnh ở client thì đồng qua server.

Ý bạn là chép file chỉnh sửa trong server qua client ah hả?! tại trong cái client của mình trống có mỗi ServerList thôi,
Có cách tắt hẳn ko bạn

Long.MR
30-01-16, 03:14 PM
Ý bạn là chép file chỉnh sửa trong server qua client ah hả?! tại trong cái client của mình trống có mỗi ServerList thôi,
Có cách tắt hẳn ko bạn

mở fodel chưa client tạo 1 fodel con tên Settings
chỉnh bên sever cái gì thì đồng bộ qua cái đó đúng đường dẫn bên sever là dc