PDA

View Full Version : ai cho mình biết lỗi này là lỗi gì vậy

Metalcore
22-01-16, 03:51 PM
lần đầu tiên cài sro off chơi mình cài bản này :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng khi chạy sv nó cứ hiện lên cái bản thông báo nhỏ gần cả 20 cái như thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

herovn1994
22-01-16, 04:35 PM
Bạn down server ở đâu vậy.bữa giờ cũng cài chơi mà không thấy sv.bạn có thì share.có gì cài chung rồi mình fix lỗi

Metalcore
22-01-16, 04:52 PM
Bạn down server ở đâu vậy.bữa giờ cũng cài chơi mà không thấy sv.bạn có thì share.có gì cài chung rồi mình fix lỗi

mình download ở đây nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn có yahoo hay facebook ko cho mình xin với rồi giao lưu học hỏi qua lại cho vui :D

herovn1994
22-01-16, 05:06 PM
cái file đó mình down ko dc bạn up lên host khác giúp mình dc ko.mình cũng đang mò.để có gì mình cài máy ảo cho

pofuafat
23-01-16, 08:47 AM
1. Thiếu dòng code trong _RefPrice
2. Kiểm tra xem đã start cái game sv chưa ? Thông thường gameserver cần khoảng 30s -1' để load item, map, quest .... sau đó mới start được.

herovn1994
23-01-16, 09:48 AM
Gs này mình dùng bản nào thì dc vậy mọi người.Mình muốn cài silkroad quá mà mấy link toàn die

Metalcore
23-01-16, 02:13 PM
Gs này mình dùng bản nào thì dc vậy mọi người.Mình muốn cài silkroad quá mà mấy link toàn die

có facebook ko mình gửi bạn 120 D13 qua cho hoạt bản 140 D14 D15 full cho xài link drive.google chạy cũng max nhanh :)

--- Chế độ gộp bài viết ---

1. Thiếu dòng code trong _RefPrice
2. Kiểm tra xem đã start cái game sv chưa ? Thông thường gameserver cần khoảng 30s -1' để load item, map, quest .... sau đó mới start được.

à bạn ơi mình muốn chỉnh tile của nv thì ở chỗ nà vậy

pofuafat
24-01-16, 10:03 AM
à bạn ơi mình muốn chỉnh tile của nv thì ở chỗ nà vậy

Có 2 điều bạn cần làm nếu muốn chỉnh sửa Title nhân vật,
Điều 1 : muốn chỉnh title có sẵn, ví dụ nhân vật có tên A chủng tốc China level 1 muốn có title Thiên Tướng Quân thì bạn vào SHARD/_Char
Cột cuối có dòng HwanLevel, đó là nơi set title nhân vật.
1 = Thiên Tướng Quân, Hiệp sĩ
2= Chiêu Vũ Tướng Quân, Nam Tước
3 = ...... cứ thế tiếp tục

Điều 2 : muốn xem sv có bao nhiêu title, thêm title thì vào SHARD/_RefHwanLevel
Đồng bộ với Client mới chạy ok nhé.

Hay thì thank tui 1 cái :D

Metalcore
24-01-16, 08:02 PM
Có 2 điều bạn cần làm nếu muốn chỉnh sửa Title nhân vật,
Điều 1 : muốn chỉnh title có sẵn, ví dụ nhân vật có tên A chủng tốc China level 1 muốn có title Thiên Tướng Quân thì bạn vào SHARD/_Char
Cột cuối có dòng HwanLevel, đó là nơi set title nhân vật.
1 = Thiên Tướng Quân, Hiệp sĩ
2= Chiêu Vũ Tướng Quân, Nam Tước
3 = ...... cứ thế tiếp tục

Điều 2 : muốn xem sv có bao nhiêu title, thêm title thì vào SHARD/_RefHwanLevel
Đồng bộ với Client mới chạy ok nhé.

Hay thì thank tui 1 cái :D

ụa sao mình thấy có nhiều GM đặt đc tile tùy ý muốn ghi gi thì ghi và thật dài nữa :(

pofuafat
26-01-16, 11:01 AM
Vẫn ở chỗ đó thôi bạn.
Bạn thêm title hay thay 1 title khác đều được hết. nhưng luôn nhớ là phải đồng bộ client server.