PDA

View Full Version : Clash Of Clan Emulator Server

nhokvip43
14-01-16, 09:48 PM
Lượn lờ trên mạng tình cờ thấy cái này, đã test chạy thành công 100%

Không nói nhiều vào v.đề chính luôn.

Tải server và client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass giải nén : clbgamesvn.com

Tải phần mềm giả lập android : bluestacks - droid4x gì cũng đc

Hướng dẫn:

+++Cài đặt+++
1.Giải nén server đâu cũng đc
2.Cài đặt Net4.5 ( không cài k chạy đc nhé )
3.Cài đặt phần mềm giả lập
-> Tải ứng dụng Host Editor và cài đặt -> mở lên sửa địa chỉ IP thành địa chỉa IP của bạn
( Nếu không biết địa chỉ IP của bạn thì có thể tìm bằng cách mở cmd gõ ipconfig để xem )
4.Cài đặt file ClashOfClan_Pri_Client vào cái giả lập đó

+++Chạy server+++
Mở thư mục server vừa giải nén chạy file "ucs.exe"

-> vậy là xong vào phần mềm giả lập và chạy cái COC vừa cài và tự sướng :)

Cập nhật các phiên bản mới nhất tại đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Video hướng dẫn edit server tại đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mapbmt
15-01-16, 11:21 AM
:) bạn có thể chia sẻ ít hình ảnh và thông tin được hem! Tải về cài chơi thôi hả, có chỉnh sửa gì được trong game không bạn! Mình newbie nên không biết!

skriptank
15-01-16, 12:52 PM
Server mới nhất hiện tại đây nhé:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Này bên tây đang phát triển, mình cũng test tiếc rồi, có thể chạy trên vps, chỉ cần mở port 9339

utkha
15-01-16, 01:44 PM
hách nó được ko nhĩ:-o cheat gì dc ko bác thớt

utkha
15-01-16, 02:24 PM
chạy rồi mở coc lên nó bắt update vãi

duthli
15-01-16, 02:29 PM
thật ra cái này thì có từ lâu rồi nhưng mà vẫn chưa đủ tính năng và chưa đưa ra public được trừ bọn ultrapowa dù sao cũng thanks bạn đã chia sẻ :D

hách nó được ko nhĩ:-o cheat gì dc ko bác thớt
chỉnh thẳng từ server còn gì cheat hack ??

utkha
15-01-16, 02:43 PM
thật ra cái này thì có từ lâu rồi nhưng mà vẫn chưa đủ tính năng và chưa đưa ra public được trừ bọn ultrapowa dù sao cũng thanks bạn đã chia sẻ :D

chỉnh thẳng từ server còn gì cheat hack ??

longeragon999
15-01-16, 03:26 PM
Bạn mở file ucsconf.config bằng notepad++
Chú ý xem version của game

Sau đó chỉnh lại ở <add key="clientVersion" value="7.200.13"/>
Các loại tiền trang game để chỉnh ở trong file này hết, đừng có chỉnh nhiều quá ko là bị crash.
Mà không nên update nhé, nếu không sẽ không vào được game.

utkha
15-01-16, 04:06 PM
Bạn mở file ucsconf.config bằng notepad++
Chú ý xem version của game

Sau đó chỉnh lại ở <add key="clientVersion" value="7.200.13"/>
Các loại tiền trang game để chỉnh ở trong file này hết, đừng có chỉnh nhiều quá ko là bị crash.
Mà không nên update nhé, nếu không sẽ không vào được game.

longeragon999
15-01-16, 04:14 PM

Vào Google play tắt cái tự động update là được.
Mà chơi chán lắm, chơi off có 1 mình phó bản mở đc có 2 ải đầu.

skriptank
16-01-16, 03:53 PM
Server test cho các bạn

Bản server này của mình mới hơn của bác thớt đăng, mình lấy trên ultra về chạy, thông tin config
Vàng: 2 tỷ 1
Cái tím tím: 2 tỷ 1
Gems: 5 triệu
Cái đen đen: 2 tỷ 1

Tạm thời thế đã, mình sẽ config nhà chính lên Lv 1000 sau

File apk chơi ở server của mình dành cho những máy không Root:

emyeusss7
20-01-16, 11:21 PM
Server test cho các bạn

Bản server này của mình mới hơn của bác thớt đăng, mình lấy trên ultra về chạy, thông tin config
Vàng: 2 tỷ 1
Cái tím tím: 2 tỷ 1
Gems: 5 triệu
Cái đen đen: 2 tỷ 1

Tạm thời thế đã, mình sẽ config nhà chính lên Lv 1000 sau

File apk chơi ở server của mình dành cho những máy không Root:

bạn có thể chia sẽ server của bạn cho mình dc ko :D
cám ơn bạn !

3z0k2
21-01-16, 08:57 PM
sao mình chỉnh rồi mà vào game gold vs gem đc có 226 gem :3 ai giúp vs ạ

skriptank
21-01-16, 09:03 PM
bạn có thể chia sẽ server của bạn cho mình dc ko :D
cám ơn bạn !

Có bài trả lời ở trang 1 của mình đã kèm link, với lại server của mình không có gì đặc biệt cả, mình chỉ đưa lên online chứ có gì cao siêu đâu, chỉ có server không có source, hy vọng sắp tới bên phát triển share source để ngâm cứu

toilatoilatoi
21-01-16, 10:47 PM
sao e tắt cái tự động update rồi mà vẫn ko chơi đc là sao? nó cứ thông báo update mới lạ chứ?
có bác nào bít sửa lỗi này giúp e cái !

3z0k2
21-01-16, 10:57 PM
đúng rồi đó ạ :( em cũng bị vậy
mà bác nào cần source vô link này

skriptank
21-01-16, 11:22 PM
sao e tắt cái tự động update rồi mà vẫn ko chơi đc là sao? nó cứ thông báo update mới lạ chứ?
có bác nào bít sửa lỗi này giúp e cái !

Báo update tức là game vẫn chưa kết nối đến server của bạn, mà vẫn đang kết nối tới server COC của suppersell

emyeusss7
22-01-16, 12:45 AM
Có bài trả lời ở trang 1 của mình đã kèm link, với lại server của mình không có gì đặc biệt cả, mình chỉ đưa lên online chứ có gì cao siêu đâu, chỉ có server không có source, hy vọng sắp tới bên phát triển share source để ngâm cứu
bạn có tải dc thì share cho mình với

skriptank
22-01-16, 07:16 AM
bạn có tải dc thì share cho mình với

Bạn đọc lại trang 1 kỹ đi, đã share link mediafire rồi.

emyeusss7
22-01-16, 01:31 PM
Bạn đọc lại trang 1 kỹ đi, đã share link mediafire rồi.

killer20099
22-01-16, 04:07 PM
qua forum Tuan565 đi mấy thím, chán thiệt

link topic : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[1]. Tải giả lập Android Memu về tại đây. Cài đặt như bình thường
[2]. Vào GooglePlay trên Memu, tìm và tải về app "Host Editor".
[3]. Thiết lập trong Host Editor như hình dưới
[3.1]các bạn bật cmd lên, gõ ipconfig để xem IP LAN của các bạn là gì rồi thay thế cho 127.0.0.1

[4]. Tải server và apk :
+ Download Link :

[5]. Giải nén server ở thư mục bất kỳ, chạy "ucs.exe" để bật server (Lưu ý : Yêu cầu .Net 4.0 trở lên)
[6]. Kích đúp vào APK để cài COC lên Memu
[7]. Vào game và thưởng thức

PS : làm đúng sẽ vào đc, làm ko đúng thì đọc thậ kĩ vào rồi hãy hỏi nha, nhất là file APK cài clash phải cài file kèm theo ko lên CH Play tải rồi lỗi xong nhảy lung tung hỏi nữa mệt lắm

vuduymanh
19-03-16, 08:37 PM
Lượn lờ trên mạng tình cờ thấy cái này, đã test chạy thành công 100%

Không nói nhiều vào v.đề chính luôn.

Tải server và client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass giải nén : clbgamesvn.com

Tải phần mềm giả lập android : bluestacks - droid4x gì cũng đc

Hướng dẫn:

+++Cài đặt+++
1.Giải nén server đâu cũng đc
2.Cài đặt Net4.5 ( không cài k chạy đc nhé )
3.Cài đặt phần mềm giả lập
-> Tải ứng dụng Host Editor và cài đặt -> mở lên sửa địa chỉ IP thành địa chỉa IP của bạn
( Nếu không biết địa chỉ IP của bạn thì có thể tìm bằng cách mở cmd gõ ipconfig để xem )
4.Cài đặt file ClashOfClan_Pri_Client vào cái giả lập đó

+++Chạy server+++
Mở thư mục server vừa giải nén chạy file "ucs.exe"

-> vậy là xong vào phần mềm giả lập và chạy cái COC vừa cài và tự sướng :)

Cập nhật các phiên bản mới nhất tại đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Video hướng dẫn edit server tại đây

bác ơi sao em chạy ko dc với winxp3 mà ko dc bác à
chạy server nó hiện lên rồi biến mất luôn,

skriptank
19-03-16, 10:21 PM
bác ơi sao em chạy ko dc với winxp3 mà ko dc bác à
chạy server nó hiện lên rồi biến mất luôn,

Server chỉ chạy với Dotnet 4.5.2 trở lên, xp ko hỗ trợ