PDA

View Full Version : share liến đấu,phong kỳ

giangleloi
09-11-08, 01:18 PM
nói trước đây là của manhtuyen share và tôi đả hỏi ý kiến anh ấy rồi post,mấy người lắm miệng khỏi kiếm cớ nha
links download
Phong Kỷ:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass 9111988
Liên Đấu:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass : manhtuyen
1 mirror do tui upload
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ok về test xem sao nha,manhtuyen mới share là tôi share cho mấy người đó,test đi
ok update h­ướng dẫn của manhtuyen
tọa độ của tọa độ chinh sát giống hệt của vinagame :D Rho9rH"eeZShg >
add thêm script tinsu_dichquan_manhtuyen.lua vào các npc dich quan ở các map thành thị
còn liên đấu thì add script su_gia_lien_dau.lua vào npc ở đâu cũng được
còn đây là các file maps phong kỷ và liên đấu
pass: manhtuyen

còn đoạn code nữa add vào lúc start sv,chờ xíu tui up chứ để trên này nội dung nó lag ko xem dch ết đâu

DNTmaster
09-11-08, 01:23 PM
cập nhật tin nhanh nhỉ bên banmexanh vừa có là copy wa ngay tin tức vào clbs. Nghe nói không còn hừng thú với mấy cái này nữa mà ba Giang... ^_^

giangleloi
09-11-08, 01:24 PM
tôi đã nói rồi,sẽ có ngày share mà,thật ra 2 cái này tôi có lâu rồi nhưng chưa share,hôm nay manhtuyen share thì share luôn cho khỏi thất lễ với đàn anh.NÊN NHỚ RẰNG TÔI ĐÃ GHI NGUỒN,BA NÀO BÉP XÍM IM CÁI MỒM,MUỐN GÂY SỰ PM YAHOO,Ở ĐÂY CHĨ ĐỂ CÁC BẠN DEV,CÒN LOẠI NGƯỜI KHÁC THÌ.......

MuHaNoi2009
09-11-08, 01:29 PM
share là tốt rồi dù ko bít ai làm ...đâu phải ai cũng bít ....

giangleloi
09-11-08, 01:31 PM
cái này nếu bán có thể trị giá ko nhỏ,thử nghĩ xem mấy loại người kia nếu có thì chịu share ko,hay làm hàng độc

Kid[t]
09-11-08, 02:21 PM
Cái gì cũng kêu biết rồi, mà đến lúc người khác share thì mới mở mồm ra để Share

giangleloi
09-11-08, 02:46 PM
Cái gì cũng kêu biết rồi, mà đến lúc người khác share thì mới mở mồm ra để Share pa chưa hỏi ý kiến người ta dám share ko,ko biết gì thì im cái mồm hết
kêu tôi chuyên gia spam,thế mà tôi thấy topic của tôi toàn vua spam ko đấy,vua lắm chuyện nữa,ai thì biết lấy khỏi nói lám gì mỏi tay gõ bàn phím
tôi nói thật,nếu DNT MASTER ko nói là tôi lấy bên banmexanh thì cũng chả có gì đâu.vì sao?đó là cái tính lắm chuyện của mấy người đó,đi bán cá đi

giangleloi
09-11-08, 02:50 PM
Kid[t] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)bảo tôi trẻ con à?đúng,trẻ con vẫn còn hơn cái loại.........

Cái gì cũng kêu biết rồi, mà đến lúc người khác share thì mới mở mồm ra để Share xin lỗi,script mạnh tuyền viết là 1 cách.mà script thì thiếu gì cách viết,đúng ko,cái của tôi khác manh tuyền,xin lỗi pa,ko bik im ngay

altkimlong
09-11-08, 03:17 PM
;156400']Cái gì cũng kêu biết rồi, mà đến lúc người khác share thì mới mở mồm ra để Share
trước h chưa thấy you share cái deck gì cho ai hết mà mở mồm ra là phê bình người khác :confuse:

lí do tui phát biểu câu đó là vừa mới xem tất cả bài gửi của cậu .....

x10tinpro
09-11-08, 04:29 PM
Chả hiểu đầu cua tai nheo sao cả, nhưng ai share thì không quan trọng, miễn là họ có lòng share và mình có để dùng thì cũng nên Thanks 1 phát

phuongdungjx
09-11-08, 05:27 PM
lại có cái mới để sv của em ngày càng Phat triển rồi

SaoPaulo1
09-11-08, 05:34 PM
chả biết nói gì Thanks giang nhá, hehe tinh thần đầy ắp cái thư mục jx cố gắng phát huy nhá
Tớ giải nén rồi thấy các file , nôi dụng chưa test ,nhưng thấy làm lạ chưa có map sao file liên đấu có tác dụng đc hả bạn, nhấp dzo rồi đi đâu :haha

giangleloi
09-11-08, 06:04 PM
unpack các file wor của maps liên đấu mà lấy maps chém nhau^_^,phong kỳ lấy maps cũng thế,phải tạo ra mấy cái npc giống vng

cá mập xám
09-11-08, 06:24 PM
thế ông up nốt cả Worldset.ini của ông này, up cả Map miếc lên chứ! Đây chỉ thấy lua của NPC, cóp vào SV Cubin có chơi đc hem ?
hay lại cần MAP :((
Up hộ cho cá cái Worldset nhé!

thaihoa91
09-11-08, 06:38 PM
;156400']Cái gì cũng kêu biết rồi, mà đến lúc người khác share thì mới mở mồm ra để Share

Xin lỗi bạn Kid[t] ! Cái này Ví dụ thui nha !

Nếu có ai share free cho bạn 1 cái Server FULL đầy đủ của VINAGAME và ra điều kiện rằng bạn ko dc share cho ai thì mới share cho bạn !

Hỏi bạn có dám share cho người ta ko ? :confuse:

thaihoa91
09-11-08, 06:40 PM
Nói thật ! Từ lúc mình vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đến giờ (1 năm). Mình chưa hề thấy bạn Kid[t] post 1 bài nào hướng dẫn hay share cái gì cho mem cũng như newbie !

Tui chỉ mới thấy Kid[t] post cách đây vài ngày nhưng ko phải là hướng dẫn hay share gì cả, mà là câu mâu, nói móc, gây xáo động cho mọi người trong BOX VLTK OFFLINE này !

[Lady]Pro-Bi
09-11-08, 06:48 PM
Quá hay............................................... ...........................

SaoPaulo1
09-11-08, 08:12 PM

cái đm thằng kid này sao mày lắm chuyện thế, mày dek biết cái lol chi hết thì im đi nhá.manhtuyen nó share bên banmexanh, giangleloi ko share bên này đến ông nội mày cũng dek biết mà down đâu nhá.Mày cút đi cho forum nó yên chuyên
P/S : mày đầu trâu mặt ngưa hả nói mãi dek thấu lỗ tai mày ah, hay lỗ tai mày gắn cho zui thoy.:ah:
---------------------------------------------------------
Anh em đừng vì con sâu khốn kiếp này mà làm rầu nầu canh nhá:confident:

SaoPaulo1
09-11-08, 08:14 PM
unpack các file wor của maps liên đấu mà lấy maps chém nhau^_^,phong kỳ lấy maps cũng thế,phải tạo ra mấy cái npc giống vng

giang nói rõ cái uppack wor của map ko, cái này hơi đần :pudency:

giangleloi
10-11-08, 09:59 AM
xin lỗi,del hết file jx rồi,còn gì nữa đâu:(

cá mập xám
10-11-08, 10:57 AM
xin lỗi,del hết file jx rồi,còn gì nữa đâu:(
Trời thế up lên thế này có phải ai cũng biết đâu mà làm! :hell_boy:

giangleloi
10-11-08, 11:07 AM
hỏi các bạn như thaihoa91.......cách unpack maps đi,mệt mỏi wá rồi

thaihoa91
10-11-08, 11:21 AM
Theo mình thì bạn nên unpack file maplist.ini rùi kiếm trong đó ID và đường dẫn maps Liên Đấu rùi Unpack ra !

Đây là hướng dẫn Unpack maps nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

giangleloi
10-11-08, 12:01 PM
đã update maps và cách sử dụng full.....

wizard
10-11-08, 03:15 PM
up maps vào cái hot khác đi bạn ơi ! cái share down không được bạn à !!!

SaoPaulo1
10-11-08, 05:11 PM
ngồi mò mẩm chiều đến giờ uppack cái map hoài ko đc,giờ mới nhận ra cái server tớ xài của CuBIn No Font, map Font China nên ko thấy cái mô tê gì cả,mà tớ cũng chả biết chuyển font cho server nữa, giangphieubat share server CuBin thì chuyển font cái map liên đấu phong kỳ dùm anh em lun nhá

thaihoa91
10-11-08, 05:55 PM
Lưu ý là khi unpack maps thì cần chuyển sang Chinese (PRC) thì mới unpack ra dc ! Vì đường dẫn unpack là chữ TQ, nếu ra chữ òíe như bên No Font thì ko unpack dc đâu nha ! ^__^

thaihoa91
10-11-08, 05:58 PM
ngồi mò mẩm chiều đến giờ uppack cái map hoài ko đc,giờ mới nhận ra cái server tớ xài của CuBIn No Font, map Font China nên ko thấy cái mô tê gì cả,mà tớ cũng chả biết chuyển font cho server nữa, giangphieubat share server CuBin thì chuyển font cái map liên đấu phong kỳ dùm anh em lun nhá

Chuyển No Font sang có Font hay ngược lại thì chắc chuyển cũng lâu lắm đó --> Vì phải đổi từng tên của thư mục maps, Settings và Script ^__^ --> Nghe nói ông x10tinpro có nhận làm dùm cái vụ chuyển No Font sang có Font và ngược lại đó !

cá mập xám
10-11-08, 06:11 PM
Chờ cái hướng dẫn "tí nữa" này có vẻ hơi lâu! có cần enable thêm cái Map nào ko? để Count bao nhiu giờ! mà thêm cái gì vào nữa?

Thaihoa ơi, cho xin cái Worldset cái!

Mr.Noob
10-11-08, 06:31 PM
Dow về xong cài đặt sao vậy mấy anh:confused:

cá mập xám
10-11-08, 06:40 PM
Thaihoa đang online vào trả lời cái đi!

giangleloi
10-11-08, 07:02 PM
mục đích tìm worldset là để tìm maps ld->coi trong maplist.ini là thấy,còn các file thì......maps liên đấu thì vào đây leech cái links đó<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) web leech xịn đó,rapid,mega,....những hosts vip nhất leech dc hết

thaihoa91
10-11-08, 08:22 PM
Thaihoa đang online vào trả lời cái đi!

Trước tiên là lời xin lỗi của tui vì đang bận học bài nên ko online dc ! ^__^ SORRY

Về việc WorldSet thì dễ thui mà ! Chỉ cần bít cái maplist.ini thì thêm bên WorldSet.ini là OK thui ! ^__^

Cho hỏi nhỏ, ông có từng mở maps lần nào chưa ? Nếu có thì nhất định là sẽ dc thui ! ^__^

giangleloi
10-11-08, 08:27 PM
đánh gia cámậpxám thấp rồi bác thaihoa

cá mập xám
11-11-08, 07:08 AM
Trước tiên là lời xin lỗi của tui vì đang bận học bài nên ko online dc ! ^__^ SORRY

Về việc WorldSet thì dễ thui mà ! Chỉ cần bít cái maplist.ini thì thêm bên WorldSet.ini là OK thui ! ^__^

Cho hỏi nhỏ, ông có từng mở maps lần nào chưa ? Nếu có thì nhất định là sẽ dc thui ! ^__^
Ý tôi là tôi ngại tìm những map nào cần, các pác dùng những map nào thì cho luôn cái Worldset thôi chứ còn mở map thì ...:confuse:
Chả nhẽ Mod ở Box Jx mà lại ko biết sao?

sangpronhat
11-11-08, 06:12 PM
Ai không bít sửdung chỉ cho
hix lúc chưa có thì không bít lúccó rùi cũng chẵng bít
chán!

thaihoa91
11-11-08, 08:52 PM
Ý tôi là tôi ngại tìm những map nào cần, các pác dùng những map nào thì cho luôn cái Worldset thôi chứ còn mở map thì ...:confuse:
Chả nhẽ Mod ở Box Jx mà lại ko biết sao?

Tui ko có ý gì đâu nha ! Có gì thì SORRY ^__^

cá mập xám
11-11-08, 09:38 PM
đã update maps và cách sử dụng full.....
đâu thế? Page 1 chỉ có link Lua và Map, cái hướng dẫn đâu đấy?

Tui ko có ý gì đâu nha ! Có gì thì SORRY ^__^
No need to say! I got it!:sure:

SaoPaulo1
11-11-08, 10:54 PM
Ai không bít sửdung chỉ cho
hix lúc chưa có thì không bít lúccó rùi cũng chẵng bít
chán!

Chú Sang ơi chú chỉ tui với
Tui down tất tần tật các file cua giangleloi òi nhưng chưa ứng dụng vì chưa có map chú chỉ tui cái, tui xài server no font của Cu Bin .Cảm ơn chú trước nhá:haha:

giangleloi
12-11-08, 08:28 AM
đã có maps rồi,hãy chuyển thành maps nofont nếu mún xài sv nofont,chịu khó đọc bài này để xem hướng dẫn,fifox tui bị khùng rồi thông cảm ko guide dc

SaoPaulo1
12-11-08, 09:14 AM
đã có maps rồi,hãy chuyển thành maps nofont nếu mún xài sv nofont,chịu khó đọc bài này để xem hướng dẫn,fifox tui bị khùng rồi thông cảm ko guide dc

Bài hướng dẫn trên nó cho code khởi động,cái chính ở đây là tui ko biết chuyên font sang No Font,anh em nào tốt bụng chuyển font cho anh em nó nhờ,còn nếu ko các bác cho 1 guide chuyển font để member tự chuyển cũng đc

cá mập xám
12-11-08, 11:06 AM
Thực ra cái bài này nói chung chung! mtuyen chi post kiểu như share cho mấy ông đang dev thui, giả sử 1 mem trong 4um mình, đọc cái này mà làm đc (nếu ko biết gì về devment) thì Kev chết liền!

giangleloi
12-11-08, 07:36 PM
đã có topic guide trans maps from font to nofont rồi mà

cá mập xám
12-11-08, 09:00 PM
đã có topic guide trans maps from font to nofont rồi mà
I wonder where it is? :beat_shot:

giangleloi
12-11-08, 10:12 PM
hic guide đây
Bước 1: Lấy tên Trung Quốc, Paste vào Notepad.txt , Save nó lại. Mở nó lên bằng Trình duyệt Web nhà bạn.(Nên mở bằng FireFox)

Bước 2: Nhấn vào View->Character Encoding-> Western(ISO-8859-1) -> lập tức cái tên Trung Quốc ban đầu sẽ chuyển về một kí tự "Đặc biệt"(Toàn là chữ ò í e) nhưng cứ yên tâm. Bạn copy Cái kí tự đặc biệt đó và thay cái tên TQ bằng tên Vừa Copy. thế là xong. Bạn cứ làm từ từ, từng Maps một nhé

P/S: Cách này làm rất hiệu quả tuy làm rất lâu, nên mình rất cần một người pro về Lập trình viết Chương trình Thay đổi Tên File(Thuật toán: Chương trình sẽ tự động tìm cách tên trung Quốc Trong Server File và tự động chuyển về Western(ISO-8859-1) và thay cho mình. khỏi mắc công làm thủ côngThanhChuong guide

SaoPaulo1
12-11-08, 11:09 PM
hic guide đâyThanhChuong guide

Thanks bác nhưng tui còn nhớ phải điền thêm cái chi mà 24 chi đó ở sau mỗi cái .wor phải hem

manhtuyen
13-11-08, 12:41 PM
file hình ảnh bản đồ mới cần thêm số 24 đằng sau tên map

SaoPaulo1
13-11-08, 01:01 PM
Úi chài tớ unpack hem đc nà ,tớ làm các bước sau:
1 copy map.pak để vào 1 nơi
2 vào maplist tim ID của map liên đấu thì thấy lô lốc :

396=特殊用地\武林大会专用\武林大会� �场
396_name=H閕 trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (1)
396_NewWorldScript=\script\maps\newworldscript.lua
396_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

397=特殊用地\联赛比赛用地
397_name=u trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (1)
397_NewWorldScript=\script\missions\leaguematch\co mbat\newworld.lua
397_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

398=特殊用地\武林大会专用\武林大会� �场
398_name=H閕 trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (2)
398_NewWorldScript=\script\maps\newworldscript.lua
398_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

399=特殊用地\联赛比赛用地
399_name=u trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (2)
399_NewWorldScript=\script\missions\leaguematch\co mbat\newworld.lua
399_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

400=特殊用地\武林大会专用\武林大会� �场
400_name=H閕 trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (3)
400_NewWorldScript=\script\maps\newworldscript.lua
400_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

401=特殊用地\联赛比赛用地
401_name=u trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (3)
401_NewWorldScript=\script\missions\leaguematch\co mbat\newworld.lua
401_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

402=特殊用地\武林大会专用\武林大会� �场
402_name=H閕 trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (4)
402_NewWorldScript=\script\maps\newworldscript.lua
402_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

403=特殊用地\联赛比赛用地
403_name=u trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (4)
403_NewWorldScript=\script\missions\leaguematch\co mbat\newworld.lua
403_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

404=特殊用地\武林大会专用\武林大会� �场
404_name=H閕 trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (5)
404_NewWorldScript=\script\maps\newworldscript.lua
404_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

405=特殊用地\联赛比赛用地
405_name=u trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (5)
405_NewWorldScript=\script\missions\leaguematch\co mbat\newworld.lua
405_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

406=特殊用地\武林大会专用\武林大会� �场
406_name=H閕 trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (6)
406_NewWorldScript=\script\maps\newworldscript.lua
406_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

407=特殊用地\联赛比赛用地
407_name=u trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (6)
407_NewWorldScript=\script\missions\leaguematch\co mbat\newworld.lua
407_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

408=特殊用地\武林大会专用\武林大会� �场
408_name=H閕 trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (7)
408_NewWorldScript=\script\maps\newworldscript.lua
408_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

409=特殊用地\联赛比赛用地
409_name=u trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (7)
409_NewWorldScript=\script\missions\leaguematch\co mbat\newworld.lua
409_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

410=特殊用地\武林大会专用\武林大会� �场
410_name=H閕 trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (8)
410_NewWorldScript=\script\maps\newworldscript.lua
410_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

411=特殊用地\联赛比赛用地
411_name=u trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (8)
411_NewWorldScript=\script\missions\leaguematch\co mbat\newworld.lua
411_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

412=特殊用地\武林大会专用\武林大会� �场
412_name=H閕 trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (9)
412_NewWorldScript=\script\maps\newworldscript.lua
412_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

413=特殊用地\联赛比赛用地
413_name=u trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (9)
413_NewWorldScript=\script\missions\leaguematch\co mbat\newworld.lua
413_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

414=特殊用地\武林大会专用\武林大会� �场
414_name=H閕 trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (10)
414_NewWorldScript=\script\maps\newworldscript.lua
414_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

415=特殊用地\联赛比赛用地
415_name=u trng li猲 u Ki謙 xu蕋 (10)
415_NewWorldScript=\script\missions\leaguematch\co mbat\newworld.lua
415_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHE NZHIREN

Chả biết ID nào đây vớ đại ID 396 un pack thì lỗi sau (đã cài font China òi)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

manhtuyen xem lỗi gì mà hem unpack đc nà :confident:

manhtuyen
13-11-08, 01:21 PM
đường dẫn thiếu "\maps\" ở đầu rồi
\maps\特殊用地\武林大会专用\武林大会 � �场.wor
\maps\特殊用地\武林大会专用\武林大会 � �场24.jpg -- hình ảnh maps
nhử vậy mới đúng
thứ 2 là nếu unpack các file khác đc thì ko nói
nhưng nếu ko thể unpack đc file nào thì nên cho tất cả file của tool LDunpack ra ngoài cùng của ổ D:\ hoặc C:\ đừng cho vào thư mục nào
tui phải làm thế mới unpack đc,còn người khác có bị thế ko thì ko bít

SaoPaulo1
13-11-08, 02:47 PM
hehe post cũng nhầm, mặc dù đã thêm maps/... nhưng vẫn bị lỗi trên,manhtuyen unpack map lien dau ra đi để tui xem học hửi giờ ko biết chữ đuôi mò chán quá.Nhân tiện cho tớ hỏi lun : mình chỉnh op của Boss Vang xuông dc hem ví dụ thời gian phục hồi máu của boss đó.Đánh bôss gì máu tụt 1 ,1,1 thấy mất cảm tình . Trả lời tớ nhế .Thánks

nh0cal0nt
13-11-08, 04:03 PM
hehe post cũng nhầm, mặc dù đã thêm maps/... nhưng vẫn bị lỗi trên,manhtuyen unpack map lien dau ra đi để tui xem học hửi giờ ko biết chữ đuôi mò chán quá.Nhân tiện cho tớ hỏi lun : mình chỉnh op của Boss Vang xuông dc hem ví dụ thời gian phục hồi máu của boss đó.Đánh bôss gì máu tụt 1 ,1,1 thấy mất cảm tình . Trả lời tớ nhế .Thánks

cậu down cái này về rùi copy zô sv với client là máu của boss lên mấy k ngay à ^^:beauty:
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nguồn : rockmanfbi

SaoPaulo1
13-11-08, 04:26 PM
cậu down cái này về rùi copy zô sv với client là máu của boss lên mấy k ngay à ^^:beauty:
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nguồn : rockmanfbi

Úi tớ wanh Lieu Thanh Thanh máu nó vẫn vậy hà !!! 1,1,1,1

nh0cal0nt
13-11-08, 07:10 PM
Úi tớ wanh Lieu Thanh Thanh máu nó vẫn vậy hà !!! 1,1,1,1

cá mập xám
13-11-08, 07:25 PM
SV nào đấy? Cho xin cái link! có phải cái link mediafire ngay trên kia ko?

SaoPaulo1
13-11-08, 07:51 PM
SV nào đấy? Cho xin cái link! có phải cái link mediafire ngay trên kia ko?

Không phải đâu đoá là file NPCs nội dung của nó là chỉnh máu với phòng thủ tgph chung chung là fig lỗi đánh bos 1 điểm máu ấy mà:haha:

SaoPaulo1
13-11-08, 07:53 PM

Uí trời ,sao tớ lại ko đc nhẩy, bạn xài server no font ah, share tớ cái server nhá .Bác Cá cũng đang thèm kài :confident:

nh0cal0nt
13-11-08, 09:32 PM
pác cá có thể pm em. e đưa cho cái link down. tại sv cùi nên k dám show trên clb ^^

SaoPaulo1
14-11-08, 09:24 AM
pác cá có thể pm em. e đưa cho cái link down. tại sv cùi nên k dám show trên clb ^^

:surrender: Đã Down Và Test vẫn ko thay đổi đc lỗi wanh boss mất 1 giọt :surrender: Cũng giông cái server của tui ah,có điều skill add tùm lum nên đánh NPC là dis

nh0cal0nt
14-11-08, 08:11 PM
:surrender: Đã Down Và Test vẫn ko thay đổi đc lỗi wanh boss mất 1 giọt :surrender: Cũng giông cái server của tui ah,có điều skill add tùm lum nên đánh NPC là dis

lỗi client, nếu k tin thì thử với client khác sẽ thấy:go:

giangleloi
14-11-08, 08:43 PM
tất cả là ở settings\npcs.txt.......

nh0cal0nt
15-11-08, 06:50 AM
tất cả là ở settings\npcs.txt.......
lỗi đó là ở client của cậu ấy, e đã gửi cái npcs.txt của e wa rùi. Sever của e thì vẫn chạy bình thường, đánh boss mấy k máu .
E xài sever cubin nofont , khi dùng thử patch cubin no font thì nó bị những lỗi như bạn nói vậy đó, koi lại client ^^

lieuphongtinh
20-02-09, 02:00 PM
Bạn ới có thể chuyển mấy cái đó sang nồntt giúp mình dc ko, ah cho xin pas giải nen lun