PDA

View Full Version : [JX] Hỏi Về lỗi Jx linux CRT

nguyenhuynhduc
17-01-16, 05:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nó báo lỗi k thể kết nối tới paysys
bác nào chỉ e fix với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai biết 2 lỗi này giúp e với :)

nguyenhuynhduc
18-01-16, 02:42 PM
k bác nào giúp e sao
30chaaaatrt :((

tvnnam
18-01-16, 03:37 PM
k bác nào giúp e sao
30chaaaatrt :((

lỗi này có thể do 3 nguyên nhân sau:
1. Lỗi này do bất cứ cái gì đó chặn ở máy chính(Antivirus,firewall,window defender).
2. do config card mạng ko đúng
3. hoặc mở thiếu port bên máy win

nguyenhuynhduc
18-01-16, 06:18 PM
lỗi này có thể do 3 nguyên nhân sau:
1. Lỗi này do bất cứ cái gì đó chặn ở máy chính(Antivirus,firewall,window defender).
2. do config card mạng ko đúng
3. hoặc mở thiếu port bên máy win

e đã tắt firewall rồi, cũng đã config card mạng rồi mà vẫn không dc, e newbie nên hơi gà. bác cho e xin yahoo để e hỏi xíu dc không.

HungDevJX
19-01-16, 11:17 AM
nó báo lỗi k thể kết nối tới paysys
bác nào chỉ e fix với

Ai biết 2 lỗi này giúp e với :)

e cũng bị 2 lỗi này. E newbie bác Nam nói vậy khó hiểu qá e làm k dc. Ai jup e với ^^ :((

roianthit
19-01-16, 04:02 PM
để lại yahoo đi tui vao team xem có giúp đc ko

nguyenhuynhduc
19-01-16, 04:50 PM
để lại yahoo đi tui vao team xem có giúp đc ko