PDA

View Full Version : Hỏi Cách Chống Spam ĐĂng Kí Tài Khoản Forum MUonline

BimBo
13-01-16, 08:56 AM
Xin Chào,

Hiện Tại Mình Có Forum Muonline Nhưng Bị Tình Trạng Spam Đăng Kí Tài KHoản,,

Mình Đã Cài Anti.reg " Bạn hãy nhập chữ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào khung bên dưới để tiếp tục đăng ký" nhưng vẫn ko dc

và đã vào Human Verification Library >>> Question & Answer Verification Options >>> Bật Chế độ trả lời ngẫu nhiên khi đăng kí với nhìu cau tra lời khác nhau mà vẫn bị,,

Bạn Nào Có Cách Nào Hay Hơn Chỉ Mình Với Cám ơn

PhamNinh
13-01-16, 11:04 AM
đặt câu hỏi ngẫu nhiên khó 1 tý, đừng có đưa gợi ý ra. nên bọn nước ngoài sẽ k spam dc

còn người trong nước mà muốn spam thì chịu nhé. nó đăng ký như người bt thì sao mà chống dc

viethung91
13-01-16, 11:29 AM
Ông đặt câu hỏi và trả lời như nào, nếu để câu trả lời sau câu hỏi thì họ chỉ coppy paste là xong, vẫn bị spam

BimBo
13-01-16, 04:04 PM
có cách nao hay hơn ko ạ các bác oi7777777777777777777777

BladeKnight109
13-01-16, 06:10 PM
Xin Chào,

Hiện Tại Mình Có Forum Muonline Nhưng Bị Tình Trạng Spam Đăng Kí Tài KHoản,,

Mình Đã Cài Anti.reg " Bạn hãy nhập chữ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào khung bên dưới để tiếp tục đăng ký" nhưng vẫn ko dc

và đã vào Human Verification Library >>> Question & Answer Verification Options >>> Bật Chế độ trả lời ngẫu nhiên khi đăng kí với nhìu cau tra lời khác nhau mà vẫn bị,,

Bạn Nào Có Cách Nào Hay Hơn Chỉ Mình Với Cám ơn

mấy cái captcha của VBB tích hợp là vô dụng.

Xài Plugin captcha của 1 bên thứ 3. Xài kiểu captcha ghép hình ấy. Đố nó dùng tool reg nick được.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sesshomaru
13-01-16, 08:20 PM
tắt reg bằng forum vbb.reg bằng web đăng ký.

BimBo
14-01-16, 08:40 AM
tắt reg bằng forum vbb.reg bằng web đăng ký.

hướng dẫn minh lam cach này với cậu..........

--- Chế độ gộp bài viết ---

mấy cái captcha của VBB tích hợp là vô dụng.

Xài Plugin captcha của 1 bên thứ 3. Xài kiểu captcha ghép hình ấy. Đố nó dùng tool reg nick được.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hướng dẫn mình lam cach nay với cậu