PDA

View Full Version : Share Full Server Võ Lâm Miến Phí VNG linux 8.0 FULL VH

hoangcungclub
21-01-16, 06:27 PM
Bước 1: các bạn vào trang website
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bước 2: các bạn vui lòng
đăng ký tài khoản.
Bước 3: các bạn vui lòng truy cập trang
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sau đó các bạn update lên Client mới nhất và chỉ việc vào thưởng thức, full Việt Hóa chỉ có chơi chứ ko cần làm gì

chương trình chém gió bất đầu và kết thúc từ đây >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

( Khoan hả qua Topic khác, giả bộ ấn Thanks cái bồ, để lần sau còn có hứng mà troll )

ochohieucac123
21-01-16, 06:57 PM
sao bít linux 8.0
mẹ cứ 30char hoài sao éo bỏ chức năng loz này đi nhỉ

hoangcangbg
21-01-16, 06:57 PM
1 slot thẳng vào Spam :gach: :gach: :gach:

greentears
21-01-16, 08:10 PM
Vãi bác Hoàng ==
bác chơi trò này, nhiều đứa thót tim =))

hoangcungclub
21-01-16, 08:14 PM
Vãi bác Hoàng ==
bác chơi trò này, nhiều đứa thót tim =))

kaka lâu lâu mình xạo xạo cho bị chủi chơi.

nobitajx2
21-01-16, 08:58 PM
Troll bá đạo. Làm khối anh tý ngất ;))

toanvietnix
22-01-16, 11:00 AM
Bước 1: các bạn vào trang website
Bước 2: các bạn vui lòng
đăng ký tài khoản.
Bước 3: các bạn vui lòng truy cập trang
sau đó các bạn update lên Client mới nhất và chỉ việc vào thưởng thức, full Việt Hóa chỉ có chơi chứ ko cần làm gì

chương trình chém gió bất đầu và kết thúc từ đây >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

( Khoan hả qua Topic khác, giả bộ ấn Thanks cái bồ, để lần sau còn có hứng mà troll )

troll ác vãi thế thí chủ 8-}8-}8-}

cuongvh93
22-01-16, 11:10 AM
Cảm xúc đang dân trào. Click vào xem thì đứt dây luôn......