PDA

View Full Version : Ai muốn xem truyện gì, vào đây đòi hỏi:

CLAWRIDE
17-11-08, 12:55 PM
Truyện có khá nhiều thể loại khác nhau , em thì có 1 số truyện được nhưng chắc không hợp gu được với đa phần anh em thành viên cho nên nhiều lúc ngại không dám post thêm ...
Em viết bài này anh em cứ vào đòi hỏi thêm nhé : :haha:

truyện nào em đáp ứng được sẽ đáp ứng nhiệt tình , còn không thì em xin lỗi và mong các bác hiểu nhé , người thì có 1 mà việc thì của công mà .. hihi ...:adore:

ANH em cứ lựa truyện ,em đi chôm truyện về okey ... :beauty:

Tất cả các truyện , ở đây cho dù không hoàn thành không đầy đủ thì anh em cứ kêu em nhé , đáp ứng được thì em làm nhiệt tình ko thì chịu ......:hell_boy:

Bất kì thành viên nào lập nick ở CLBgamesvn đòi về vấn đề bản quyền ở đây ( bản quyền truyện tranh ấy ) chém không bàn cãi ....:hell_boy::confident:

Bất cứ thứ gì ở đây , đã post đều là open source .. ( MỞ ) cho tất cả mọi người đọc không loại trừ ai ...kể cả khách ...
các bác có thể tự do đóng góp truyện vào , yêu cầu tập hợp chap

thành từng vol 1 .. em sẽ tách ra và làm ^^ thư viện riêng để anh

em share...:sure:

Lần trước bên vns có yêu cầu del mấy bài của họ vì em luộc về lần này em lấy thẳng luôn... ai phàn nàn bản quyền chém .. open source mà ...:after_boom:

(==!) mà bên VNS có vào đây thì nhớ thảm hoạ tí sập diễn đàn khi bị hack local tầm tháng 8 đến tháng 9 đấy ....

tớ nghĩ là do vấn đề bản quyền của các bạn chắc cũng là 1 cái gai trong giới opensource ( MÀ GIỚI NÀY ^^ ĐƯỢC GỌI LÀ HACKER MÀ )

phamduong
18-11-08, 05:19 PM
có Jindo sau tập 85 kô bạn . Tìm mãi mà kô thấy bạn kiếm giùm minh nhé . Thanks!

hansik
18-11-08, 05:40 PM
có bản Dragonball mở rộng ko bạn, coi mấy truyện đó đánh mới sướng hehehhe. Tui toàn tìm thấy bản tiếng Anh ko àh.

CLAWRIDE
18-11-08, 06:20 PM
có bản Dragonball mở rộng ko bạn, coi mấy truyện đó đánh mới sướng hehehhe. Tui toàn tìm thấy bản tiếng Anh ko àh.

E hèm mới có Lick Phim thôi bạn à :D .. mình nghĩ truyện chắc là có đó vì bên NXB đã Xuất bản truyện này đến tập 17 rồi cơ mà :D...:haha:

không sao .. nếu ok xem phim tạm tớ sẽ share luôn .. truyện thì phải tìm xem có ai trans xong đã .. xem truyện = tiếng anh ngại chết :go:

CLAWRIDE
18-11-08, 06:30 PM
có Jindo sau tập 85 kô bạn . Tìm mãi mà kô thấy bạn kiếm giùm minh nhé . Thanks!

Alo đã UP Jindo tất cả các tập có các tập sau 85 cho bạn ... vào thư mục thư viện Truyện để xem ok

eddy
23-11-08, 02:37 PM
Clawride có thể search Dr.Slump tiếng việt đươc ko ? Tớ tìm mỏi con mắt

Nhân tiện , tớ vừa make xong bộ RAR Inuyasha full 41 tập...nếu các bạn có nhu cầu tớ up lên cho :">

CLAWRIDE
23-11-08, 05:33 PM

Nhân tiện , tớ vừa make xong bộ RAR Inuyasha full 41 tập...nếu các bạn có nhu cầu tớ up lên cho :">

ok tớ sẽ tim luôn , :D .. dạo này hơi bạn chút ^^

giangleloi
23-11-08, 05:38 PM
có Dragon Quest 1 và DragonQuest 2 ko hả CLAW

CLAWRIDE
25-11-08, 07:16 PM
T.T 3 ngày nay không có xiền lên mạng hú hú .. đã đăng kí mạng nhưng họ kêu hết tuần này là sẽ lắp .. chả hiểu sao :D anh em đợi em 1 tí nhé ..hị hị

_*TA*_
27-11-08, 01:54 PM
Có chuyện Naruto tập 52,53 không ,thank nếu bạn tìm được :confused:

CLAWRIDE
28-11-08, 12:12 PM
à Có chap đấy chứ tập 53 mình nghĩ chưa ra hết ...tớ sẽ đi vọc ngay Ok chứ

modbibi
28-11-08, 12:27 PM
xin bộ dấu ấn rồng thiêng(ansu ấy),đủ bộ luôn nha

CLAWRIDE
28-11-08, 07:55 PM
ẹc , :D sao không chơi cả bộ Đai cho nó máu ... bộ ánu là phần 2 .. mình cũng chưa coi hết

giangleloi
28-11-08, 08:09 PM
có links full bộ Đai ko post cho tui đi

modbibi
30-11-08, 12:42 PM
ac,ac...vậy xin cả bộ Đai và bộ ansu luôn.tìm nhanh nha.đọc rồi nhưng đọc từ thời lớp 5,6 nên chẳng nhớ mấy,muốn tìm đọc lại cho dzui

giangleloi
30-11-08, 01:04 PM
em đọc hồi lớp 2,giờ 8 năm ko còn cuốn nào,mong bác CLAW giúp cố gắng nha

modbibi
01-12-08, 09:54 PM
mình vẫn còn mấy cuốn nhưng không đủ bộ,lâu lâu ngồi rảnh đọc lại mà bị dở nửa chừng mất hay nên lên đây nhờ các bác tìm giùm

CLAWRIDE
01-12-08, 10:25 PM
OK tìm được sẽ tích cực SPAM :) ...

Hãy Xem chữ Kí của tớ , chứ đừng thắc mắc ..( không chống SPAM mà huấn luyện SPAM đúng cách )

giangleloi
01-12-08, 10:27 PM
chán ko có dragon quest đọc huhu:(:confident:

CLAWRIDE
01-12-08, 10:28 PM
rồi tớ kiếm cho , sáng mai là tớ 2000> 3000 bài viết rồi :)) tích cực SPAM

giangleloi
01-12-08, 10:31 PM
rồi tớ kiếm cho , sáng mai là tớ 2000> 3000 bài viết rồi :)) tích cực SPAM=)),định lên top 2 à=)),,,,,,,,,,,,,,,,,
-----------------------------------------
Cụ À 1 ngày 1000 bài => Max Top

CLAWRIDE
01-12-08, 10:33 PM
Dragon Quest này => phi Phi<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

giangleloi
01-12-08, 10:34 PM
6 tập này có lâu rùi,mún full bộ nước ngoài cũng dc,kiếm giúp nha,thx

CLAWRIDE
01-12-08, 10:35 PM
ack .. không kịp xem có mấy tập , chán quá .. sr bác nhé

CLAWRIDE
01-12-08, 10:37 PM
AAAAAAAAAAA

Full 41 tập dấu ấn rồng thiêng đây ( lick chưa test , test thử nào )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Rapidshare.com cho 41 tập

CLAWRIDE
01-12-08, 10:38 PM
nếu test mà ngon các báo thông báo 1 tiếng nhé , em cho vào tổng hợp truyện tranh

luutugia
01-12-08, 10:56 PM
mình cần truyện phong vân từ map 470 trở đi đã dịch sẵn ai có chỉ dùng với

CLAWRIDE
01-12-08, 11:06 PM
okey => sẽ tìm bạn hãy chờ nhé :

số yêu cầu chưa thực hiện xong còn có 2 yêu cầu:
Naruto 52,53
Phong van chap 470 ~
Okeey mình sẽ tìm giúp

xin bộ dấu ấn rồng thiêng(ansu ấy),đủ bộ luôn nha

armytoan
07-12-08, 07:31 AM
cho em xin truyen tearring saga
----------------------------------
Ok mình sẽ share

modbibi
08-12-08, 01:17 AM
sao chẳng thấy bóng dáng mùa xuân đâu nữa rồi nhỉ
--------------------------------------------------------
CLAWRIDE:---->Modbibi ("Đây này , hỏi cái gì ?")
Chờ tớ tí xíu nhé :) đang bận chút , hết bận là
có truyện luôn
--------------------------------------------------------

giangleloi
12-12-08, 09:37 AM
claw ơi link dragon quest kia ko phải,trưyện gì á

CLAWRIDE
12-12-08, 11:38 AM
thế hả , để mình tìm lại đường link nhé .. ok..
cám ơn vì đã .thông báo cho mình biết ... ^^!

Haltk
16-12-08, 03:53 PM
Up cho mình bộ truyện Shin-Cậu Bé Bút Chì nhé cảm ơn trc.......thanks

123123aa
16-12-08, 04:39 PM
Có truyện Thiên Thần Trên Đường Đua ko... truyện này phát hành lâu lắm rồi....

shockboy_bn
16-12-08, 05:48 PM
Thật hay đùa vậy bạn!!! Mình tìm truyện tranh Tuyết sơn phi hồ mãi trên mạng 3 tháng nay mà không thấy nếu bạn tìm được thì topic " Ai muốn xem truyện gì, vào đây đòi hỏi" sẽ được mình vào thươngd xuyên và cảm ơn bạn nhiều:beauty:

CLAWRIDE
19-12-08, 07:18 PM
3 ngày nay không vào được diễn đàn .Ok anh em cứ yên tâm tớ luyện chưởng ra truyện đây này , luyện luyện ...bủm

CLAWRIDE
21-12-08, 11:11 PM

nhân tiện cậu up cho tớ đi mà :) , thèm inu lắm cơ eddy ui

Haltk
23-12-08, 08:44 PM
Tìm cho mình Link truyện Shin_Cậu Bé Bút Chì với nèo ......đọc sơ sơ bùn cười lém

CLAWRIDE
23-12-08, 09:32 PM
ok share cho bạn ngay , chờ tớ PM nhé

westermost
23-12-08, 10:06 PM
Cần Quái Dị Khách.Thanks bác Claw nhé

CLAWRIDE
24-12-08, 04:01 PM
oạch nghe tên truyện khá lạ :) để mình xem nhé , nếu có sẽ send cho bác ngay

dao thien tien
07-04-09, 09:38 PM
Anh có thể kiếm cho em bộ truyện yugi full được không. Mà em đang cần tìm là yugi mới chứ không phải yugi cũ đâu .

CLAWRIDE
07-04-09, 09:48 PM
Yugi mới , chắc là những tập từ tập 22 trở lên ... hay là yugi GX

hocon8486
10-04-09, 03:14 PM
truyện siêu nhân locke tập nào cũng được càng nhiều càng tốt

hocon8486
10-04-09, 03:18 PM
có truyện siêu nhân locke không tập nào cũng được và nếu có công chúa xứ hoa mấy tập sau của nhà xuất bản chưa in thì gửi giùm

hocon8486
10-04-09, 03:20 PM
này có chưa hồi nãy gửi rồi kêu chờ mà không thấy

telex
10-04-09, 03:26 PM
Cần Cô Giáo Thảo or Thủy càng tốt có share ngâm kíu chơi :surrender:

CLAWRIDE
12-04-09, 05:19 PM
anh cho vào để clbgames thành web đen hả ? ... mơ đi chú ... chú cứ cho vào xem .. anh lại cho mấy sẹo chứ

westermost
12-04-09, 06:10 PM
Truyện Mx0: Lá bài ma thuật Chap 100 nha anh.Mấy chap khác em ko có xem đâu ó :sexy_girl:

thanhtam37
29-04-09, 01:03 AM
bạn còn tìm truyện ko? cho mình xin 2 bộ truyện:
_bộ truyện cũ: cậu bé cõi tiên sakker 11 tập ( phần 1 ), nếu kiếm được cả phần 2 càng tốt.
_truyện mới:truyện về sherlockhom

nhoc1994
11-06-09, 10:53 AM
Bạn có truyện Thần Đồng Đất Việt Tập 125 ko ? =:)

CLAWRIDE
11-06-09, 05:00 PM
để share đã nào ..............................

nhoc1994
11-06-09, 08:29 PM
bạn có 1 bộ Thần Đồng Đất việt ko share cho mình đi mình ghiền đọc truyện này lắm
thanksss veryyy muchhh

nhoc1994
26-06-09, 06:11 PM
Mình cần truyện THAN DONG DAT VIET Gapppppppppppppppppppppp

armytoan
01-07-09, 05:25 AM
vl cha kia,cho xin link đọc truyện FAIRY TAIL thừ chap 140 trở đi nha(tv) tìm trên truongton,google,easycome.....đéo thấy

saudoi
01-07-09, 07:20 AM
truyện cô bé siêu nhân tập 7------------> vô tư , share giùm nhé.

CLAMP
03-07-09, 05:27 PM
chính xác là bộ mami cô bé siêu phàm của FF phải không , hiện đang có trong trang vuilen.com bạn có thể tìm trong đó

luuquylan
07-08-09, 01:43 PM
lam on post bo truyen tranh my myterious girlfriends x Full dc ko anh

babyanhyeuem99
04-09-09, 12:56 PM
các pác có bộ anh hùng xà điêu truyện tranh không ?mình tìm mãi chả có

CLAMP
30-10-09, 11:39 AM
lam on post bo truyen tranh my myterious girlfriends x Full dc ko anh

=; ok để xem thằng Huntersun thế nào đã , nó lười như hủi ý , anh giao Project này cho nó rồi :)) hờ hờ .... >:P

nhocquay4mat
18-11-09, 02:54 PM
Nhóc Mikô (hay Cô bé nhí nhảnh), cực hay. cực vui. Anh share hộ em nhá, của NXB Trẻ, tác giả gì đó, truyện dành cho thiếu nhi:)

CLAWRIDE
09-12-09, 10:25 PM
Mod đã quay lại diễn đàn ...............

chuminhduc
04-01-10, 07:50 AM
Vote cho topic này rất nhiều. Mình đang cần bộ truyện tranh Pokemon cười. Có con Pippi biết nói tiếng người ấy. Search mãi trên mạng mà... Nếu bạn có thì post lên nhé:-&

titanok
23-02-10, 06:59 PM
Cho em hỏi cái bức hình avartar ở chữ kí của anh CLawride là từ phim gì thế ?

tritri0808
20-04-10, 07:45 PM
e cần full bộ Đai link mediafire a.Bác để trên rapic thì khó cho e wa' a.Với lại truyện Mysterious Girlfriend X các bác post tiếp đi a.Đang hay

CLAWRIDE
16-05-10, 12:49 PM
bộ đai dũng sĩ trong tuyển tập dấu ấn rồng thiêng á :)) tớ đang tìm đây , hình như tên truyện là dragon quest thì phải

darkmagician
23-07-11, 11:52 PM
mình cần truyện trạng quỷnh ai có pmm (lưu ý trạng quỷnh khác trạng quỳnh nha)

SaoThaiBinh72
23-07-11, 11:59 PM
Ai có chuyện selochome cho mình xin nha.

helway
30-07-11, 08:22 AM
cho mình xin full tập truyện hoàng tử hải tặc:x

nametruong00
22-09-11, 04:54 PM
Mình mún FULL truyện hiệp khách giang hồ :)) có hok truyện này ko ai chê vào đâu đc nghe nói chập400 rồi đó có hok huynh đài

hoặc Truyện Khung trời tuổi thơ ( thiếu niên vương ) FULL cũng đc cái này cũng ít hay lắm

DNTmaster
30-09-11, 04:46 AM
Cần full 4 phần GTO :)) ai có cho xin

Destruct
30-09-11, 06:26 AM
DNT có coi anime GTO không? ;;)

topmuviet
17-03-12, 04:56 AM
kiếm hộ bộ truyện 1 nửa ranma

kutunvg2010
20-03-12, 01:00 PM
kiếm hộ bộ truyện 1 nửa ranma
Link Đây phải không nhỉ ( nguồn : truyenky.vn ): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HellsAngel
20-03-12, 01:08 PM
Xin full bộ Hội pháp sư + Asari tinh nghịch =p~

legend1250
20-03-12, 01:13 PM
Cho xin Truyện "Shin - Cậu bé bút chì" với :D
Vol mới nhất + có link MF càng tốt :x
Tks nhiều! :)

bistro007_hp
20-03-12, 01:19 PM
Cho mình xin truyện COnan với :X =((=((

kutunvg2010
20-03-12, 01:43 PM
Xin full bộ Hội pháp sư + Asari tinh nghịch =p~
Hội pháp sư : Truyện đang update nên up cho bạn link download + xem online luôn .

Asari tinh nghịch : Mình không theo dỏi nên không biết hết chap hay chưa .

shinta
21-03-12, 01:22 AM
Cần full 4 phần GTO :)) ai có cho xin
cũng yêu cầu như bạn này............................

hongminh2811
13-06-12, 11:53 PM
Mình đang cần full bộ truyện vua pháp thuật, thích bộ này lắm mà hồi xưa đọc ngang tập 36 37 gì đấy thì phải !

--- Chế độ gộp bài viết ---

daigiaduy
10-10-12, 10:37 AM
Mysterious Girlfriend X chap 72 -> chap nhiêu cũng được ! Ai có không :-ss

nh0xthien
03-07-13, 04:29 PM
Có ai biết truyện [Sieu phẩm] Chạy trốn k zạ? Tuy nó là truyện bậy X_X nhưng mà hay lắm 8-}. Em tìm đọc full nhưng mà k thấy. Ai biết làm ơn cho e cái link với..............

pikhjn
03-07-13, 10:25 PM
Mysterious Girlfriend X chap 72 -> chap nhiêu cũng được ! Ai có không :-ss

Đồng ý kiến với bạn :D :D , hiện nó ra tới chap 75 rồi :(( mà đợi lâu lắm roài chưa ra chap 76 là sao vậy :(( bên nước ngoài nó nó có chap 77 luôn roài :(