PDA

View Full Version : Nam Kiệt - VPS nước ngoài

saosongtu
17-01-16, 11:00 PM
như tít các bác ạk. nhưng mình không tố giác hay cảnh bảo gì bạn Nam Kiệt tại hog biết đăng vào box nào . nhưng mình mún hỏi là có bạn nào từng mua vps của bạn này chưa ạk. và uy tín ko
bạn này bán vps nước ngoài có cấu hình như sau
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=b04add0ded5c878afb73fbc006674a2f&oe=57436AEE

bài viết ko có ý PR. chỉ mún hỏi xem là bạn này có uy tín không th ạk. tks

P.S: nếu e đăng sai box thì các a mod chuyển hộ e ạk tại e ko biết đăng vào box nào để hỏi

hichay
17-01-16, 11:17 PM
bạn dùng vào mục đích gì . nếu như làm game thì xác định dùng hàng vn cho lành .

còn nếu mà dùng để chơi offer hay mmo thì dùng . mà mấy vps này dùng ko quá 1 tháng là die

saosongtu
17-01-16, 11:23 PM
bạn dùng vào mục đích gì . nếu như làm game thì xác định dùng hàng vn cho lành .

còn nếu mà dùng để chơi offer hay mmo thì dùng . mà mấy vps này dùng ko quá 1 tháng là die
Mìh biết mấy cái vps nc ngoài là dễ die lắm. Nhưng tại mìh mún hỏi xem bạn này có uy tín ko ạk

hichay
17-01-16, 11:42 PM
uy tính hay không mình không biết nếu bạn muốn đảm bảo an toàn và chất lượng thì qua

topic này mà mua : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bên đây giá thì đủ mọi loại giá đặt biệt có bảo hiểm đầy đủ

hackluv
17-01-16, 11:42 PM

t xài từ t8 âm ( trung thu đến giờ chưa die )

hàng bên vulong

kehuydietUS
18-01-16, 07:31 AM
rẻ vậy không biết đường truyền về Vn có ổn định không nhỉ , đang thuê 1 em bên VDC so với CH này thấy hơi chát\:D/

nobitajx2
18-01-16, 08:32 AM
xác nhận, đã dùng của Nam kiệt 2 tháng test, chưa bị die, có lần do mình nghịch dại nên die, bạn ấy đổi lại cho con khác ngay, đường truyền ổn định, thấy Uy Tín, nhiệt tình, đảm bảo =D>

data1990
18-01-16, 08:46 AM
Cho cái link bán coi bác
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

letrung1
18-01-16, 10:53 AM
=)) thế này nhá. Game à attack cho cái full cpu => die =)) còn ông này uy tín. vps microsoft azure khỏi phải bàn rồi =))