PDA

View Full Version : [JX] Cần người hảo tâm hướng dẫn config jxlinux lên onl

nhan123615
12-01-16, 06:51 PM
tình hình là mình định thuê 1 con vps đem onl sv để mọi người vào pk chơi ,k có ý định onl vì lợi nhuận nhá.Tìm trên diễn đàn mấy bài hướng dẫn thì bị xóa hết r:(( nên nhờ bác nào biết hảo tâm giúp giùm e config sv với cám ơn !!!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

greentears
12-01-16, 06:57 PM
Bạn nên từ bỏ ý định đó đi, vì rum này ko ai support đưa lên onl cả đâu, pk chơi hay hút máu thì cũng vậy, cũng là onl cả thôi =]]] có cả trăm topic như này rồi, chung 1cái kết là ko ai vào giúp cả =]]]

nhan123615
12-01-16, 07:06 PM
ừa cám ơn bạn ^^!:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

cgalaxy
12-01-16, 09:29 PM
làm jx bây h kiếm được có bao nhiêu đâu mà mấy bác ham thế :matrix:

volamkysu.vn
12-01-16, 09:43 PM
1 vps thì chạy sv win, mở port + thay lại IP vps vaò mấy file txt với ini trong sv thôi :D

VoNguoiTa
12-01-16, 11:04 PM
Tùy sv thôi bạn ơi. nếu pk anh em vui vẻ thì tìm cái vps nc ngoài vd như singapo hoặc HK để mở pk vui vẻ . chứ còn kiểu config này nói thiệc chứ ai cũng biết nhiều lắm mà họ ko có chi đâu bạn
cứ off mà chơi. buồn buồn kéo thêm 10 thằng qua làm 1 team mở port modem chơi cùng. vẫn vui chán. mang lên onl thì sợ chưa chơi đc là hàng loạt cái tàu há mồm đang chờ sẵn rồi !

ha ha !

nhan123615
13-01-16, 09:52 AM
làm jx bây h kiếm được có bao nhiêu đâu mà mấy bác ham thế :matrix:

cái này k phải vì lợi nhuận bác à chủ yếu mở cho mọi người pk vui thôi . tại chơi võ lâm từ thời nó ms ra r nên khoái pk lắm :D.vs lại e cũng amateur ms biết cài sv thôi chứ k có ham kiếm mấy đồng bạc đó làm gì hết:(:(

--- Chế độ gộp bài viết ---

1 vps thì chạy sv win, mở port + thay lại IP vps vaò mấy file txt với ini trong sv thôi :D

tại hồi kỳ mình có xem hướng dẫn mở onl bằng mordem thấy đổi địa chỉ MAC gì nữa mà lâu r k vào lại diễn đàn tìm lại thì thấy xóa hết r bác làm dc chỉ e vs :(