PDA

View Full Version : Release Wrath of the Lich King server - 1st Edition

huongphieubat
19-11-08, 02:27 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link down server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MýSQL: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Navicat: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(HPB).exe.glx
Pass for all: huongphieubat

Đây là phiên bản đầu tiên của server WOTLK nên vẫn còn 1 số bug (chưa fix hoàn toàn spell - nhất là của Death Knight, 1 số item bất hoạt, bug 1 số nv, map Northrend chưa full quái ...), về căn bản thì tạm ổn, các bug sẽ dc fix và release trong suốt quá trình hoạt động của WOW. Mọi chi tiết cài đặt đều nằm trong file hướng dẫn bằng hình ảnh đi kèm trong server.

Requirements:

Intel Pentium4 1.3GHz or AMD Athlon XP 1500+ processor.
(Recommended: Dual Core Processor such as the Intel Pentium D or AMD Athlon 64 X2)
512 megabytes or more of RAM, 1GB required for Windows Vista users
(Recommended: 1GB Ram, 2GB for Vista users)
3D graphics processor with Hardware Transform and Lighting with at least 32 MB VRAM, such as an ATI Radeon 7200 or NVIDIA GeForce 2 class card or better.
(Recommended: 3D graphics processor with Vertex and Pixel Shader capability with 128 MB VRAM Such as an ATI Radeon X1600 or NVIDIA GeForce 7600 GT class card or better.)
12 gigabytes or more of available hard drive space.
DirectX(R) 9.0c or above.
Sound: DirectX-compatible sound card.
Internet Connection: Broadband.
Mouse: Multi-button mouse with scroll wheel recommended.
.Net framework 3.5

Lưu ý: Link die sau 3 tháng sau lần down cuối, HPB sẽ ko up lại mà chỉ up thêm phần cập nhật! Mọi cập nhật server sẽ post trong bài viết này. Ai lấy nội dung bài viết này share nơi khác vui lòng ghi rõ nguồn Huongphieubat - Mangos dev team hoặc AlexTuan.net.

tranduchoan
23-11-08, 10:25 AM
Oài lâu lâu không vào đây, thấy đổi khác quá. Đã có một số chú ý đến WOW. LOL

kingempty
11-02-09, 04:34 PM
Sau khi làm xong server, sửa lại realmlist, đăng nhập vào game tới Handshaking thì dừng lại không tiếp tục. Huynh có biết sử lý tình huống này không chỉ đệ với.

letuandi1988
07-04-09, 12:33 PM
ong huongphieubac cho xin cai pass giai nen' cua sever voi:pudency:

meohen1989
07-04-09, 03:14 PM
ko quan tâm lắm đến wow :surrender:

vituan99
10-07-09, 01:39 PM
cho mình xin link down clien up len the lick king đi . bản nặng 1.9gb ấy cảm ơn nhiều . minhddang choi bản v.2.4.3 thấy hay nên muốn chơi lên bản này xem sao

wizard
10-07-09, 11:11 PM

vituan99
11-07-09, 12:43 PM
mình cần bản nâng cấp lên lick king thui . 2 bản đầu mình có rầu

fableknight
30-07-09, 08:01 PM
bác huongphieubat ơi sao em ko chạy đc 2 file realmd với mangosd là sao
cài đi cài lại chục lần vẫn thế, lúc chạy nó cứ báo lỗi và bắt cài lại cái gì ấy

fableknight
30-07-09, 08:05 PM
em làm đầy đủ các bước trong hướng dẫn những đến bước chạy server thì bó tay ~X(

fableknight
31-07-09, 07:03 PM
đã cài xong
ra là quên chưa cài .Net 3.5 :D
nhân tiện hỏi bác huongphieubat là cách chỉnh sửa các file trong server thế nào, chơi offline có 1 mình mà ko ăn gian thì đúng là khó hơn lên giời :(

thecong
02-08-09, 12:57 PM
ôi dào ơi lục giác gớm quá đấy .................

fableknight
03-08-09, 02:54 PM
ôi dào ơi lục giác gớm quá đấy .................

ko giúp thì thôi đừng nói anh ạ, ko là bát đĩa củ đậu bay nó hỏi thăm ầm ầm đấy >:/

SjTempo9x
03-08-09, 04:37 PM
bạn ơi cái sv này chạy client nào vậy ?
cho tui link down đi

ngotiendat
23-09-09, 12:08 AM
clien WOTLK lên bli mà dow ko thì chạy ra tiệm mà mua 2 DVD thôi.

fableknight
10-02-10, 04:56 PM
đã có cilent 3.3 fall of the lichking rùi, HPB đã có server chưa thía :(

huongphieubat
10-02-10, 05:24 PM
đã có cilent 3.3 fall of the lichking rùi, HPB đã có server chưa thía :(
sv có nhưng icecrown citadel chưa vào dc đâu vì chưa có script để enter vào cổng cũng như cho boss trong các wing và LK. HPB cũng ko có nhìu tgian ngồi fix database nên chưa share. Khi nào hoàn chỉnh thì share cho mọi ng. :)

fableknight
17-02-10, 07:58 PM
nhanh lên nha HPB, tớ luôn ủng hộ cậu hết mình :D

kenanh64
11-06-10, 08:48 PM
sv có nhưng icecrown citadel chưa vào dc đâu vì chưa có script để enter vào cổng cũng như cho boss trong các wing và LK. HPB cũng ko có nhìu tgian ngồi fix database nên chưa share. Khi nào hoàn chỉnh thì share cho mọi ng. :)
anh HPB ơi anh làm haonf chỉnh chưa em chờ anh lâu quá