PDA

View Full Version : JHMUweb 0.8 - V1

janehuang
01-11-08, 09:51 PM
Từ lâu rồi toàn lên clbgamesvn download về xài, nay code lại cái MUweb này chia sẻ với mọi người.

Hình demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update :
- Guide (hướng dẫn cho người chơi) : Blood Casttle <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin:
- Muweb 0.8 tiếng Việt
- Webshop, thẻ card ....
- Antiddos (code by Nylan)
- Reset, admin ... mấy cái chức năng cũ cũng có hết
- Newflash, Event Slidebar (các bạn có thể thay đổi thông báo Event tùy thích trong thư mục swf, chỉ cần thay 3 cái banner1, banner2, banner3 là trên web tự thay đổi)
- Big Event thì chỉ cần thay đổi file hình ảnh trong thư mục NEWS là trên web tự load muốn thay hình gì thì thay, :D chán cái thông báo event bằng chữ cho nên mới làm cái này.

- Các phần update các bạn cứ down về và chép vào thư mục web

Chúc các bạn thành công.

Mr.Noob
01-11-08, 09:56 PM
Thanks for share.Hé hé code bản Pro xong share lên đây luôn đi.Sao cho có 1 mình cậu ấm zậy nhễ :((
Mà cái này hình như chỉ là Skin thui mà,Tính năng có cái gì mới hơn so với Web Nylan ko bro.

janehuang
01-11-08, 10:15 PM
Thanks for share.Hé hé code bản Pro xong share lên đây luôn đi.Sao cho có 1 mình cậu ấm zậy nhễ :((
Mà cái này hình như chỉ là Skin thui mà,Tính năng có cái gì mới hơn so với Web Nylan ko bro.

Cơ bản là lụm từng cái từng cái của các Muweb khác rồi gom lại cái nào hay thì xài, tính năng thì mấy cái web cũ có sao thì cái này có vậy. Phần Hướng dẫn người chơi thì đang code lại theo template này tại vì mấy cái kia load vào tùm lum hết.

netanhvu
01-11-08, 10:24 PM
janehuang ơi bạn có thể code cho mình 1 bản pro được ko hả, bạn có yahoo ko cho mình xin yahoo của ban

janehuang
01-11-08, 11:03 PM
janehuang ơi bạn có thể code cho mình 1 bản pro được ko hả, bạn có yahoo ko cho mình xin yahoo của ban

Thì bạn cứ dùng bản này cũng được, mình sẽ cập nhật thêm một số tính năng sau, bản mình code cho Cậu ấm cũng không khác bản này cho lắm cho nên bạn cứ yên tâm xài bản này.

Nylan
01-11-08, 11:36 PM
Cool lắm đấy janehuang (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)...hy vọng bạn giúp đỡn hơn cho CLB...càng ngày càng phát triển nhé...Skin đẹp lắm đầy...à cho mình xin Yahoo luôn nhé....không thì add yahoo mình...8 chơi...hê hê...Yahoo: LeO.ComeBack

À quên hỏi nữa...cái này đã fix những gì...và đã add thêm Mod nào mới không....^^!

Nylan
01-11-08, 11:41 PM
Mình đã xem qua code....không hiểu sao y ver 1 của mình thế nhỉ...chỉ khác Skin ^^!....

@janehuang (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) : bạn có thể share cho mọi người files PDS không...để mọi người còn sửa và font luôn nhé...hihi

LoveBol
01-11-08, 11:49 PM
Cool.... Skin khá đẹp.

Good lắm. Con mắt nghệ thuật thật.

Rất tiếc mình chỉ biết code mà ko biết làm skin.

Nylan
01-11-08, 11:51 PM
Cool.... Skin khá đẹp.

Good lắm. Con mắt nghệ thuật thật.

Rất tiếc mình chỉ biết code mà ko biết làm skin.

hê hê...On yahoo đi cha..có chuyện nói nà...skin thi học hỏi janehuang (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhiều...nếu janehuang (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) dạy thì Nylan 1 khoá nhé...hihi :D

LoveBol
01-11-08, 11:52 PM
Cho xin mấy file psd để sửa các logo với. Thanks

Mr.Noob
02-11-08, 10:42 AM
LoveBol rãnh thì làm 1 Guild code rs tháng or class cho anh em đi.Thanks :))

hoangtutinhyeu
02-11-08, 10:43 AM
very nice !!
@janehuang (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) bạn cập nhật bản ver 3 của nylan đi hình như đây là ver 1

Mr.Noob
02-11-08, 10:46 AM
Ver 3 Nylan thì phải mua bên mưeb.org đấy.Chứ Skin thì cũng chỉ là ver1

Nylan
02-11-08, 11:14 AM
Ver 3 Nylan thì phải mua bên mưeb.org đấy.Chứ Skin thì cũng chỉ là ver1

Bạn nói ver 3 mình mua bên muweb là sao bạn...mình đâu mua của ai...mình phát triển từ soure muweb 0.8 của =Master= đấy chứ...có thể nói...code lại hâu như hết web rồi....chứ mua gì bên muweb đó =.='...còn web janehuang (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) share là code ver 1 của mình chỉ khác Skin....

Nylan
02-11-08, 11:17 AM
@Cậu Ấm : mình đang code cho cậu cái bản Pro, khi nào xong mình send cho cậu.

Là thế nào bạn...có những chức năng gì mới không...nếu được share cho mọi người với nhé...

vietpro8x
02-11-08, 11:21 AM
úi web đẹp quá.
KHông chê vào đâu được

Se7eN747
02-11-08, 11:22 AM
bik chê chỗ nào giờ khi web quá tuyệt. Thanks nhìu

Mr.Noob
02-11-08, 12:14 PM
Chủ Topic rãnh thì làm luôn Rank reset theo tháng đi nhé.Cái đó thì ko chê vào đâu đc cho 1 bản như bác :))

janehuang
02-11-08, 03:39 PM
Up load file PSD cho ai cần, hy vọng giúp ích được cho các bạn.

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Noob
02-11-08, 04:09 PM
Chủ Topic cho hỏi cái phần 4 con sói trên gần banner là dùng để thông báo đúng ko.Vậy ta cho ảnh vào khung đó ở đâu?

janehuang
02-11-08, 04:50 PM
Về phần cái Slide Event bên góc phải (chỗ 4 con sói), thì bạn vào thư mục swf thay 3 cái file. swf là banner1.swf, banner2.swf và banner3.swf thành các file swf mà bạn có thì web sẽ tự load lên. Chúc thành công

tanlinhvt3
02-11-08, 09:07 PM
Bạn có thể hướng dẫn cho mình cách config không ? thx !

Mr.Noob
02-11-08, 09:13 PM
Đây là ver1 Nylan nên cách config và cài đặt y như nhau.Edit trong file config.php rồi install

janehuang
02-11-08, 10:17 PM
Cập nhật thêm phần Guide (hướng dẫn người chơi) cho Blood Castle - Bấm vào vùng màu đỏ sẽ tự chuyển vào mục hướng dẫn BC . Các bạn down Update tại đầu trang

Ảnh minh họa :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tnx 4 read

Nylan
03-11-08, 12:38 AM
Nice bác (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)janehuang ^^!...................
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hoangtutinhyeu
03-11-08, 09:35 AM
làm sao cho cái banner lớn thay đổi liên tục. mình thấy có 1 cái banner nữa

hoangtutinhyeu
03-11-08, 10:26 AM
Về phần cái Slide Event bên góc phải (chỗ 4 con sói), thì bạn vào thư mục swf thay 3 cái file. swf là banner1.swf, banner2.swf và banner3.swf thành các file swf mà bạn có thì web sẽ tự load lên. Chúc thành công
mình mún để nguyên 3 cái event nhỏ đấy , sao nó không chạy nhỉ, chỉ có mỗt cái khung :ops:

LoveBol
03-11-08, 10:59 AM
Cam' o*n nhe'. To se thu? luon.Ma` ne`, Code pRo co nhung Mod j? Noi cho to biet de tham khaO? cung` code voiSorry nhe, cha hieu sao tu nhien ko viet dc tieng viet ----

Mr.Noob
03-11-08, 11:00 AM
mình mún để nguyên 3 cái event nhỏ đấy , sao nó không chạy nhỉ, chỉ có mỗt cái khung :ops:
Cái đó bạn phải cài Soft read file SWF để nó chuyển định dạng sang SWF như thế mới load đc.Good Luck.
Sothink SWF Quicker: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đăng ký rồi thấy link

@LoveBol: tớ viết tiếng việt đc mà.

hoangtutinhyeu
03-11-08, 12:10 PM
không hiểu Sothink SWF Quicker 3.0 thì mình có rùi, nhưng mà anner1.swf, banner2.swf và banner3.swf nó định dang .swf rùi còn gì

Mr.Noob
03-11-08, 12:17 PM
Bạn chụp hình cái thư mục có chưa 3 file đó lên đây mình xem.Có lẽ chưa covenrt nên nó vẫn còn dạng file hệ thống.

hoangtutinhyeu
03-11-08, 12:41 PM
đó bạn xem hộ cái

Mr.Noob
03-11-08, 12:57 PM
Bạn mở banner = Sothink SWF Quicker.Rồi cho Play xem nó có chạy ko.
Đưa trang link web bạn mình xem.

LoveBol
03-11-08, 04:03 PM
Cậu có thể cho mình xin Font ko??? mình ko rành về PSD lắm

LoveBol
03-11-08, 06:04 PM
Vừa test xong.

Thật sự rằng CSS của cậu làm hơi chán đó.

toan2003
06-11-08, 09:59 PM
skin đẹp, pro thật :D :D 30 char

Mu-HaiDuong
28-11-08, 10:08 AM
Đẹp thế bác....cám ơn cái nha :D

Chiritokaji
28-11-08, 10:14 AM
Sặc...giờ mới biết cái này...nghe mọi người nói giờ mới tìm thấy.

Hôm trước có Pm cho JH hỏi về cái Template Ver2 câu trả lời là : đi làm từ 7h sáng đến 7h giờ tối. Ko có thời gian.

Thua thua....Template theo phong cách I-Phone đã ko thành...ko share....hic hic

@Cậu Ấm : mình đang code cho cậu cái bản Pro, khi nào xong mình send cho cậu.

Cám ơn đã có lời...Hic hic

cuocdoisp
15-12-08, 05:59 PM
sao mình đăng ký rồi mà đăng nhập lai không được nhỉ ? nó báo thành công rồi mà đăng nhập kô đc , đăng ký lại với cái tên như thế vẫn báo thành công . Tạo nhân vật bằng CzFMuEditor thì trên web vẫn hiện Chater nhưng đăng nhập cũng kô đc

Nylan
16-12-08, 11:38 AM
Sặc...giờ mới biết cái này...nghe mọi người nói giờ mới tìm thấy.

Hôm trước có Pm cho JH hỏi về cái Template Ver2 câu trả lời là : đi làm từ 7h sáng đến 7h giờ tối. Ko có thời gian.

Thua thua....Template theo phong cách I-Phone đã ko thành...ko share....hic hic

Trích:
Cám ơn đã có lời...Hic hic

Hê hê....nếu bác không nói thế....thì có templates ver 2 rồi....hôm đó bác Janehuang quê quá...nên xóa hết rồi....tiết thật :(

anhgiang
19-12-08, 01:00 PM
Wed này kô có phần Admin hay sao ấy, đăng nhập kô đc!

mylove0707
19-12-08, 03:07 PM
ai cần web này đã hoàn thiện gần như <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì PM mình !

trkgncmg
20-12-08, 01:11 AM
mình cần nè bạn ơi , gữi wa tin nhắn trong forum nhé . THANKS

Se7eN747
20-12-08, 10:08 AM
v6y5 mylove share cho mình luôn nhé

Nylan
20-12-08, 10:29 AM
ai cần web này đã hoàn thiện gần như <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì PM mình !

mylove0707
20-12-08, 02:14 PM
qua bên Realese Web mà lấy nhé !

Nylan
20-12-08, 06:00 PM
qua bên Realese Web mà lấy nhé ! có thấy gì khác ver 1.0 đâu bạn...chỉ thêm it button thôi mà ;))

mylove0707
20-12-08, 06:44 PM
thêm nhiều đó ! vào trong web sẽ biết ! chỉ cần 1 buổi làm tích cực là đầy đủ chức năng như Web của Nylan đang xài thôi !tuy em gà về php. Mới chuyển từ asp qua nghiên cứu php

huydiet999
23-12-08, 01:09 AM
Ai upload cái font tiếng việt để gõ chữ trong mấy cái Button cái... Thanks!

mylove0707
23-12-08, 07:30 AM
button là file hình mà ! muốn chỉnh sửa thì dùng các soft edit hình ấy

Nylan
23-12-08, 05:51 PM
thêm nhiều đó ! vào trong web sẽ biết ! chỉ cần 1 buổi làm tích cực là đầy đủ chức năng như Web của Nylan đang xài thôi !tuy em gà về php. Mới chuyển từ asp qua nghiên cứu php

Uh....sao chả thấy gì...khác trong includes và modules cả...^^!....Sẵn đây tiết lộ...MUNT sắp ra ver 5.0 ..nhiều chức năng mới lạ ...và giao diện hoàn toàn New...anh em chuẩn bị Rip nhá =))

mylove0707
23-12-08, 05:56 PM
ra bản mới thì release cho anh em bản cũ phát triển tiếp đi ! Vì sự nghiệp phát triển của Server Mu Online !!!

janehuang
23-12-08, 11:03 PM
Uh....sao chả thấy gì...khác trong includes và modules cả...^^!....Sẵn đây tiết lộ...MUNT sắp ra ver 5.0 ..nhiều chức năng mới lạ ...và giao diện hoàn toàn New...anh em chuẩn bị Rip nhá =))

Sặc chưa mần ăn gì xong thì đã lên đây rêu rao rồi, lỡ anh bận việc làm ko xong thì sao?

Mr.Noob
23-12-08, 11:06 PM
Hà hà chắc lại là cái dự án Skin phong cách Ipod đây mà...Để thử xem có đẹp ko nào...Nhớ Release nhé

Nylan
24-12-08, 12:53 AM
Hà hà chắc lại là cái dự án Skin phong cách Ipod đây mà...Để thử xem có đẹp ko nào...Nhớ Release nhé

Hê hê...chờ xem :D......................:go:

Mr.Noob
24-12-08, 01:00 AM
Hê hê...chờ xem :D......................:go:

Hê hê...Thấy demo rùi,JH design đẹp thật :D...Chắc làm thiết kế Web cho công ty nào đó :))Nếu web 0.8 phát triển dùng trên Host được thì quá good,chỉ tội load mấy cái Flash lag vãi hồn...

Nylan
24-12-08, 01:02 AM
Hê hê...Thấy demo rùi,JH design đẹp thật :D...Chắc làm thiết kế Web cho công ty nào đó :))

Chả ở Cty nào...hê hê...ai có việc gì ổn định...giới thiệu cho bác ấy với kìa...đang thất nghiệp...........

mylovedl08
24-12-08, 08:49 AM
Nylan có thể share phần anti drop lên đây cho anh em không !? được thì thanks 10 lần !

janehuang
29-12-08, 10:25 PM
Trong thời gian tới mình sẽ share thêm cái Temptale V2 mới hoàn toàn (không phải cái template 5.0 của Nylan đang dùng đâu). Sẵn tiện đây mấy bác nào code được phần soạn thảo tin tức được không? chứ cái phần soạn thảo của MU 0.8 hơi bị chuối chèn hình thay đổi Font chữ màu sắc không được. Nếu code được cái Lastest News và Event nữa thì quá good. Ai có thể giúp mình 1 tay làm cái V2 cho mọi người thỉ pm nick Y!M : janehuang2411

Thân!

Nylan
30-12-08, 02:10 AM
Trong thời gian tới mình sẽ share thêm cái Temptale V2 mới hoàn toàn (không phải cái template 5.0 của Nylan đang dùng đâu). Sẵn tiện đây mấy bác nào code được phần soạn thảo tin tức được không? chứ cái phần soạn thảo của MU 0.8 hơi bị chuối chèn hình thay đổi Font chữ màu sắc không được. Nếu code được cái Lastest News và Event nữa thì quá good. Ai có thể giúp mình 1 tay làm cái V2 cho mọi người thỉ pm nick Y!M : janehuang2411

Thân!

1 tin mừng cho anh em...:beauty:...còn cái New để xem nào...:adore:

banhxalam
07-01-09, 01:48 PM
1.00.16 VTM ver 1 by CuongLee dùng được web này không các bác ?

LandOfPhi
07-01-09, 02:01 PM
1.00.16 VTM ver 1 by CuongLee dùng được web này không các bác ?
Bản nào cũng chạy đc bạn ạk, chẳng qua là bạn có chịu dùng không thôi.

huydiet999
09-01-09, 09:30 PM
đã có web rip skin thành công cho code vutuyen:

vietmagic
10-01-09, 10:17 PM
đã có web rip skin thành công cho code vutuyen:

bạn ơi!! web áp này dc đấy, bạn có thể share cho mọi người sài ko!! đẹp thật!!

phuthoa
24-01-09, 09:05 PM
giúp em với ạ ! e cài ra thì ra 1 bảng thông báo :
Welcome to Mu Zaro

Xin vui lòng click [ Vào đây ] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) để tới trang chủ Lục Địa Mu Zaro.
Bắt đầu từ ngày hôm nay các bạn hãy truy cập vào Website bằng tên miền <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhé.
Làm thế nào để bỏ qua bước này để vào web ạ , bác nào bit giúp em với ạ

janehuang
24-01-09, 10:05 PM
bạn vào file antiddos sửa IP zaro.myvnc.com thành IP của bạn (192.168.x.x nếu là offline)

phuthoa
25-01-09, 10:07 AM
sao em chỉnh ip của e vào rồi mà vẫn không được hả bác ? bác giúp em với ạ

adamvn
10-02-09, 11:18 AM
vào cái antidos rồi sửa tất cả ip wan thành ip của bạn là được.Không có lý do gì là không được cả

binhkubin
10-02-09, 03:37 PM
mình là thành viên mới ai hướng dẫn mình cách cài web 0.8 này dùm đi mình nood hướng dẫn cụ thể dùm nha thanks trước

kingsoft
19-02-09, 10:59 PM
tại sao mình tạo acc mà vẫn không hiện thêm số acc dc tạo đăng nhập vào cũng không dc luôn pác nào biết chỉ dùm mình nha

DirectX
20-02-09, 08:08 PM
cái password để đăng nhập qua tường lửa là gì vậy
còn khi đăng nhập account vào thì nó báo lỗi ở file charter_manager là sao vậy

cuocdoisp
20-02-09, 08:40 PM
cái password để đăng nhập qua tường lửa là gì vậy
còn khi đăng nhập account vào thì nó báo lỗi ở file charter_manager là sao vậy

Tường lửa không cần pass mà bạn. Nếu nó đòi pass có thể là do bạn chưa mở port cho web( web online ) hoặc do bạn chưa set IP trong ect/host .

Lỗi charter_manager thế nào vậy bạn . Bạn chụp cái hình đưa lên thì mọi người mới có thể sửa giùm bạn đc ,

baba198
22-02-09, 04:04 AM
Tại sao khi em cài lại thế này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> MuWeb database loading failed! Error #118
em dùng AppServ
ai giúp em với hix:too_sad:

holic999
04-03-09, 07:56 PM
xài wed này ổn , nhưng không biết sửa skin Muzaro thành Mu mình giống Mu Thời Đại . còn bản reset thì sửa thế nào , mình vào inclue sửa xong rồi nhưng ra xem " bảng điểm reset thì thấy y như cũ . có cách nào sửa " bảng điểm reset " [ ở wed ] không ? Ai rành chỉ với

Nylan
04-03-09, 11:05 PM
xài wed này ổn , nhưng không biết sửa skin Muzaro thành Mu mình giống Mu Thời Đại . còn bản reset thì sửa thế nào , mình vào inclue sửa xong rồi nhưng ra xem " bảng điểm reset thì thấy y như cũ . có cách nào sửa " bảng điểm reset " [ ở wed ] không ? Ai rành chỉ với

modules\user\characters.php bạn sửa ở đây nhé :surrender:

holic999
08-03-09, 09:09 AM
Sửa rồi ! nhưng ra wed xem thì bảng điểm vẫn như cũ >"< khó khăn we' . mà làm cách nào thay đỗi plash + hình nền vậy . Ai rành chĩ chút !

TrựcZa
23-03-09, 05:23 PM
tuyệt vời mình đả làm dc :D thank Bác chủ thớt :D

Mr.Noob
23-03-09, 05:25 PM
bạn sữa Ip trong antidos vui lòng ko thêm trước nó http hay www là chạy được.

Cobelinh
10-04-09, 07:01 PM
web này chưa có cho class3 ak bạn ơi

Mr.Rin
11-04-09, 05:51 AM
Vào Administrator sao bấm vào News lại ko thấy j nhỉ :-?? Phải chăng ko thêm dc News ? :-??

Mr.Rin
13-04-09, 12:39 PM
Hình như ko đăng nhập được :-ss Ai biết Fix lỗi này ko ? :-ss

thinhbkx
13-04-09, 04:58 PM
Hướng dẫn làm cái này đi anh ! .
Em vào localhost/install/install.php cài xong rùi

Welcome to Mu Zaro

Xin vui lòng click [ Vào đây ] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) để tới trang chủ Lục Địa Mu Zaro.
Bắt đầu từ ngày hôm nay các bạn hãy truy cập vào Website bằng tên miền <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhé.

Nó hiện lên thế . vào ko dc qua !
. giờ chưa biết làm gì .

hướng dẫn em nhé .
Nếu có link hướng dẫn rùi thì làm ơn gửi vào YM ! iamd76 giúp em . Thanks

Cobelinh
13-04-09, 10:05 PM

Welcome to Mu Zaro

Bắt đầu từ ngày hôm nay các bạn hãy truy cập vào Website bằng tên miền <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhé.

. giờ chưa biết làm gì .

hướng dẫn em nhé .
Nếu có link hướng dẫn rùi thì làm ơn gửi vào YM ! iamd76 giúp em . Thanks
bạn vào file antidos.php trong web,find <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) sửa tất cả thành địa chỉ IP của bạn là oke

cuocdoisp
14-04-09, 10:01 AM
Đây là Ver 1, nếu bạn muốn dùng thì nên dùng cái Ver2 của mylove09 . Cái đó admin sẽ có nhiều chức năng hơn

mrleedk
16-04-09, 04:11 PM
em bị lỗi này!ai giúp em với hix
Warning: session_start() [function.session-start (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)]: Cannot send session cache limiter - headers already sent (output started at C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0.8 - V1\index.php:1) in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0.8 - V1\index.php on line 2

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0.8 - V1\index.php:1) in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0.8 - V1\index.php on line 3

Strict Standards: gettimeofday() [function.gettimeofday (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '7.0/no DST' instead in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0.8 - V1\index.php on

Mr.Rin
17-04-09, 12:58 PM
Warning: session_start() [function.session-start (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)]: Cannot send session cache limiter - headers already sent (output started at C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0.8 - V1\index.php:1) in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0.8 - V1\index.php on line 2

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0.8 - V1\index.php:1) in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0.8 - V1\index.php on line 3

Strict Standards: gettimeofday() [function.gettimeofday (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '7.0/no DST' instead in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0.8 - V1\index.php on

Del nó đi cài lại lần nữa. Nếu ko được thì xài bản AppServ khác :) Dùng bản 2.5.10 ấy. Bản ấy ổn định nhất :)

Còn vụ ko đăng nhập được Fix thế nào nhỉ ? :-?

mrleedk
22-04-09, 09:14 PM
mình bị lỗi trong bảng xếp hạng như thế này:
ai giúp mình với :L

0983821102
01-06-09, 06:26 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Connection with SQL Server With Odbc MuOnline failed!
Please check if Odbc MuOnline exist and db user and password are okey.

đến Step 3 thì nó bị thế này ai bị rồi giúp đỡ với :((

quandat
03-06-09, 11:10 AM

Welcome to Mu Zaro

. giờ chưa biết làm gì .

Mình cũng bị như thế, đã đổi IP trong antidos.php rồi. Mình chạy wed bằng config php vào IIS vậy có chạy được wed này không ;))

Alehap2010
03-06-09, 09:48 PM

KO ĐC DÙNG NOTEPAD để edit, dùng các trình edit php chuyên dụng như EmEditor, phpdesign, hoặc ultraedit,... để edit file index sẽ okay!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Connection with SQL Server With Odbc MuOnline failed!
Please check if Odbc MuOnline exist and db user and password are okey.

đến Step 3 thì nó bị thế này ai bị rồi giúp đỡ với :((
Bạn chưa click vào file odbc.reg trog db của musv
Click để nhập và register là cài okay!

quandat
04-06-09, 12:04 AM
KO ĐC DÙNG NOTEPAD để edit, dùng các trình edit php chuyên dụng như EmEditor, phpdesign, hoặc ultraedit,... để edit file index sẽ okay!

Ác thật, hiểu rồi. Nhưng mình cài xong thì máy chủ không nhập Wed được nhưng máy con thì OK. Vậy là sao nhỉ.
Nếu mình muốn thêm tính năng xem giờ trên Wed thì thêm code gì các bạn

Alehap2010
04-06-09, 07:58 AM
Ác thật, hiểu rồi. Nhưng mình cài xong thì máy chủ không nhập Wed được nhưng máy con thì OK. Vậy là sao nhỉ.
là sao bn?:-?

Nếu mình muốn thêm tính năng xem giờ trên Wed thì thêm code gì các bạn
Thì add vô thôi, chỉnh file cho phù hợp là okay.
Mà mod nếu có 1 file thì bỏ vô thư mục modules
Khj mún vào mod đó gõ link: