PDA

View Full Version : Kamael bay nÈ hehehehe!!!

hansik
07-11-08, 11:45 AM
POST LÊN CHO BÀ CON XEM HIHIHIIH!!! BOX VẮNG QUÁ NÊN POST HÌNH LÊN CHƠI

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

CÒN MẤY TẤM NÀY THẤY ĐẸP NÊN CŨNG POST CHƠI LUÔN

jinky
07-11-08, 12:03 PM
cái này là C mấy vậy hansik, hình như ko phài ver kamael thì phải

hansik
07-11-08, 04:27 PM
server này là CT1A2 của Beu20052 đấy, bạn qua đó tải về chơi. Tui đang test cái này, server này cũng ổn lắm tui chỉ thấy 1 số lỗi về hình ảnh và 1 số buff ko đúng thời gian ví dụ như có buff nó ghi thời gian là 2 giờ nhưng khoang 30 Phút sau là hết.

tinhhack
08-11-08, 10:28 AM
đúng là card rời hình ảnh khác hẳn onbo nhỉ

ltkandy
15-12-08, 10:39 PM
đúng là card rời hình ảnh khác hẳn onbo nhỉ

dĩ nhiên òi L2 đòi hỏi cấu hình cao nên card càng ngon hình càng đẹp pác àh :haha:

buonchanqua
16-12-08, 08:27 AM
làm sao để có cánh bay phạch phạch hay vậy ah speed atk của bạn bao nhiêu vậy ??????

ltkandy
16-12-08, 08:41 AM
làm sao để có cánh bay phạch phạch hay vậy ah speed atk của bạn bao nhiêu vậy ??????

cánh là điểm khác biệt giữa Kamael và cách class khác Kamael có skill biến cánh bình thường thành cánh to và có thể bay được nhưng tốc độ ko cao cho lắm nếu là Admin thì tốc độ sẽ nhanh :haha:

buonchanqua
16-12-08, 09:01 AM
^^ giờ mới biết thử tạo acc kame xem chơi bản l2 kame mà chưa lần nào đụng đến acc kame ^^

ltkandy
16-12-08, 09:03 AM
^^ giờ mới biết thử tạo acc kame xem chơi bản l2 kame mà chưa lần nào đụng đến acc kame ^^

ùh mà tuỳ sever nhé có sever skill Kamael nó bị lỗi ghê lắm co khi mấy skill biến luôn á ^^

buonchanqua
16-12-08, 09:12 AM
mình đang dùng sever cài off 5 phút đây ^^ để vào mần thử xem thế nào , bay lên trời săn hằng nga kekeke ^_^

ltkandy
16-12-08, 09:25 AM
mình đang dùng sever cài off 5 phút đây ^^ để vào mần thử xem thế nào , bay lên trời săn hằng nga kekeke ^_^

đó là sever J ko phải off đâu bạn vì nếu off 1 máy ko thể chạy nổi đâu ^^

buonchanqua
16-12-08, 10:09 AM
í bạn nói bay lên săn hằng nga không nổi ah thế chuyển qua săn chim vậy ^_^ thế cũng vui rùi hehehe

ltkandy
16-12-08, 10:22 AM
í bạn nói bay lên săn hằng nga không nổi ah thế chuyển qua săn chim vậy ^_^ thế cũng vui rùi hehehe

ko vì ý mình nói là hầu hết các sever trong Forum đều là L2J chứ ko phải Offical vì off nó khá nặng về nguồn dữ liệu nên ít ai dùng đến mà L2J thì đơn giản dễ cài hơn nhìu nhưng giới hạn là chứa ít Player hơn Off :haha:

buonchanqua
16-12-08, 10:49 AM
l2j là gì nhỉ chẹp chẹp tìm hiểu thêm thui sao vài năm không đụng đến l2 có nhiều cái không biêt ah mà l2j nó đanh speed bao nhiêu vậy bạn lúc trước chơi c4 nước ngoài speed đánh hoành tá tráng cài l2 off đánh mạnh thiệt nhưng chậm quá l2j khác l2 off những tính năng gì ?? để xem khả dụng không nêu hay thì mò kiếm cài chơi ,l2 off bay lên bắn chim cũng không được thì chịu _ _!!

ltkandy
16-12-08, 11:49 AM
l2j là gì nhỉ chẹp chẹp tìm hiểu thêm thui sao vài năm không đụng đến l2 có nhiều cái không biêt ah mà l2j nó đanh speed bao nhiêu vậy bạn lúc trước chơi c4 nước ngoài speed đánh hoành tá tráng cài l2 off đánh mạnh thiệt nhưng chậm quá l2j khác l2 off những tính năng gì ?? để xem khả dụng không nêu hay thì mò kiếm cài chơi ,l2 off bay lên bắn chim cũng không được thì chịu _ _!!

cơ bản chúng chỉ khác nhau và số lượng chứa được Player mà thôi tốc độ nhanh hay chậm là do mình cả bạn àh khi bít cách tạo ra các Items theo ý muốn thì loài Ranger được coi là đánh chậm nhất có thể bắn cung liên tục được dấy :surrender:

buonchanqua
16-12-08, 12:17 PM
cơ bản chúng chỉ khác nhau và số lượng chứa được Player mà thôi tốc độ nhanh hay chậm là do mình cả bạn àh khi bít cách tạo ra các Items theo ý muốn thì loài Ranger được coi là đánh chậm nhất có thể bắn cung liên tục được dấy :surrender:

nghe ông bạn nói tui hãi :after_boom: cứ như sao quả tạ rớt xuống vậy :beat_shot: có lần chơi l2 nước ngoài thấy nó cầm cây cung bắn như máy :surrender: tui thử tạo 1 acc phép chơi lên 75 bặt ctrl+t lên thấy speed lên được 32xxx :ops: rùi chạy đi pvp vừa chạy ra ngoài trường đấu tí xíu thấy ngã lăn ra chết không hiểu lí do :beat_plaster: chẳng biêt ai đánh mình luôn :confuse: nhưng acc speed cao đánh mới vui :sure: vào mấy l2 đó muốn train lv lẹ + nhanh thì chọn class ef phép có kill chường aoe đi train cứ như là :adore: :beauty:

ltkandy
16-12-08, 12:21 PM
nghe ông bạn nói tui hãi :after_boom: cứ như sao quả tạ rớt xuống vậy :beat_shot: có lần chơi l2 nước ngoài thấy nó cầm cây cung bắn như máy :surrender: tui thử tạo 1 acc phép chơi lên 75 bặt ctrl+t lên thấy speed lên được 32xxx :ops: rùi chạy đi pvp vừa chạy ra ngoài trường đấu tí xíu thấy ngã lăn ra chết không hiểu lí do :beat_plaster: chẳng biêt ai đánh mình luôn :confuse: nhưng acc speed cao đánh mới vui :sure: vào mấy l2 đó muốn train lv lẹ + nhanh thì chọn class ef phép có kill chường aoe đi train cứ như là :adore: :beauty:
đúng òi sever chuẩn là thế nhưng có thể thay đổi do bàn tay con người :haha:

buonchanqua
16-12-08, 01:19 PM
để bửa nào buồn buồn chạy kiếm mấy cái l2j cài vào xem có đỡ lag không chơi l2 off move lâu quá chĩ được cái không bị lag như chơi với mấy l2 nước ngoài game chạy mượt mà ^_^

ltkandy
16-12-08, 01:25 PM
chài ông chơi ko thì sao biết được cái nào là Off là J chứ ông nói đi sever ông đang cài là Off hay J nè :haha:

buonchanqua
16-12-08, 01:34 PM
chắc chắn off ^^ tại cái này dùng trong bài cài sever off l2 kamel trong 5 phút mà vậy chắc là off rrùi ^_^ tui đang dùng cái l2 off của beu

ltkandy
16-12-08, 01:36 PM
sai rồi đó là L2J đấy gọi tắt là Off thôi chứ L2 Off đúng nghĩa là Offical đấy :beauty:

buonchanqua
16-12-08, 01:43 PM
0.o vậy thì thất vọng quá cứ tưởng l2j có nhiều tính năng hơn off nhìu , vậy là mình đang chơi l2j rồi sắm cung lên săn hằng nga nào ^_^ hehehehe

buonchanqua
16-12-08, 01:45 PM
sáng giờ thanks ông bạn 11 lần rồi ah sao ít thế nhĩ ông spam đi tui kick thank trong mỗi bài viết cho ông nhé ^_^

ltkandy
16-12-08, 01:56 PM
sáng giờ thanks ông bạn 11 lần rồi ah sao ít thế nhĩ ông spam đi tui kick thank trong mỗi bài viết cho ông nhé ^_^

tôi ko có spam đâu bài nào về hướng dẫn hay click thanks nếu ko BQT lại phải spam nữa thì khổi :hell_boy:

buonchanqua
16-12-08, 02:00 PM
chuc mai mắn ông quản trị tương lai ^_^

ltkandy
16-12-08, 02:05 PM
chuc mai mắn ông quản trị tương lai ^_^

tình hình là vẫn chưa được duyệt đâu chắc tài năng mình còn kém cỏi mà :pudency:

hansik
16-12-08, 10:03 PM
Này mấy pa!!! sao tui toàn thấy mấy pa spam ko vậy?..... mà thôi cứ để cho mấy pa thoải mái muốn bàn luận gì thì cho hết vào đây. ko lập topic lung tung đó nha, coi như topic này để thảo luận thư giản vậy hehehhe!!

ltkandy
17-12-08, 06:29 PM
Này mấy pa!!! sao tui toàn thấy mấy pa spam ko vậy?..... mà thôi cứ để cho mấy pa thoải mái muốn bàn luận gì thì cho hết vào đây. ko lập topic lung tung đó nha, coi như topic này để thảo luận thư giản vậy hehehhe!!

hì hì cám ơn mob tại ko thấy ai vô post bài nữa làm Box mình chìm hẳn đi có mỗi ông kia vô thảo luận với tui àh

khoinguyen
11-01-09, 01:28 PM
ông bạn làm sao mà cho nó bay được thế, chỉ cho mình với.

hansik
12-01-09, 09:13 AM
hahahaha!!! cái này cũng bình thường thôi àh!! chắc tại mọi người chưa thử đó, bạn lấy con Kamael rồi biến hình nó, sau đó cho nó cưỡi rồng là thấy nó bay thôi hahaha!!! ko tin thì thử xem, nó bay thấy cánh đập đàng wàn àh nghen!!! hihihi chứ ko có cứng đơ đơ đâu đó.