PDA

View Full Version : File server Season 4 mới ( được coi là khá ổn) 28.10.08

vietpro8x
01-11-08, 02:46 PM
Bê nguyên từ Tây ban Nha

Lorencia [OK]
Noria [OK]
Devia [OK]
Elbeland [OK]
Dungeon [OK]
Exile [Bug eternal]
Arena [OK]
LostTower [OK]
Atlans [OK]
Icarus [OK]
Tarkan [OK]
Aida [OK]
Kanturu [OK]
Kanturu Relic [OK]
LorenDeep [OK]
CryWolf [OK]
Silent [Missing Set]
Barrack [OK]
Refuge [OK]
Illusion [OK]
Calmness [OK]
Raklion [OK]
RaklionBoss [OK]

Skill And others

[Elf]
1st, 2nd and 3rd Classes and Quests [OK]
Wings Level 1, 2 and 3 [OK]
Skills:
Heal [OK]
Greater Defense [OK]
Greater Damage [OK]
Summoner (Bali, Goblin, Assassin, D. Knight, Yeti, Golem, Soldier) [OK]
Arrow Ice [OK]
Penetration [OK]
Five Shot [OK]
DMG reduces Shield [Bug]
[Dk]
Skills:
Twisting Slash [OK]
Death Stab [OK]
Impala [OK]
Greater Fortitude [OK]
Rageful Blow [OK]
Explotion [OK]
[Dw]
Skills:
Power Wave [OK]
Fire Ball [OK]
Meteorite [OK]
Lighting [OK]
Ice [OK]
Flame [OK]
Teleport [OK]
Poison [OK]
Twister [OK]
Evil Spirits [OK]
Hell Fire [OK]
Aqua Beam [OK]
Soul Barrier [OK]
Teleport Ally [OK]
Cometfall [OK]
Inferno [OK]
Decay [OK]
Ice Storm [OK]
Nova [OK]
Magic Circle [Bug]
[Mg]
1st and 2nd Classes and Quests [OK]
Wings Level 1, 2 [OK]
Skills:
All of utilizáveis Dw [OK]
All of Utilizáveis Dk [OK]
Fire Slash [OK]
Lighting Storm [OK]
Sword Slash [OK]
[D]
Layers Level 1, 2 [OK]
Skills:
Sacrifice [Bug]
Force [OK]
FireBurst [OK]
Eletric Spike [OK]
Fire Scream [OK]
Increase Critical DMG [OK]
Birds [OK] [Toast ANY GForce 9 Series]
[Its]
Wing Level 1 [Visual Bug Loading Screen]
Wings Level 2 and 3 [OK]
Skills:
All of magic utilizáveis Dw [OK]
Night [Bug, did not use Magic consegue]
Eletric Surge [Bug, did not use Magic consegue]
Drain Life [OK]
Chain Lighting [OK]
Reflex [OK]
Sleep [OK]
Magic Speed Up [OK]
Magic Defense Up [OK]
Red Storm [Bug, did not apply consegue Scroll]
Books:
Book of Sahamut [OK]
Book of Neil [OK]
Book of Ghost Phantom [OK]

Bugs corrected:
/ reset - Edit - UPDATE 1
/ info withdrawn (does not work); - UPDATE 1
Attemp pra PCShop retirardo not sold after 3 attempts or placed é pra Client Server fora do as a measure of safety - UPDATE 1
Timer do Main Window Retired POIs 999,999 Seconds after ele Crash gives no GS; - UPDATE 1
Summoner did not buy sem Points. - UPDATE 1
Summoner Nasca week Inventory no bugs. - UPDATE 1
Summoner Nasca com Aneis 40 & 80 - UPDATE 1
Gates Modified - UPDATE 2
Migrated maps for GS1 (Raklion, Barracks, Refuge, etc) - UPDATE 2
Andar us maps Migrated 100% - UPDATE 2
BOSS Raklion added - UPDATE 3
In order to Gate Room Boss corrects - UPDATE 3
MapServer corrects - UPDATE 3
Chat & Mailing corrects - UPDATE 4
Retired Connect Server - UPDATE 4
Novo Crack da Enabling or DLL SCFCS - UPDATE 5
Novo GS and DLL 6.10.00 - UPDATE 6
Bug Fix novo no / reset. corrected - UPDATE 7
GS_CS Adcionado and corrects - UPDATE 8
MapServerInfo Modified - UPDATE 8
Monstersetbases Fix - UPDATE 8
Crywolf Fix - UPDATE 8
Gates & MoveReq Fix - UPDATE 8
Some corrections us Events - UPDATE 9

This is the Actulizacion 9 q Bone and most of the Skill Is Desbugueados

It applies as the Sigueintes patches?

First, download the client Mu_KOREA

After applying the first patch 1.05c

and then the other.

In the Client leaves q Ip is the main ..

The files do not remember How Well do not bring Starup. You just have q you configure it ..

All content is the Total and repack With all Actulizaciones. Bone Number 9

Credits:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Well As The History Files: Team RPGMakers q iso is the most of what the arrangements Files.
They are not a Brazilian.
The files include a New Dataserv. Enhanced eviatr Lag And consumption of resources of the PC.

Quiros make a General Test For All Power like that, just make a few repack Of Files S4 q be playable.
The only remaining Bug q are three Skill Q I do not remember them ..

End ME hope well as help me as far as possible I try to help them.

For q My Msn have or want me to say we agree who will be the Server and who will be tested.

Q One Thing I miss saying .. There are several people were q q q know From here Server are registered as Users, Please support .. The Community of MuOnline With the departure of the S4 is selfish iso ams Since the Commonwealth of IG test. A very good but I see q Community caendo This is a piece.
End The idea is to discuss and share feedback.
NO I was more Diceros q q How everything is not .. I am a Simple Voice porta q want a good community ..

Signature: TeamDamazo -.-

Creator Euphrates

Colabarador Damazo

Sau đây là Link
Link Server :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc Link mới UP của mình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> --> xài đúng DB và chạy 4 cái Query trong Thư mục DB_BAK nhé.
Client

Patch 1.05c ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/muonline/MU1_05c_Patch.zip

Trong server file đã có patch Client English và file INI để config IP +Version
Cấu hình nguời shared đã test bản SV này
PC Usado Nos Testes:

XP 2400
1024 Ram

Windows XP
Service Pack 2
Windows Instaler 3.1
NetFrame Works 1.0
NetFrame Works 2.0
NetFrame Works 2.5
NetFrame Works 3.0
NetFrame Works 3.5

Ai có lòng thì Thanks cái
Thiếu quá trời

kkmct
01-11-08, 02:48 PM
hi hi, thử chơi cái này xem sao ? cảm ơn nha !

huyhaf
01-11-08, 02:55 PM
liên tục share ^.^ cảm ơn bro rất nhiều, bro có nhận xét gì về server này ko ?
Clb đang nóng lên...

vietpro8x
01-11-08, 02:57 PM
hihih
mới kiếm dc chưa tesst lun mà
cái này dc share bên Ragezone.com.br nhưng rất tiếc bị bọn del ko rõ nguyên nhân
hic hic
mò mãi mới ra

vietpro8x
01-11-08, 02:58 PM
Bugs corrected: --> nghĩa là bug đã được sửa

cuonglee
01-11-08, 03:00 PM
link nguồn nó ở đây nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vietpro8x nhanh nhảu nhỉ, mà hình như cái bản này cũng có gần tháng nay rồi, nói chung cũng ổn định :D, cái hình chụp main tiếng việt là đang chạy bản này :D

vietpro8x
01-11-08, 03:02 PM
link nguồn nó ở đây nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vietpro8x nhanh nhảu nhỉ, mà hình như cái bản này cũng có gần tháng nay rồi, nói chung cũng ổn định :D, cái hình chụp main tiếng việt là đang chạy bản này :D

anh cưởng wi? sứ này
có tháng mà ko shared AE hehehhe
mà hình như die rùi mà

cuonglee
01-11-08, 03:05 PM
không die đâu, lúc đầu nó nằm ở release nhưng sau này no chuyển về ở Team develop :D

vietpro8x
01-11-08, 03:07 PM
à thê là ông anh nàm trong Dev hả..
Chúc mừng nha

huyhaf
01-11-08, 03:16 PM
không die đâu, lúc đầu nó nằm ở release nhưng sau này no chuyển về ở Team develop :D

Vậy là có thông tin gì mới về GS này chưa anh ;;)

phoxuaxua
01-11-08, 04:32 PM
sao mình không connect được nhỉ. login vào hiện Server click vào là "you are disconnect from server", dùng nguyên bản với edataserver, mà sao không có connectserver mà nó vẫn hiện lên Server nhỉ. Nếu chạy Dataserver bình thường với connectServer và JoinServer thì vẫn bị cái lỗi CRASH khi nộp Quest Blood mà chủ yếu bị nhân vật Soul và thường hay bị Blood 3 và Blood 4, và không phải lúc nào cũng bị.CuongLee có thể test xem vụ này không?, hoặc hướng dẫn chạy edataserver thì config sao để connect được vào Server. Thanks Pro

LandOfPhi
01-11-08, 04:36 PM
sao mình không connect được nhỉ. login vào hiện Server click vào là "you are disconnect from server", dùng nguyên bản với edataserver, mà sao không có connectserver mà nó vẫn hiện lên Server nhỉ. Nếu chạy Dataserver bình thường với connectServer và JoinServer thì vẫn bị cái lỗi CRASH khi nộp Quest Blood mà chủ yếu bị nhân vật Soul và thường hay bị Blood 3 và Blood 4, và không phải lúc nào cũng bị.CuongLee có thể test xem vụ này không?, hoặc hướng dẫn chạy edataserver thì config sao để connect được vào Server. Thanks Pro
ConnectServer ở trong SCFDB.ini ...

muonline3k
01-11-08, 05:39 PM
không biết bác nào phát hiện bug skill tree chưa
skill tree có lỗi
chỉ với chiêu mưa băng tuyết còn các skill khác thì mình ko biết
khi làm xong Q3 len Class3 Skill tree hoạt động mỗi lần tăng lv cho skill mưă băng tuyết thì nó sẽ rất mạnh sau 1 phút sẽ hết giống hư hack 1 hit vậy nhưng về thùng đồ cất gậy rồi lấy ra nó sẽ mạnh trợ lại được 1 phut nữa
Bác nào biết chỉnh Skill tree chổ nào giúp với, mình kiếm hoài ko biết chổ nào để chỉnh skill tree

phoxuaxua
01-11-08, 09:15 PM
Nộp Quest Blood vẫn bị Crash Server đúng là potay.com

bachcotsau
01-11-08, 10:30 PM
Có lẽ do crack chưa chuẩn hết thôi vì bản ra trước không có những bug này .

muonline3k
02-11-08, 12:17 AM
đâu có đang sài bảng trước đây chỉ hỏi xem bảng này đã fix bug đó chưa

LoveBol
02-11-08, 08:45 AM
Hic, thật ra e có mua 1 bản của SCFMT và đang là member của SCFMT

Ko phải là crack thì có bug đâu. Bản của SCFMT ko crack cũng thế. Member nó kêu suốt ngày trên IRC của SCFMT.

Tụi nó nói ngày nào cũng bị crash, và SCFMT đang hứa là sẽ ra bản 6.31.0 nhưng hiện tại đang kêu bị lỗi với winlic và đã đợi 2 tuần ko có gì tiến triển. Chán

vietpro8x
02-11-08, 11:19 AM

Ko phải là crack thì có bug đâu. Bản của SCFMT ko crack cũng thế. Member nó kêu suốt ngày trên IRC của SCFMT.

Tụi nó nói ngày nào cũng bị crash, và SCFMT đang hứa là sẽ ra bản 6.31.0 nhưng hiện tại đang kêu bị lỗi với winlic và đã đợi 2 tuần ko có gì tiến triển. Chán

Thế à bác.. thế là SCFMT 1000$ cũng vậy thì AE khỏi bàn..hihihi
Gốc mà còn bị nhự thế thì ..,......

phoxuaxua
02-11-08, 03:35 PM

Không phải vậy đâu, mấy Mu nước ngoài họ cũng mua của SCFMT, chạy rất OK anh cũng chơi thử mấy Mu đó nó không bị crash, hơn nữa nó còn nhiều tính năng lắm, ví dụ như thằng AriethMU Map, Raklion và swampofcalmness nó làm như event đến giờ hiện thông báo mở cửa lúc đó mới move lên được, đặc biệt event rơi đá nâng cấp item, có 3 loại đá, 1 chuyển từ item thường sang item EXL, 2 nâng cấp lên +9+2 dòng Op, loại 3 đặc biệt nhặt được viên đó ném vào item thường thành item Exl full dòng +13 luôn, cái event này của nó hơi bị hay đó. Còn vài Mu nữa anh chới cũng test thử không có hiện tượng nộp Quest Bc mà bị crash đâu, lỗi này là do file dll crack nên phát sinh ra lỗi thôi

prince
02-11-08, 03:46 PM
hay thế, sao mà bản crack này ko bít có ngon bằng bản 6.1.0.0 hay là bản của phoxua share ko nữa, có ai test chưa

minhhung999
02-11-08, 04:46 PM
sao minh cai chay duoc nhung mà bị nỗi một cái là hiện hoài cái "Addon" mặc dù đã cài netframework 2.0,3.0,3.5 nhung van po tay với cái addon dó.....help me............

bachcotsau
02-11-08, 11:28 PM

Bác này tên "Cuội" muốn lên cung trăng làm bạn với chị "Hằng" đây mà ...:ops:
1000$ thì không có dân VN nào đi bỏ ra mua nó đâu,thà chơi con Ati 4870 x2 cho vào máy tính cho nó khủng bố .

Đã DEV thì chỉ những update mới của nó mới lỗi chứ những cái cũ bị lỗi trừ khi nó thay đổi hoặc update mới có ảnh hưởng liên quan tới cái cũ mới bị .

Nylan
03-11-08, 12:46 AM
Bác này tên "Cuội" muốn lên cung trăng làm bạn với chị "Hằng" đây mà ...:ops:
1000$ thì không có dân VN nào đi bỏ ra mua nó đâu,thà chơi con Ati 4870 x2 cho vào máy tính cho nó khủng bố .

Đã DEV thì chỉ những update mới của nó mới lỗi chứ những cái cũ bị lỗi trừ khi nó thay đổi hoặc update mới có ảnh hưởng liên quan tới cái cũ mới bị .

Bác Lovebol mua thật đấy bác...em củng đang nóng lòng thay bác ấy đây....=.='....20tr VND....đâu phải ít....

phoxuaxua
03-11-08, 05:24 AM
Cái lỗi nộp Quest Blood bị crash là do GameServer phiên bản này bị lỗi, tôi đã loại bỏ hẳn tất cả những gì liên quan tới Blood trong file WzAG.dll, có nghĩa là chức năng Blood hoàn toàn do GS điều khiển những vẫn bị Crash, nên có thể khẳng định nó bị lỗi từ GS chứ không phải dll. Chắc SCF khi dev cai GS này bị lỗi mà SCF không biết
+Trong dll liên quan đén Blood chỉ có mấy op misisionrecivetime, rewarditemtype, rwarditemid....đó là cái op điều chỉnh thời gian nộp Quest và nhận item, ngoài ra trong dll không còn gì liên quan đến Bc nữa, không biết fix ở GS thế nào nữa

LoveBol
03-11-08, 08:33 AM
Bachcotsau là cháu của cuội

LoveBol
03-11-08, 08:33 AM
Còn cấu hình máy chủ em chắc em show cho các bác xem 1 lần rồi.

tieuquainho
03-11-08, 04:57 PM
bác nào cho em hỏi tại sao khi chạy server nó báo không connect được ranking data là bị gì vậy mấy bác.
em chay. edataserver ok hết không có vấn đề gì hết bác nào help em phát cảm ơn nhiều

cena_hiphop_12
03-11-08, 05:03 PM
bác nào cho em hỏi tại sao khi chạy server nó báo không connect được ranking data là bị gì vậy mấy bác.
em chay. edataserver ok hết không có vấn đề gì hết bác nào help em phát cảm ơn nhiều
Xem lại ODBC ranking và log ranking.

tieuquainho
03-11-08, 05:18 PM
ODBC mình chạy cái trong server có sắn đó
còn cái log ranking coi chỗ nào
minh xem login trong GS thì chỉ thấy can't connect ranking server
bác nào bị như em help em đi
cảm ơn

dungusd
03-11-08, 06:49 PM
ODBC mình chạy cái trong server có sắn đó
còn cái log ranking coi chỗ nào
minh xem login trong GS thì chỉ thấy can't connect ranking server
bác nào bị như em help em đi
cảm ơn
tạo data moi tên là Muonline_ranking, Muonline_event chạy la okie

meocona16
05-11-08, 09:26 AM
Có ai bị lỗi này giống tui hông: bấm dzô SCFDB2 là tự shutdown máy lun, pó tay....

tieuquainho
05-11-08, 10:27 AM
Có ai bị lỗi này giống tui hông: bấm dzô SCFDB2 là tự shutdown máy lun, pó tay....

bạn nên fix cá SCFDB2 đi đã
trong SCF-Programs\SCFDB có file FixSCFdb2MAC 2.8.7.8.exe, bạn phải chạy file này trước mới không bị shutdown.
chúc may mắn.

ansongchoi
05-11-08, 05:24 PM
ai chi tui chay 4 queyry trong đata back duoc ko?
noi tui ko hiểu

dungusd
05-11-08, 06:56 PM
tốt nhất đừng cài bản này, bản này ai không cài quen sẽ lỗi nhiều

eddy
06-11-08, 10:09 AM
Cái lỗi nộp Quest Blood bị crash là do GameServer phiên bản này bị lỗi, tôi đã loại bỏ hẳn tất cả những gì liên quan tới Blood trong file WzAG.dll, có nghĩa là chức năng Blood hoàn toàn do GS điều khiển những vẫn bị Crash, nên có thể khẳng định nó bị lỗi từ GS chứ không phải dll. Chắc SCF khi dev cai GS này bị lỗi mà SCF không biết
+Trong dll liên quan đén Blood chỉ có mấy op misisionrecivetime, rewarditemtype, rwarditemid....đó là cái op điều chỉnh thời gian nộp Quest và nhận item, ngoài ra trong dll không còn gì liên quan đến Bc nữa, không biết fix ở GS thế nào nữa

^^ Bạn có thể cho biết Blood nào bị lỗi ko ? Hiện tớ đang xài bản của tớ và nộp quest class 2 tại blood 4 hoàn toàn ko bi gì cả.... nhặt 2 chaos xong là 'bay' ra ngoài bt ko crash... :">

huyvu2202
06-11-08, 11:33 AM
^^ Bạn có thể cho biết Blood nào bị lỗi ko ? Hiện tớ đang xài bản của tớ và nộp quest class 2 tại blood 4 hoàn toàn ko bi gì cả.... nhặt 2 chaos xong là 'bay' ra ngoài bt ko crash... :">

Đưa online là bị liền a` Eddy ơi. A test ofline cũng ko thấy crash vậy mà đưa lên cái là crash liên tục. Bó tay :ops:

eddy
06-11-08, 01:42 PM
Đưa online là bị liền a` Eddy ơi. A test ofline cũng ko thấy crash vậy mà đưa lên cái là crash liên tục. Bó tay :ops:

Vậy chắc do liên quan đến số member connect :(....

Ai đã bị lỗi click vào blood 8 thì bị move qua map balgass ko ?....

phoxuaxua
06-11-08, 02:01 PM

Không phải lúc nào cũng crash, lúc bị lúc không, có khi đi 5--6 Blood liền không bị, khi thì bị crash liền mấy cái, vậy mới khó hiểu, mà char Soul bị nhiều hơn các char khác.Nếu test thì dùng char Soul Master test xem, thường hay bị nhất từ Blood 2--5. tăng Max thời gian nộp quest. khởi động Blood liên tục = cách chỉnh lại giờ hệ thông máy tính để test xem không phải đợi 1 tiếng/ lần đâu:))

Master đi Blood 8 hay Devil 7 bay về Barracks và Refuge dùng nguyên bản gate là bị lỗi này, fix lại trong gate.text là Ok hoặc load Server bên Release của phoxua đã fix cái lỗi đó rồi

meocona16
06-11-08, 08:18 PM
mấy anh cho hỏi bản nì xài editor gì đây, ai bít chỉ dùm..... cám ơn nhá.

zenithboy
07-11-08, 12:04 PM
thanks you voi su share nay ! cam on nhieu lam !

MarKen
07-11-08, 09:41 PM
2 link dưới đều là để tạo mu hả anh
hay là để mình bổ sung vào five mu của mình

eddy
09-11-08, 07:49 AM
Thật sự là tớ đã tham gia 7,8 lần blood mà ko thấy hiện tượng crash.... :(

SCFdb2.exe tớ cũng đã fixed để ko đòi Add on nữa....:p...có thể do SCFdb2 run ổn định nên GS cũng ổn định theo :))

cá mập xám
09-11-08, 08:51 AM
Anh em cho hỏi sao cứ chạy cái Link đầu tiên 001 - SCFDB là máy mình shutdown luôn thế nhỉ ??'

Ah đc rồi, quên mất ko nhìn thấy FixSCFdb2MAC 2.8.7.8!

Alehap
09-11-08, 09:26 AM
Server này run = eDataServer nhanh hơn thấy rõ hen , và dễ quản lý hơn nữa , không rờm rà như các data thường .

Chiritokaji
09-11-08, 09:33 AM

SCFdb2.exe tớ cũng đã fixed để ko đòi Add on nữa....:p...có thể do SCFdb2 run ổn định nên GS cũng ổn định theo :))

Thử làm Q Bc và Q nv chưa Eddy cũng có thể là do Fix đc SCFdb thì ko Crash nữa....Test chán rồi...nhưng vẫn Crash như trâu...buồn T__T:after_boom::after_boom:

cá mập xám
09-11-08, 09:39 AM
Ah, cái main này ai hex hộ về 192.168.1.2 cái! chả hiểu mình tìm mãi ko thấy IP
(lâu lắm ko online, có thể ko biết có công nghệ nào khác mới hơn ko ^^)

Alehap
09-11-08, 09:42 AM
cái fie RPGMakers.ini đó Đaika

cá mập xám
09-11-08, 09:47 AM
cái fie RPGMakers.ini đó Đaika
ô hô, quên mất là trong SV có cái Patch Client =)):beauty:
Lập nick = tay thế nào nhỉ! tự nhiên cái ISS đòi user và pass, chả hiểu cài web thế nào nữa! :(( kém quá các bác nhỉ! ai chỉ cho cái nào!

cá mập xám
09-11-08, 10:56 AM
Ah cái Event Halloween để làm gì thế, mãi chưa biết nó à cái gì!

cá mập xám
09-11-08, 11:30 AM
AV này tui dùng Maker 7 edit, thêm Item của SS4 vào, log vào, vào hòm đồ xem, trống trơn, cho cầm lên tay, chỉ nhìn thấy, vào là mất! ?????????????

LoveBol
09-11-08, 01:22 PM
Tớ xài của SCFMT cũng vẫn crash như thường.

CHán lắm

eddy
09-11-08, 01:30 PM
Thử làm Q Bc và Q nv chưa Eddy cũng có thể là do Fix đc SCFdb thì ko Crash nữa....Test chán rồi...nhưng vẫn Crash như trâu...buồn T__T:after_boom::after_boom:

^^... Tớ nộp quest lấy chaos chán mỏi tay mà GS vẫn ầm ầm .... :(... nghe nói là do crash khi member lên số lượng quá 20.... :(

Vậy bạn nào đã crash có lỗi Don't Send thì hãy tìm chỗ nó bảo "Click here" kick vào rùi chụp ảnh lên...có thể tớ sẽ tìm ra mấu chốt và fixed...

Còn việc các bác xài SCF Premium mà crash thì cái đó em ko dám Care vì của các bác protect tùm lum.... ^^ Vả lại các bác còn đội ngũ SCFMT hỗ trợ nên em ko dám múa rìu qua mắt thợ.... :p

LandOfPhi
09-11-08, 02:00 PM
Bän 6.1.0 này Crash có lỗi Don't Send chỉ có mỗi 1 nguyên nhân là khi Class 3 dùng Skill Tree sau đó đổi nhân vật vào lại thì GameServer bị Don't Send. Nhưng đã Fix ...

huyvu2202
09-11-08, 02:17 PM
Bän 6.1.0 này Crash có lỗi Don't Send chỉ có mỗi 1 nguyên nhân là khi Class 3 dùng Skill Tree sau đó đổi nhân vật vào lại thì GameServer bị Don't Send. Nhưng đã Fix ...

Cái lỗi này LandOfPhi fix được có thể hướng dẫn cho mình được ko. Mình cũng bị lỗi đó. Cám ơn Phi nhiều .

LandOfPhi
09-11-08, 02:19 PM
Cái lỗi này LandOfPhi fix được có thể hướng dẫn cho mình được ko. Mình cũng bị lỗi đó. Cám ơn Phi nhiều .
Cách nhanh nhất là bạn nên dùng bản 6.0.1 của phoxuaxua đấy :D

sunny_12mu
09-11-08, 02:20 PM
có cách nào tắt skill tree luôn không mình đã JMP toàn bộ trong dll cũng như xoá trong SQL mà nó vẫn còn thiệt bó tay luôn

Không Tên
09-11-08, 03:24 PM

tớ đi â Bc 3,4 một cái nộp Q ok một cái thì bị crash,cứ test đi thế nào cũng bị:

Server này run = eDataServer nhanh hơn thấy rõ hen , và dễ quản lý hơn nữa , không rờm rà như các data thường .

rất nhẹ nhưng GS dis hoặc Crash toàn bộ ACCount bị treo luôn phải khởi động lại cả edataserver==>không thể dùng được auto restat GS khi nó bị crash

LandOfPhi
09-11-08, 03:49 PM
Đừng nên dùng JoinServer trong EdataServer thì sẽ không bị treo acc :)

sunny_12mu
09-11-08, 04:05 PM

nếu bị lỗi này có cách này bạn thử xem dược không
vào SQL del het mai cai SCFmaster skill point va lv di xem sao hoac neu khong co thi add vao
mình nghĩ sẽ hết crash ^_^

muthoidai
09-11-08, 04:12 PM
cho Châu hỏi GS bị don't send thì tất cả tài khoản trong GS đó bị kẹt acc hết. Có cách nào khắc phục được không. Với cho hỏi thêm nếu GS bị don't send thì có chương trình nào tự khởi động lại GS không. cám ơn trước

LandOfPhi
09-11-08, 05:22 PM
Bị kẹt Acc là tại JoinServer, bạn dùng JoinServer khác nhé!
Còn muốn tự khởi động lại GS thì bạn có thể dùng #X-Upload hoặc MUServerStartUP ^^!

cá mập xám
09-11-08, 06:38 PM
Ah cái Event Halloween để làm gì thế, mãi chưa biết nó à cái gì!

AV này tui dùng Maker 7 edit, thêm Item của SS4 vào, log vào, vào hòm đồ xem, trống trơn, cho cầm lên tay, chỉ nhìn thấy, vào là mất! ?????????????
Chả ma nào thèm trả lời! hừm!
30000000000000000000000000000000000

PS: What program should i use to edit my character??

sieupro9x
09-11-08, 06:53 PM
thế dùng client sss3 patch được ko

Mr.Noob
09-11-08, 06:54 PM
Event Haloween thì đánh quái rớt ra các vật phẩm về Haloween,bạn có thể làm 1 event đổi vật phẩm đó lấy quà.
Còn về Item thì do CLient ko khớp và thiếu file thì sẽ ko thấy Item.

cá mập xám
09-11-08, 06:57 PM
thế thì ai up hộ 1 cái tool nào edit đc nhân vật SS4 này đi, chả nhẽ lôi Art Money ra ?

tomatoes
09-11-08, 09:53 PM
cho Châu hỏi GS bị don't send thì tất cả tài khoản trong GS đó bị kẹt acc hết. Có cách nào khắc phục được không. Với cho hỏi thêm nếu GS bị don't send thì có chương trình nào tự khởi động lại GS không. cám ơn trước

Here : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Good Luck!

muthoidai
10-11-08, 12:08 AM
Bị kẹt Acc là tại JoinServer, bạn dùng JoinServer khác nhé!
Còn muốn tự khởi động lại GS thì bạn có thể dùng #X-Upload hoặc MUServerStartUP ^^!
kẹt acc lúc GS bị don't send do joinserver luôn hả.
khi bị don't send thì 2 cái X-Uplad hoặc MuServerStarup tự chạy lại sv hả bạn

Hoangdtu
10-11-08, 04:55 AM

Chỉ em cach fix Addon di anh Eddy:adore:

meocona16
10-11-08, 10:11 AM
Chả ma nào thèm trả lời! hừm!
30000000000000000000000000000000000

PS: What program should i use to edit my character??

Bạn thử dùng cái này coi MuMaker 1.07 bản mới nhất nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , tui xài thử thấy cũng tạm được dù có 1 vài item SS4 bị lỗi.... :beat_shot:

cá mập xám
10-11-08, 10:58 AM
Bạn thử dùng cái này coi MuMaker 1.07 bản mới nhất nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , tui xài thử thấy cũng tạm được dù có 1 vài item SS4 bị lỗi.... :beat_shot:
Cái này hả? tui nhét Rune Blade vào còn chả đc chứ đừng nói item SS4 :beat_shot:

tan889802
10-11-08, 12:16 PM
Cho hoi bản SS4 này chay SQL2000 hay là SLQ2005 vậy các pác

cá mập xám
11-11-08, 07:13 AM
cứ chạy 2000 thui! 2k5 chỉ dành cho mấy thằng PTV thui!

eddy
11-11-08, 08:50 AM
Tớ đang dev thêm chức năng cho bản S4 này ^^.... Nhẫn dịch chuyển có thể dịch chuyển ở các Map cơ bản , Map S1 , Map S2 , Map S3 , Map S4...vv ^^...

Plus EXP ở các map và mix Sói Tinh ^^......

meocona16
11-11-08, 08:53 AM
Cái này hả? tui nhét Rune Blade vào còn chả đc chứ đừng nói item SS4 :beat_shot:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hình ở máy tui nè pa.... koi cho kỹ đy.......:sure:

cá mập xám
11-11-08, 09:18 AM
Hình ở máy tui nè pa.... koi cho kỹ đy.......:sure:
Dùng tool thì đc! Cái tool này khá ổn, đầy đủ! nhưng mà tôi cho vào trong Stash đến lúc vào game thì ra 1 cái Kris +1 :beat_shot:
out ra lại, nhét thêm 1 đống kiếm SS4 vào nữa, sau đó log vào game và kết quả là trong hòm ko có cái gì hêts!:confuse:

eddy
12-11-08, 08:10 AM
Thử config lại pass sa và acc sa xem sao ^^.....

Chú ý một số cái ở MuMaker 7 ko phù hợp với 1 số DB hiện tại cho SQL 2k

Tớ xài 1.6 , cũng ổn , 1.7 bị 1 vài item add vào ko hiện :D

cá mập xám
12-11-08, 11:22 AM
Thử config lại pass sa và acc sa xem sao ^^.....

Chú ý một số cái ở MuMaker 7 ko phù hợp với 1 số DB hiện tại cho SQL 2k

Tớ xài 1.6 , cũng ổn , 1.7 bị 1 vài item add vào ko hiện :D
Đang test thử cái xem có đc ko! phải đi thăm thú hết mọi cái trong game đã!
Đã thử đc 1 số item! Thanks eddy, chả hiểu nổi đổi tên cái server từ "Local" về "local" là ổn!
lạ nhỉ! mình tưởng 2 cái này tương đương!

mizzy0u
12-11-08, 12:21 PM
ThankS nha!!!!Tui dang cho ban nay` do.

nhockute
12-11-08, 03:09 PM
ai chạy được bản này ok rồi thì úp lên cho em cái , chạy hôài mà toàn lỗi , nản không chịu được

nguyendlu
12-11-08, 03:40 PM
bản này chỉ trừ không chạy được Gameserver_CS ra thì mọi thứ khác đều tốt. máy mình chạy được bản này rồi nhưng chỉ chạy được 3 ngày là không thể chạy main được nửa. chắc là do Vista SP1 không cho chạy thì phải, mặc dù cài đặt lại các phiên bản khác luôn nhưng vẩn không chạy main được. nhấn vào main là sau 1s không thấy tăm hơi gì luôn, nó không chạy nửa

nhockute
12-11-08, 03:56 PM
up lên cho anh em đy , tôi xài win Xp chắc là nó chạy đấy ;)) , úp lên cho AE nha ! thank you !

eddy
13-11-08, 01:36 PM
bản này chỉ trừ không chạy được Gameserver_CS ra thì mọi thứ khác đều tốt. máy mình chạy được bản này rồi nhưng chỉ chạy được 3 ngày là không thể chạy main được nửa. chắc là do Vista SP1 không cho chạy thì phải, mặc dù cài đặt lại các phiên bản khác luôn nhưng vẩn không chạy main được. nhấn vào main là sau 1s không thấy tăm hơi gì luôn, nó không chạy nửa

GS working 100%
GS_CS working 100%

Hidden Option working 100%

^^....

Hoangdtu
13-11-08, 07:42 PM

Chỉ em cách Fix Addon đi anh Eddy

Son Hai
14-11-08, 04:12 AM
bảng này với bảng ông kia share, cái nào ngon hơn vậy :|

Alehap
14-11-08, 05:05 AM

fixed để ko đòi Add on là sao bạn ?
Có phải là fix để chạy SCFdb2 mà không cần phải chạy FixSCFdb2MAC 2.8.7.8 đúng không ?
Bạn có thể chỉ cách fix không ,
hoặc nếu muốn giấu nghề bạn có thể share cái SCFdb2 đã fix như bạn nói được không .
Thanks .

eddy
14-11-08, 08:30 AM
fixed để ko đòi Add on là sao bạn ?
Có phải là fix để chạy SCFdb2 mà không cần phải chạy FixSCFdb2MAC 2.8.7.8 đúng không ?
Bạn có thể chỉ cách fix không ,
hoặc nếu muốn giấu nghề bạn có thể share cái SCFdb2 đã fix như bạn nói được không .
Thanks .
Không !!! Add on ở đây là do 1 số máy bị lỗi pop-up add on khi click vào SCFDB2.exe , ... còn việc fix hay share là quyền của tôi ?.... cái đó chả liên quan gì đến GameServer cả !!!

Nhân đây, tiện hỏi lun là trường hợp crash của các bạn là "Don't Send" hay tự động close GS , nếu tự động close thì ko phải crash đâu :(...

evilbaby1
14-11-08, 10:04 AM
bác nào có file việthoa client thì share mình với nhé , bản season 4 này .Thank for Share

tomatoes
14-11-08, 10:52 AM
Thấy cái link repack bên RZ move qua đây cho các bạn test thử,nó fix itembag sẻ ko làm Crash GS.
Good luck!

Không Tên
14-11-08, 08:11 PM
Thấy cái link repack bên RZ move qua đây cho các bạn test thử,nó fix itembag sẻ ko làm Crash GS.
Good luck!

Pass Rar: amb-oski
+Crash vẫn hoàn crash chẳng fix mẹ gì hết . Add thêm Map mới thôi

trannhudit
17-11-08, 11:39 AM
Bác nào có bản này đã chạy rồi thấy ổn định cho xin bản nhé, có cả hướng dẫn cài đặt nhé. 3 năm này giờ mới lạm MU chơi cho vui

vietpro8x
19-11-08, 09:56 AM
Làm thế nào để open sub VIP nhỉ?

Son Hai
19-11-08, 07:31 PM
cứ error Ranking server .................

prince
20-11-08, 12:30 AM
ko có gì đâu bạn ơi, server này là server ổn định nhất đó, mình chạy server 7h no crash, chỉ có skilltree là up point chứ not work, còn cac skill ss4 thì 4 skill học được từ sách và orb còn 4 skill là add = mumaker, thế thôi, hôm nào cho vài tấm hình nè, chỉ có skill của sum va elf la make real dame, còn mấy skill khác chỉ make crytall dame. thế thôi

Son Hai
20-11-08, 12:46 AM
sao font chữ trong game xấu quá, map ko move dc nhiều map cuối >"<

eddy
21-11-08, 07:41 AM
ko có gì đâu bạn ơi, server này là server ổn định nhất đó, mình chạy server 7h no crash, chỉ có skilltree là up point chứ not work, còn cac skill ss4 thì 4 skill học được từ sách và orb còn 4 skill là add = mumaker, thế thôi, hôm nào cho vài tấm hình nè, chỉ có skill của sum va elf la make real dame, còn mấy skill khác chỉ make crytall dame. thế thôi

=)) em chạy Offline mà bảo sao crash cho được...offline anh quất cả 10 tiếng no crash nhá :))......

vietpro8x
21-11-08, 08:51 AM
hí hí tôi chạy 23 tiếng offline ko crassh online 1 ngày crash 1-2 lần hé hé

giangleloi
22-11-08, 06:38 PM
hic offline có gì để nói hả bạn?^_^

trungkien0107h
22-11-08, 09:13 PM
Server này hay mỗi cái....MuMaker ^^!

Ronny
24-11-08, 12:23 PM
Skill Tree and Season 4 Skills Fixed ?

eddy
25-11-08, 07:45 AM
@Ronny : My server is fixed Skill tree... if you use MuOnline DB non SCF , you need add new colums in Table character ( SCFSkills , SCFPCPoints..vv ) => will fix skill tree save after select new Char...

Season 4 Skill ?...Bug is new SU skill and skill defense of SM will auto kill :)).....

Vietnam not fixed this bug.... :(.... we are non exp can fix..... ^^.... You can searching in RZ BR , RZ , CzF , BBS Forums ...vv :)

Ronny
25-11-08, 12:26 PM
@Ronny : My server is fixed Skill tree... if you use MuOnline DB non SCF , you need add new colums in Table character ( SCFSkills , SCFPCPoints..vv ) => will fix skill tree save after select new Char...

Season 4 Skill ?...Bug is new SU skill and skill defense of SM will auto kill :)).....

Vietnam not fixed this bug.... :(.... we are non exp can fix..... ^^.... You can searching in RZ BR , RZ , CzF , BBS Forums ...vv :)

In What DB need to add Query Scripts ?
and this sever have just 2 BUGS, with skills ? :)

Ronny
25-11-08, 12:47 PM
Sry for Double post, but where is ConnectServer, Event and Ranking ? :confused:

namnth
25-11-08, 02:00 PM
Có ai bị như tui không: Move vào các map như Barrack,Raklion... thì bị kẹt nhân vật luôn. Ai chỉ cách khắc phục với!!!

tuyenbc2
25-11-08, 03:13 PM
Skill Tree and Season 4 Skills Fixed ?

Up Query Fix Skill Tree ver Season 4 :D

alter tabCharacter add SCFMasterLevel int not null default 0
alter table dbo.Character add SCFMasterPoints int not null default 0
alter table dbo.Character add SCFMasterSkills le dbo.varbinary(300) null
alter table dbo.Character add SCFPCPoints int not null default 0

Ronny
27-11-08, 10:40 PM
Man...i dont like main_3d... it's have very big font :cry:
Give me Plzz Normal Main and Client Version :)

le_minh
26-12-08, 02:18 PM
Bê nguyên từ Tây ban Nha

Lorencia [OK]
Noria [OK]
Devia [OK]
Elbeland [OK]
Dungeon [OK]
Exile [Bug eternal]
Arena [OK]
LostTower [OK]
Atlans [OK]
Icarus [OK]
Tarkan [OK]
Aida [OK]
Kanturu [OK]
Kanturu Relic [OK]
LorenDeep [OK]
CryWolf [OK]
Silent [Missing Set]
Barrack [OK]
Refuge [OK]
Illusion [OK]
Calmness [OK]
Raklion [OK]
RaklionBoss [OK]

Skill And others

[Elf]
Skills:
Heal [OK]
Greater Defense [OK]
Greater Damage [OK]
Summoner (Bali, Goblin, Assassin, D. Knight, Yeti, Golem, Soldier) [OK]
Arrow Ice [OK]
Penetration [OK]
Five Shot [OK]
DMG reduces Shield [Bug]
[Dk]
Skills:
Twisting Slash [OK]
Death Stab [OK]
Impala [OK]
Greater Fortitude [OK]
Rageful Blow [OK]
Explotion [OK]
[Dw]
Skills:
Power Wave [OK]
Fire Ball [OK]
Meteorite [OK]
Lighting [OK]
Ice [OK]
Flame [OK]
Teleport [OK]
Poison [OK]
Twister [OK]
Evil Spirits [OK]
Hell Fire [OK]
Aqua Beam [OK]
Soul Barrier [OK]
Teleport Ally [OK]
Cometfall [OK]
Inferno [OK]
Decay [OK]
Ice Storm [OK]
Nova [OK]
Magic Circle [Bug]
[Mg]
Wings Level 1, 2 [OK]
Skills:
All of utilizáveis Dw [OK]
All of Utilizáveis Dk [OK]
Fire Slash [OK]
Lighting Storm [OK]
Sword Slash [OK]
[D]
Layers Level 1, 2 [OK]
Skills:
Sacrifice [Bug]
Force [OK]
FireBurst [OK]
Eletric Spike [OK]
Fire Scream [OK]
Increase Critical DMG [OK]
Birds [OK] [Toast ANY GForce 9 Series]
[Its]
Wing Level 1 [Visual Bug Loading Screen]
Wings Level 2 and 3 [OK]
Skills:
All of magic utilizáveis Dw [OK]
Night [Bug, did not use Magic consegue]
Eletric Surge [Bug, did not use Magic consegue]
Drain Life [OK]
Chain Lighting [OK]
Reflex [OK]
Sleep [OK]
Magic Speed Up [OK]
Magic Defense Up [OK]
Red Storm [Bug, did not apply consegue Scroll]
Books:
Book of Sahamut [OK]
Book of Neil [OK]
Book of Ghost Phantom [OK]

Bugs corrected:
/ reset - Edit - UPDATE 1
/ info withdrawn (does not work); - UPDATE 1
Attemp pra PCShop retirardo not sold after 3 attempts or placed é pra Client Server fora do as a measure of safety - UPDATE 1
Timer do Main Window Retired POIs 999,999 Seconds after ele Crash gives no GS; - UPDATE 1
Summoner did not buy sem Points. - UPDATE 1
Summoner Nasca week Inventory no bugs. - UPDATE 1
Summoner Nasca com Aneis 40 & 80 - UPDATE 1
Gates Modified - UPDATE 2
Migrated maps for GS1 (Raklion, Barracks, Refuge, etc) - UPDATE 2
Andar us maps Migrated 100% - UPDATE 2
BOSS Raklion added - UPDATE 3
In order to Gate Room Boss corrects - UPDATE 3
MapServer corrects - UPDATE 3
Chat & Mailing corrects - UPDATE 4
Retired Connect Server - UPDATE 4
Novo Crack da Enabling or DLL SCFCS - UPDATE 5
Novo GS and DLL 6.10.00 - UPDATE 6
Bug Fix novo no / reset. corrected - UPDATE 7
GS_CS Adcionado and corrects - UPDATE 8
MapServerInfo Modified - UPDATE 8
Monstersetbases Fix - UPDATE 8
Crywolf Fix - UPDATE 8
Gates & MoveReq Fix - UPDATE 8
Some corrections us Events - UPDATE 9

This is the Actulizacion 9 q Bone and most of the Skill Is Desbugueados

It applies as the Sigueintes patches?

First, download the client Mu_KOREA

After applying the first patch 1.05c

and then the other.

In the Client leaves q Ip is the main ..

The files do not remember How Well do not bring Starup. You just have q you configure it ..

All content is the Total and repack With all Actulizaciones. Bone Number 9

Credits:

Well As The History Files: Team RPGMakers q iso is the most of what the arrangements Files.
They are not a Brazilian.
The files include a New Dataserv. Enhanced eviatr Lag And consumption of resources of the PC.

Quiros make a General Test For All Power like that, just make a few repack Of Files S4 q be playable.
The only remaining Bug q are three Skill Q I do not remember them ..

End ME hope well as help me as far as possible I try to help them.

For q My Msn have or want me to say we agree who will be the Server and who will be tested.

Q One Thing I miss saying .. There are several people were q q q know From here Server are registered as Users, Please support .. The Community of MuOnline With the departure of the S4 is selfish iso ams Since the Commonwealth of IG test. A very good but I see q Community caendo This is a piece.
End The idea is to discuss and share feedback.
NO I was more Diceros q q How everything is not .. I am a Simple Voice porta q want a good community ..

Signature: TeamDamazo -.-

Creator Euphrates

Colabarador Damazo

Sau đây là Link
Link Server :

hoặc Link mới UP của mình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> --> xài đúng DB và chạy 4 cái Query trong Thư mục DB_BAK nhé.
Client

Patch 1.05c ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/muonline/MU1_05c_Patch.zip

Trong server file đã có patch Client English và file INI để config IP +Version
Cấu hình nguời shared đã test bản SV này
PC Usado Nos Testes:

XP 2400
1024 Ram

Windows XP
Service Pack 2
Windows Instaler 3.1
NetFrame Works 1.0
NetFrame Works 2.0
NetFrame Works 2.5
NetFrame Works 3.0
NetFrame Works 3.5

Ai có lòng thì Thanks cái
Thiếu quá trời

hihi e da chạy sever & client thành công rồi nhưng khổ nổi ko biết chạy 4 cái Query trong Thư mục DB_BAK .Vậy anh có thể chỉ cho e cách chạy Query dược ko anh dồng thời cũng cảm ơn anh rất là nhiều ,nêu có lòng chỉ cho e cách chạy Query nha

myloveaq
26-12-08, 02:45 PM
bạn nào giúp mình với sau khi chạy sevver ok mình coppy cai pack trong server vào clien full khi mình kích vào main
thì nó lại như thế này là sao vậy giúp mình sử lý cái nè nhé cam ơn các bạn rất nhiều !(nếu tai pack thi co the share cho mình pack khac dc không )

trdhiepitvnu
08-01-09, 10:00 PM
Tôi tải Client 1.05.03 về và dùng patch này và đã config lại ip main , nhưng vào lại chẳng thấy gì. không thây sub để kết nối, tại sao vậy, tôi dùng ip là 192.168.1.41.bạn nào có patch và main chỉnh theo ip đó thì share cho tôi
ah
tôi chỉnh server của mình theo verson là 1.05.03 và seri :234sdfsfsdfGHER9

liệu như vậy có đúng không.....

trdhiepitvnu
08-01-09, 10:02 PM
Ah, tại sao tôi không dùng MUServerStartUP để chạy các link được, khi chạy thì không thể khởi động được GS và GS-C
why!!!!!!!!!!!who can help me???????????????????

LandOfPhi
08-01-09, 10:26 PM
Tôi tải Client 1.05.03 về và dùng patch này và đã config lại ip main , nhưng vào lại chẳng thấy gì. không thây sub để kết nối, tại sao vậy, tôi dùng ip là 192.168.1.41.bạn nào có patch và main chỉnh theo ip đó thì share cho tôi
ah
tôi chỉnh server của mình theo verson là 1.05.03 và seri :234sdfsfsdfGHER9

liệu như vậy có đúng không.....
Bạn xem thử IP main và máy chủ của bạn có đúng không?

Ah, tại sao tôi không dùng MUServerStartUP để chạy các link được, khi chạy thì không thể khởi động được GS và GS-C
why!!!!!!!!!!!who can help me???????????????????

Bạn hãy xem lại trong file StartUp.ini xem đã đúng với đường link của Server bạn đang dùng không?

trdhiepitvnu
08-01-09, 10:40 PM
Bạn xem thử IP main và máy chủ của bạn có đúng không?

Bạn hãy xem lại trong file StartUp.ini xem đã đúng với đường link của Server bạn đang dùng không?

accccccccccccccccc
không nhầm một tí nào mới sợ........
ặc....tồi edit lại ip main và seri main theo đúng seri trong server.và ip của máy tôi hoàn toàn trùng khớp....và tôi đã cofig nhiều lần nhưng startup không chạy nổi GS, chỉ hiện lên được mạn hình Gs rồi nhanh chóng biến mất, tôi dung sql 2000 có ảnh hưởng gì không
tồi dùng version 1.04x và main 1.04.24 thì không có lỗi nhưng dùng version 1.05.03 và patch vừa down đựoc ở triên thì không có hiện tượng gì khi vào game, không có sub để đăng nhập...bó tay luôn.....

cho hỏi luôn bản 1.05.03 và bản 3.00.05 có khác nhau không
hai version khác nhau nhưng cùng seri
không hiểu gì luôn

LandOfPhi
08-01-09, 10:48 PM
accccccccccccccccc
không nhầm một tí nào mới sợ........
ặc....tồi edit lại ip main và seri main theo đúng seri trong server.và ip của máy tôi hoàn toàn trùng khớp....và tôi đã cofig nhiều lần nhưng startup không chạy nổi GS, chỉ hiện lên được mạn hình Gs rồi nhanh chóng biến mất, tôi dung sql 2000 có ảnh hưởng gì không
tồi dùng version 1.04x và main 1.04.24 thì không có lỗi nhưng dùng version 1.05.03 và patch vừa down đựoc ở triên thì không có hiện tượng gì khi vào game, không có sub để đăng nhập...bó tay luôn.....
Bạn bật tất cả các link trong MustartUp xem thử có file nào bị lỗi không?

cho hỏi luôn bản 1.05.03 và bản 3.00.05 có khác nhau không
hai version khác nhau nhưng cùng seri
không hiểu gì luôn
Về Version thì khác nhau nhưng cùng là Main SS4.

trdhiepitvnu
08-01-09, 10:55 PM
không có lõi tôi test các link khác thành công , mà không quan trọng, tôi có thể chạy link tay, nhưng quan trọng là tôi dung patch 1.05c ở trên và client 1.05c lại không thể nào conect được game, cụ thể là không hiện lên phòng chới , tại sao vậy...............

LandOfPhi
08-01-09, 10:58 PM
Hãy xem thử đã config lại IP ở Server chính xác chưa, nhìn thật kĩ nhé.

tungcz
09-01-09, 05:48 AM
không có lõi tôi test các link khác thành công , mà không quan trọng, tôi có thể chạy link tay, nhưng quan trọng là tôi dung patch 1.05c ở trên và client 1.05c lại không thể nào conect được game, cụ thể là không hiện lên phòng chới , tại sao vậy...............

Nếu config IP tất cả đã đúng hết , mà khi login vào game mà không hiện lên Server để đăng nhập chỉ có một lỗi duy nhất là chưa chạy Links ConnectServer hoặc chạy rồi nhưng bị disconnect==> kiểm tra rồi chạy lại, kiểm tra luôn xem có đúng IP ở serverlist trong CS chưa?
-còn lí do nữa nếu đưa online trong CS ghi IP wan(domain thường là no-ip), mà chưa liên kết trong file host của windows connect vào game cũng sẽ không hiện tên Server

chúc thành công

hansik
12-01-09, 09:25 AM
sao cái server này mấy map cuối ko move qua được ta? có bác nào biết hông dzậy? ko move qua thì sao làm Quest class 3 để test đây:sure: . cái MU maker đó add đồ thần ko dc sao ta? tui add wài mà hổng dc gì hết.

quanghungk
12-01-09, 03:43 PM
Cả nhà ơi ! cho em hỏi cái :ops:
Em chạy đến cái link thứ 2: eDataServer thì bị lỗi như này:
- [RankingDB] Error On Connection!
- [EventDB] Error On Connection!
Mong các anh chỉ giáo !
thanks !

LandOfPhi
12-01-09, 03:48 PM
Cả nhà ơi ! cho em hỏi cái :ops:
Em chạy đến cái link thứ 2: eDataServer thì bị lỗi như này:
- [RankingDB] Error On Connection!
- [EventDB] Error On Connection!
Mong các anh chỉ giáo !
thanks !

Config lại EventDNS và RankingDNS ở trong EdataServer.ini giống với DB trong SQL đi nhé :)

quanghungk
12-01-09, 04:03 PM
Dạ ! em làm đúng như bác dặn nhưng vẫn bị lỗi đó bác ạ.
Trong SQL của em có những DB:MuOnline, Ranking, MU2003_EVENT_DATA, SCFMuTeam. em set lại file EdataServer.ini như sau:
MuOnlineDNS = MuOnline
MeMuOnlineDNS = MuOnlineJoinDB
EventDNS = MU2003_EVENT_DATA
RankingDNS = Ranking
Thế đấy bác ạ, bác xem giúp em với
thanks bác !

LandOfPhi
12-01-09, 04:40 PM
Dạ ! em làm đúng như bác dặn nhưng vẫn bị lỗi đó bác ạ.
Trong SQL của em có những DB:MuOnline, Ranking, MU2003_EVENT_DATA, SCFMuTeam. em set lại file EdataServer.ini như sau:
MuOnlineDNS = MuOnline
MeMuOnlineDNS = MuOnlineJoinDB
EventDNS = MU2003_EVENT_DATA
RankingDNS = Ranking
Thế đấy bác ạ, bác xem giúp em với
thanks bác !
Vậy thì đành phải vào ODBC Data Source Administrator để config thôi :), nếu bạn hok biết cách vào thì config lại EventDNS = MU2003_EVENT_DB xem :|

quanghungk
13-01-09, 09:05 AM
:ops: Ủa? sao có lỗi đó mà vẫn chạy đc nhỉ :haha:
em cứ để thế chạy mà vẫn log được vào nè :beauty:
nhưng không biết có bị thiếu cái gì ko nữa:beat_shot:

nvthinh88
15-01-09, 02:57 AM
ai có thể cho mình biết đây là lỗi gì vậy ? minh config ok hết rồi mà login game la diss .

sunshine
17-01-09, 10:39 PM
Xin các Pro add GG cho em cái main này. hoặc cho em xin cái main để chạy được bản server của MuServerFHX <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

LandOfPhi
18-01-09, 11:39 AM
ai có thể cho mình biết đây là lỗi gì vậy ? minh config ok hết rồi mà login game la diss .

Lỗi đấy là do GS tạo ra thôi.
Bạn vào game bị dis như nào, nếu đăng nhập đánh acc và pass xong mà bị dis là do sai Serial.

Xin các Pro add GG cho em cái main này. hoặc cho em xin cái main để chạy được bản server của MuServerFHX <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Main Add GG của bạn đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

namnth
19-01-09, 10:45 AM
Ai có bị lỗi như tui không : khi chọn tạo nhân vật chọn sumoner thì không vào game được, thoát ra vào lại thì thấy không phải là sumoner là là DK đeo cánh elf. Server đang chạy thì dis, mất gameserver và vào web thấy ofline nhưng có 01 nhân vật đang chơi!

LandOfPhi
19-01-09, 10:56 AM
Ai có bị lỗi như tui không : khi chọn tạo nhân vật chọn sumoner thì không vào game được, thoát ra vào lại thì thấy không phải là sumoner là là DK đeo cánh elf. Server đang chạy thì dis, mất gameserver và vào web thấy ofline nhưng có 01 nhân vật đang chơi!

Bạn chạy Query fix lỗi trên theo cách sau.

Query tạo Summoner :

USE [MuOnline]
INSERT INTO DefaultClassType (Class, Strength, Dexterity, Vitality, Energy, Life, MaxLife, Mana, MaxMana, MapNumber, MapPosX, MapPosY, DbVersion, Leadership, [Level], LevelUpPoint)
VALUES (80,21,21,18,23,70,70,40,40,0,182,128,3,0,1,0)

Query Fix lỗi Summoner khi dùng EdataServer :

CREATE TRIGGER [kris_SU] ON [dbo].[Character]
AFTER INSERT
AS
update character set inventory = 0xFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFF

from inserted where character.name = inserted.name and character.class = 80

neverdie1
20-01-09, 02:25 PM
ai có thể hướng dẫn cài đặt bản này ko?
em làm hoài ko dc à

neverdie1
20-01-09, 03:10 PM
em dùng MuMaker 1.07 tạo đồ SS4 sao ra toàn chùy thủ vậy anh
Server này có Item SS4 ko vậy anh

LandOfPhi
20-01-09, 03:38 PM
em dùng MuMaker 1.07 tạo đồ SS4 sao ra toàn chùy thủ vậy anh
Server này có Item SS4 ko vậy anh
CÓ thể đây là lỗi của MuMaker 1.07 thỉnh thoảng vẫn bị thế, bạn Add lại là được thôi.

myloveaq
22-01-09, 04:40 PM
LandOfPhi giúp mình chút mình cài bản này chạy server ok hết rùi nhung khi đăng nhập dánh acc & pass vào là diss sever vậy mình cần làm sao để chỉnh lại dc để vào game
cái nè trong fai INI của main nè Titulo=Main Season 4 [Visite: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>]
Versao=7234: chỗ này là vesion bao nhiêu vậy mình muốn nó là 1.04.08 thì fai chinh số là bao nhiêu ?
Serial=G2FDofgkar1GFvke
IP=10.1.1.5
giúp mình cái nhé !!

LandOfPhi
22-01-09, 05:00 PM
LandOfPhi giúp mình chút mình cài bản này chạy server ok hết rùi nhung khi đăng nhập dánh acc & pass vào là diss sever vậy mình cần làm sao để chỉnh lại dc để vào game
cái nè trong fai INI của main nè Titulo=Main Season 4 [Visite: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>]
Versao=7234: chỗ này là vesion bao nhiêu vậy mình muốn nó là 1.04.08 thì fai chinh số là bao nhiêu ?
Serial=G2FDofgkar1GFvke
IP=10.1.1.5
giúp mình cái nhé !!

Của bạn là sai Serial nên đánh acc và pass nhấn Enter là dis, chỉnh Serial ở Server giống với Serial ở Main nhé.
Muốn chỉnh Ver ở Main là 1.04.08 thì Edit lại là 2274=
Chỉnh Serial ở Server giống với Serial ở Main nhé.
Chúc bạn thành công !

myloveaq
22-01-09, 07:42 PM
cám ơn bạn mình đã làm được rồi , nhưng cho mình hỏi thêm 1 chút nhé
tại sao 1.04.08 lại thành được 2274=
bạn có thể giải thich rõ hơn cho mình hiểu dc không thank !

LandOfPhi
22-01-09, 08:36 PM
cám ơn bạn mình đã làm được rồi , nhưng cho mình hỏi thêm 1 chút nhé
tại sao 1.04.08 lại thành được 2274=
bạn có thể giải thich rõ hơn cho mình hiểu dc không thank !

Cách tính Version rất dễ hiểu, nói 1 cách đơn giản nhé.
Bạn chỉ cần xem Version ở Server là bao nhiêu sau đó + với 12345 thì ta sẽ ra số Version ở Main.exe .
Ví dụ : Serial ở Server là 1.04.24 thì ta sẽ + số đó với 12345.
Ta tính : 10424 + 12345 = 22769 và con số này sẽ là con số Version ở Main.exe ^^!

Chú ý : Dù Version ở Main.exe là bao nhiu, chỉ cần + với 12345 là sẽ ra Version ở Server :)

vuthanhbh
22-01-09, 11:28 PM
Của bạn là sai Serial nên đánh acc và pass nhấn Enter là dis, chỉnh Serial ở Server giống với Serial ở Main nhé.
Muốn chỉnh Ver ở Main là 1.04.08 thì Edit lại là 2274=
Chỉnh Serial ở Server giống với Serial ở Main nhé.
Chúc bạn thành công !

bạn cho hỏi cái dấu = (2274=) có ý nghĩa gì vậy, 10408+12345=22753, mới làm wen với trò này nên không rành lắm mong bạn chỉ dẫn dùm. Xin cám ơn.:adore:

namnth
23-01-09, 09:41 AM
Có ai bị lỗi như tui không: Khi move qua các map khác thì không có vấn đề gì nhưng khi move qua arena thì bị dis và gameserver bị biến mất, nhưng nhân vật lại bị kẹt! SV off mà còn 01 nhân vật đang chơi!Hic!!!

LandOfPhi
23-01-09, 04:55 PM
bạn cho hỏi cái dấu = (2274=) có ý nghĩa gì vậy, 10408+12345=22753, mới làm wen với trò này nên không rành lắm mong bạn chỉ dẫn dùm. Xin cám ơn.:adore:
Nếu bạn cảm thấy khó khăn về cách tính tại sao lại có dấu = thì bạn có thể dùng Calculator để tính 1 cách dễ dàng hơn ^^!

Có ai bị lỗi như tui không: Khi move qua các map khác thì không có vấn đề gì nhưng khi move qua arena thì bị dis và gameserver bị biến mất, nhưng nhân vật lại bị kẹt! SV off mà còn 01 nhân vật đang chơi!Hic!!!
Có thể Client của bạn bị thiếu Map Arena hoặc file Moveq, Gate không phù hợp với Server.

trdhiepitvnu
23-01-09, 10:49 PM
thưa các bạn
mình đã test bản này thành công
nhưng chỉ hèm một nỗi
vẫn mắc phải nhưng bug
không học được skill.....không quan trọng
nhưng quan trọng là bị crack GS khi dùng full op
bạn nào fix được lỗi này chưa share tham khảo điiiiiiiiiiiii

TALovexm
23-01-09, 10:58 PM
thưa các bạn
mình đã test bản này thành công
nhưng chỉ hèm một nỗi
vẫn mắc phải nhưng bug
không học được skill.....không quan trọng
nhưng quan trọng là bị crack GS khi dùng full op
bạn nào fix được lỗi này chưa share tham khảo điiiiiiiiiiiii

Bạn cho mình hỏi server crash khi dùng full OP là sao ??

vuthanhbh
24-01-09, 03:37 AM
Nếu bạn cảm thấy khó khăn về cách tính tại sao lại có dấu = thì bạn có thể dùng Calculator để tính 1 cách dễ dàng hơn ^^!

Có thể Client của bạn bị thiếu Map Arena hoặc file Moveq, Gate không phù hợp với Server.

:beat_shot::beat_plaster:tính bằng Calculator cũng 1 kết quả mà bạn ^^! Hướng dẫn chi tiết hơn dùm mình nha :haha:.

LandOfPhi
24-01-09, 07:52 AM
:beat_shot::beat_plaster:tính bằng Calculator cũng 1 kết quả mà bạn ^^! Hướng dẫn chi tiết hơn dùm mình nha :haha:.
Bạn mở Calculator -> View -> Scientific sau đó tính thôi ^^!

trdhiepitvnu
24-01-09, 11:35 AM
khi tôi dùng mumaker tao một đồ full op
thì bị crack,hoặc khi thêm quái vật vào, mặc dù đã chỉnh sửa tỉ lệ hợp lý...bị crack luôn......có bạn nào dùng mà không bị crack thì shares cho tôi tham khảo.....

hackertocnau
09-03-09, 01:46 AM
có thể chỉ mình 1 câu hỏi hơi ngu 1 chút ko , là hẽ serial là hẽ khúc nào và ra sao khi ta biết serial của main thì vô main ở chỗ nào để hex , và sevver

NewKiss_VN
13-03-09, 08:37 PM
Hix,bị lỗi addon mãi ko fix đc.:confuse:Ai giúp mình với

NewKiss_VN
14-03-09, 11:04 AM
Nobody Help Me:cry::cry: !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

fangqing
19-03-09, 10:20 PM
Thank bạn nhiều! Khong biet server nay ra sao?

godhoang
30-03-09, 09:21 PM
Cho hỏi bản này tốt hơn mấy bản của Land or Dark không

linkent_lonely
07-05-09, 09:12 PM
anh ơi cho em cái hướng dẫn cụ thể để cài được kô thank!